Tuanminh's Trading

Kỳ này đau với sóng BDS quá TuanMinh ơi...dự đúng éo lao vào...mãi mê tét mông bò...mất cơ hội...lại tốn phí giao dịch...
Chúc TuanMinh ăn con SCR ngọt thật ngọt nhé...ăn giúp Cào cho đỡ buồn nhé!!! :(
Lập lại cái lỗi không đa dạng hóa ngành nghề...chán thật !!!

Kỳ này đau với sóng BDS quá TuanMinh ơi...dự đúng éo lao vào...mãi mê tét mông bò...mất cơ hội...lại tốn phí giao dịch...
Mình còn đau hơn với con Phát Đạt và con WallStreet. Đã trình bày bên lớp anh KK24 đó Cào Cào.

:cungly: Okie huynh em sẽ thay huynh sử đẹp bọn nó.
Rút kinh nghiệm thôi anh ợ. Cơ hội thì lại sẽ xuất hiện thôi.
Mà em thấy thằng Mông bò nó vẫn chưa break được trend down thành ra vào sớm em nó là bị ngâm dấm mất rồi :102::102:.
Thường thường mà sóng tăng chuẩn là xoay sector rất đều thành ra phải cày để kiếm ra tầm 4 nhóm có dòng tiền vào mạnh mà để ý anh ợ.
Em còn lười nên cứ nhắm 4 nhóm to nhất TT mà triển :21:.

Mình còn đau hơn với con Phát Đạt và con WallStreet. Đã trình bày bên lớp anh KK24 đó Cào Cào.
He he thế thì lần sau cứ triển thôi và đặt SL kỹ càng, đúng nhiều lần là có niềm tin ngay ấy mà.
Còn sai nhiều quá thì ụp mặt vào pic anh @KK mà hỏi và sửa lại sys của mình.

He he thế thì lần sau cứ triển thôi và đặt SL kỹ càng, đúng nhiều lần là có niềm tin ngay ấy mà.
Còn sai nhiều quá thì ụp mặt vào pic anh @KK mà hỏi và sửa lại sys của mình.
Hy vọng là thế. Mình mới tham gia TT từ hồi đầu năm. ĐÚng là trong downtrend học được nhiều bài học hơn là trong uptrend. Ai cũng nói về con sóng lớn tới đây nên bây giờ mình cứ tập đu và nhảy sóng nhỏ đã. Để có sóng lớn thì sẵn sàng chơi với sóng lớn luôn :21::21::21:

Em có con sản nào đâu, chẳng thấy đau. Khứa khứa

Xi măng thuộc họ gi thế các bác. Mình có bcc cũng lình xình.
Vật liệu xây dựng ạ :D bcc.png
Câu chuyện Bcc đã bị phản ảnh từ năm ngoái và phản ánh hầu hết vào giá từ kết quả kinh doanh cho tới cái lợi từ tỷ giá EURO.
Tương lai thì phải chờ xem .

Vật liệu xây dựng ạ :D View attachment 874
Câu chuyện Bcc đã bị phản ảnh từ năm ngoái và phản ánh hầu hết vào giá từ kết quả kinh doanh cho tới cái lợi từ tỷ giá EURO.
Tương lai thì phải chờ xem .
HT1 đúng chuẩn canslim . Phân kỳ âm tuầm . Bờ rếch . J nữa nhỉ . Đang phê nên quên . À ; cao tốc , hạ tầng , giá ximang mùa xd ; ... câu chuyện LT

HT1 đúng chuẩn canslim . Phân kỳ âm tuầm . Bờ rếch . J nữa nhỉ . Đang phê nên quên . À ; cao tốc , hạ tầng , giá ximang mùa xd ; ... câu chuyện LT
HT1 phân kỳ tuần dài ngoằng :21: ghê thiệt tăng lì lợm gớm.

Đợt này thực sự ko hiểu tại sao Cào và Bò đang nắm 1 con lead tốt như Ăn cua bể mà lại vào thêm mông bò làm gì?
Chậm chân thì đã đành, đằng này...
Tham anh ạ, măm dòng bank mấy vòng nên riết quen luôn, đợt đầu ăn VCB, sau ăn sang CTG, BID.
Đợt này ăn ACB, nhìn sang STB cũng chạy, nên định ăn thêm MBB. T Thay vì đợi nó BO, thì lại nhớ cái vụ chậm chân ở ACB, nên lao vô luôn...

Last edited:
Hy vọng là thế. Mình mới tham gia TT từ hồi đầu năm. ĐÚng là trong downtrend học được nhiều bài học hơn là trong uptrend. Ai cũng nói về con sóng lớn tới đây nên bây giờ mình cứ tập đu và nhảy sóng nhỏ đã. Để có sóng lớn thì sẵn sàng chơi với sóng lớn luôn :21::21::21:
Vãi ái! Hôm nay mới đọc bài này, đánh từ đầu năm hơn hẳn mình đánh 10 năm, từ nay có khi mình chẳng dám bi bô chém gió gì nữa, quả là cực kỳ khâm phục!:dash::dash::dash:

Vãi ái! Hôm nay mới đọc bài này, đánh từ đầu năm hơn hẳn mình đánh 10 năm, từ nay có khi mình chẳng dám bi bô chém gió gì nữa, quả là cực kỳ khâm phục!:dash::dash::dash:
Anh BlueDiamond lại trêu em rồi. Em mới tham gia lại từ đầu năm thật, bây giờ vẫn đang rèn luyện thôi. Trên VC em theo dõi và luôn khâm phục anh cũng như anh Chim_non về độ nhạy, khả năng bắt sóng và chọn hàng siêu đẳng.

Back