Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

Canh múc FTT gỡ gạc sp, Sam xoăn vẫn chạy loanh quanh khu penhouse ở Bahamas, thiên hạ đồn rằng hắn vẫn đi dự hội thảo và được mời làm Speakers.
Thêm nữa, Binance US đưa tay cứu Voyager, một động thái được cho là gián tiếp cứu FTX. (Chỗ này tay to dính chấu nhiều, thế míu nào cũng có trò hay nha sp...)
ok đại ca

@TuanMinh ngâm cứu đu trend trâu cày nhé sp, khúc này ngon ăn lắm. Nhà nhà người người đều cười khúc khích. Ngoài ra, còn trải nghiệm thêm được cảm giác làm Producer cung cấp hàng cho các Trader đu trend.
Ps: Nhờ vía sp, năm nay Lộc rơi vỡ đầu...là chiện có thật. :24:

con WLD đợt này unlock cho Quỹ ko biết mấy chú Quỹ mua giá nào nhỉ TuanMinh
Em ko theo dõi con đó nên ko biết anh ơi :)).
Thường thì giá quỹ mua nó hay giấu hoặc để giá ảo lắm anh =)) nó ko lộ cái giá quỹ mua vậy đâu, enen đừng quan tâm , bên coin a trade TA thôi chứ đừng check tin chi mất công =))

Thường thì giá quỹ mua nó hay giấu hoặc để giá ảo lắm anh =)) nó ko lộ cái giá quỹ mua vậy đâu, enen đừng quan tâm , bên coin a trade TA thôi chứ đừng check tin chi mất công =))
Vầng giao dịch coin ảo diệu lắm nên coi chart và ngồi nghĩ xem rủi ro đến đâu thôi.
Ko may BTC sập thì coin giời cũng sập theo, ko có ngưỡng giá nào để phân tích kháng cự.
Nói chung là mua hold thì phải kiên nhẫn đợi thị trường sập, lừng khừng là dở

okie E

Vầng giao dịch coin ảo diệu lắm nên coi chart và ngồi nghĩ xem rủi ro đến đâu thôi.
Ko may BTC sập thì coin giời cũng sập theo, ko có ngưỡng giá nào để phân tích kháng cự.
Nói chung là mua hold thì phải kiên nhẫn đợi thị trường sập, lừng khừng là dở
Mua hold em chỉ dám tự tin với btc và eth còn toàn bọ số altcoin còn lại rén lắm =)), hở ra nó dellist khỏi sàn sợ vồn.

Back