Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

quý sau ra tin Elon mua giá TB 20k (khi đó giá BTC 40K) thì bà con sẽ tiếp tực bull thôi
Không có Elon ở Btc cũng chả sao, các idols còn lại như Saylor, CZ vẫn đang cười thầm... :21:
Elon ca với bản tính ngông cuồng, nhìn xa và đi trước đám đông 100 bước chân, nên trước giờ vẫn mãi nhất quán đồng hành cùng Đog còi, BTC chỉ là trò tiêu khiển.:21:

Không có Elon ở Btc cũng chả sao, các idols còn lại như Saylor, CZ vẫn đang cười thầm... :21:
Elon ca với bản tính ngông cuồng, nhìn xa và đi trước đám đông 100 bước chân, nên trước giờ vẫn mãi nhất quán đồng hành cùng Đog còi, BTC chỉ là trò tiêu khiển.:21:
Chuẩn men!

Sắp World Cup rồi, sổ số fan token đi đại ca ơi :))).

10k la tàn sát bao nhiêu "KOL" hô 13k-15k luôn à anh? cơ mà e cũng thích kịch bản này.
Hổm rày bận túi bụi, ko có theo dõi nhiều KOL, chỉ loanh quanh mấy anh quen thuộc=> Mình thấy dạo này cứ đánh ngược CZ idol là ngon. Nhỡ xui xui, ảnh bị dính cái Trát hầu toà bên Mẽo nữa thì... dễ ali la la lắm.
Chốt năm Nhâm Dần, khả năng cao là dân xứ Còi lại nghèo dớt mồng tơi...:20::20::20:

https://www.binance.com/vi/trade/PROS_ETH?theme=light&type=spot
Sau khi thằng bạn em nó bím con này làm cá độ bóng đá.
THì nó phím thêm :))

Đại ca tham khảo :D.

https://www.binance.com/vi/trade/PROS_ETH?theme=light&type=spot
Sau khi thằng bạn em nó bím con này làm cá độ bóng đá.
THì nó phím thêm :))

Đại ca tham khảo :D.
Tạ sp phím hàng ngon. Tiếc là đn ko ăn được kèo này òi.
Giờ đn đang dính cảnh cờ hó bị dồn vô chân tường, chắc phải thanh lý Còi để có tiền chăm cho bé Xệ Đít. Làm Bố Đường ko hề sướng như báo viết tí nào...haizzz

Last edited:
các bác thấy bitcoin còn giảm được nhiều không ,đợt này đầu tư rén quá
Chắc còn Dip về đâu đó vùng 10k Bác ơi, vì chưa thấy Idol nào toả sáng, dẫn dắt đàn em xông lên. Đợi GDP với LS Mẽo công bố nhát nữa, xem phản ứng của Còi?!

về 10k thì căng quá :d , em có ít coin rác nó về 10k chắc thành không khí roài
:21::21::21:
Không khí ít ra còn có thể hít thở... Em sợ nó lạc trôi vô cõi hư vô luôn ấy.
Ps: Trải nghiệm thương đau từ Defi và Web3 của cá nhân, nên hơi bị ám ảnh. Bác tự soi xét và quyết định nha. Chúc Bác thành công!

về 10k thì căng quá :d , em có ít coin rác nó về 10k chắc thành không khí roài
Chơi bên coin thì chuyện này quá là bình thương mà bác =)), bởi vậy mới có trò mua sổ số là vaajy. mua 100$ mà có thể thành 10k$ thì cái chuyện từ 10K$ nó về 0$ cũng là bình thường luôn.

Chắc còn Dip về đâu đó vùng 10k Bác ơi, vì chưa thấy Idol nào toả sáng, dẫn dắt đàn em xông lên. Đợi GDP với LS Mẽo công bố nhát nữa, xem phản ứng của Còi?!
e cũng nghĩ kịch bản này, thậm chí còn thấp hơn. khi nhiều CT hô hào về 13k -13.5k thì tt thường sẽ làm họ thất vọng.

e cũng nghĩ kịch bản này, thậm chí còn thấp hơn. khi nhiều CT hô hào về 13k -13.5k thì tt thường sẽ làm họ thất vọng.
Thầy ác ngang mình...haha
Góc nhìn của kẻ ko cầm Còi, nên nhiều khi phiến diện. Nhưng mà kệ, thấy vụ anh CZ bị hack mấy trăm triệu đô, là nghi anh đến lúc Ngừng Son. Nếu Bit ko về 10k, thì BnB về lại 100 đô cũng tốt...:19::19::19:

Thầy ác ngang mình...haha
Góc nhìn của kẻ ko cầm Còi, nên nhiều khi phiến diện. Nhưng mà kệ, thấy vụ anh CZ bị hack mấy trăm triệu đô, là nghi anh đến lúc Ngừng Son. Nếu Bit ko về 10k, thì BnB về lại 100 đô cũng tốt...:19::19::19:
em biết là phiến diện nhưng giữa lúc thế giới hỗn loạn này thì còi có thể có nhiều bất ngờ ngoài trí tưởng tượng nhiều người (cơ bản là còi high beta asset).

Vụ anh CZ về với đội của anh Eloog Muut có gì hay ho không sp @TuanMinh ơi? Chó bay hơn 100%, Bnb bay cũng cỡ 40% từ lúc đn ra đi... Lẽ nào có môn phái mới được lập ra ạ sp?!
:18::17::18:

...
Cái khó với Sam ở chỗ Tướng: Ăn chay trường, không hoạt động vì tiền, ăn mặc cũng xuề xòa... Nhưng sao lại Béo ú?
Mình ngại chơi với mí ông tỉ phú Béo Ú hoặc Bóng Bẩy... Vì lí do cá nhân thôi, chứ ko có miệt thị ngoại hình.
Tin đồn: FTX đang đối mặt với Bank Run.
CZ tuyên bố thanh lý tất cả token FTT, vì sợ rủi ro như Luna.
Sam tuyên bố: Tớ vẫn tốt, đối thủ chơi xỏ lá mà thôi.
Bet FTT banh gáo hay là chờ cú wash out để vồ??? 100$ thành 10k$ hay là banh gáo???
=> Soi lá bài của Sam, Dần - Thân - Tỵ - ??? khuyết chữ Hợi là tứ hành xung...W&S

Back