Tiêu Dao Truyền Kỳ

Ai khiêu chiến trước, ai dùng từ đểu trước, trình chứng còi thì chỉ có thiệt thân, còn các chuyện khác bỏ qua một bên, nếu bạn hiểu đây là chứng trường. Không có lửa sao có khói.
ban đầu bạn post chart nêu quan điểm: ok ko sao
bạn vs anh KK có lời qua tiếng lại: ok ko sao, tranh luận mà
nhưng về sau a KK quit đối thoại vs bạn rồi nhưng bạn cứ nhoi nhoi công kích miết: bạn có vấn đề.

Bạn có trình độ ptkt thì cứ mở chủ đề phân tích, nhận định, trò chơi v.v gì đó tự do ngoài room kìa.

Chỉ có thằng điên mới trả lời , chỉ khi chủ nhà hay thầy của chủ đem trình ra cùng phần thắng bại.
Thế này thì hơi quá rồi bạn ơi, lùi một bước trời cao biển rộng, bạn cãi thắng được một câu bạn có vui hơn hay không? bạn có chắc là bạn 10 lần đúng cả 10 hay không? nếu chưa thì mình vẫn đang trong quá trình học tập và hoàn thiện bản thân và nếu vậy thì mình cần cái đầu lạnh và tỉnh táo càng cần phải tránh xa các cuộc tranh luận không tới đâu, các cuộc tranh luận không làm trình của mình tăng lên được chỉ có sự học tập và trải nghiệm mới làm được điều này!:1:

Cũng tại VC này, trận chiến ngoạ hổ tàng long Bang Chủ vs Update: VC không đánh mà thắng... càng ngẫm càng thấy cái tài của anh VC...:1::1::1:
@ideas, phải đánh mới thắng là hạ sách, Tôn Tử đã dạy như thế từ ngàn năm trước !!! Ngủ nhé, đừng tham gia vào !!! :103:

Đi được thì inbox tôi, @Hòa Bình nhé, tôi ở SG, rảnh cả ngày,
Đàn ông gặp nhau trao đổi trực tiếp để thổi cái nam tính vào nhau, thủ thỉ online nhiều hư cả người. Các anh chị online nhiều, thực chất là tù nhân của nút like.
giờ tôi đi cho con bú rồi ngủ.

Cũng tại VC này, trận chiến ngoạ hổ tàng long Bang Chủ vs Update: VC không đánh mà thắng... càng ngẫm càng thấy cái tài của anh VC...:1::1::1:
@ideas, phải đánh mới thắng là hạ sách, Tôn Tử đã dạy như thế từ ngàn năm trước !!! Ngủ nhé, đừng tham gia vào !!! :103:
Thôi học ông GANN, ông Moore, ngậm miệng ăn tiền, mình đua với chính dm của mình. Việc quái gì phải hơn thua với ai..... Rõ khổ!!!! Thật là.....cái danh hão.....
Thôi té, dành sức test ý tưởng hay hơn nhiều... Hố hố hố....
G9 !!!!

Last edited:
ban đầu bạn post chart nêu quan điểm: ok ko sao
bạn vs anh KK có lời qua tiếng lại: ok ko sao, tranh luận mà
nhưng về sau a KK quit đối thoại vs bạn rồi nhưng bạn cứ nhoi nhoi công kích miết: bạn có vấn đề.

Bạn có trình độ ptkt thì cứ mở chủ đề phân tích, nhận định, trò chơi v.v gì đó tự do ngoài room kìa.
Em cũng nói rồi, em theo thầy em và sinh hoạt theo nhóm chọn Cp lướt sóng bên Fb em đã post bằng chứng lên với ý tốt rồi, cứ tưởng thế là hoa bình, vậy mà anh KK24....em viết ở đây để cho anh KK24 biết đừng qua nhà em mà làm cái trò tiểu nhân, mà thầy em đã cảnh báo ngay khi trả lời anh ấy bên đó, vậy mà anh KK24 lại còn lôi cả nink Gaibinh ra hù dọa và phán đủ diều sai bét, rồi cũng y như ông thầy Giabinh tiểu nhân ấy viết sai sợ mất mặt vội xóa hết dấu tích rồi chuồn một mạch, hai thầy trò sao giống nhau thế, em định kéo sang nhóm của Gaibinh thử lửa, nhưng thầy em cấm vì thấy GB ấy đang kiếm cơm bằng dậy học TA cho học trò, nên em đành cho qua. Riêng anh KK24 còn cương thì em cho tới nơi, chỉ bằng kiến thức với kiến thức TA với TA để xem anh ấy thực tài giỏi đến đâu đã.

Last edited:
Thay lời chia tay, em cũng muốn để lại tý gì gọi là gợi ý, cho dù chỉ còn 1 bạn ngó đến, qua trích đoạn nhóm bọn em đang sinh hoạt, bọn em chỉ bắt đầu học và thực hành cơ bản như trên chart đơn giản ấy, bạn nào cần software và hướng dẫn có anh Ha Ty phụ giúp : https://www.facebook.com/trochoicuacalon
Ôi đệch nói 1 hồi hóa ra là PR :24::24: .

Đi được thì inbox tôi, @Hòa Bình nhé, tôi ở SG, rảnh cả ngày,
Đàn ông gặp nhau trao đổi trực tiếp để thổi cái nam tính vào nhau, thủ thỉ online nhiều hư cả người. Các anh chị online nhiều, thực chất là tù nhân của nút like.
giờ tôi đi cho con bú rồi ngủ.
Dạ, anh nói thật lòng thì lúc nào có dịp bọn em sinh hoạt anh tới cho vui, em sẽ báo tin riêng cho anh nha.

Ôi đệch nói 1 hồi hóa ra là PR :24::24: .
Anh KK24 xông qua nhà em lần vừa qua chắc không làm việc dẫn chứng ấy ha, PR thì trống rỗng, phán thì sai bét để rồi xấu hổ xóa bài vết, đột ngột lặn không sủi tăm, nhưng chạy đâu cho thoát, có em đây và còn có bạn khác ở đây chưa thèm lên tiếng nha, chúng em có cả trăm bạn học, chưa kể dân chứng mến mộ trang viết Trò chơi của cá lớn (thật) bên ấy.

Họ biết rủi ro, nhưng giá càng tăng, lòng tham càng lấn át lý trí...đến một lúc họ không kềm được... Enter...và cuộc chơi đi vào hồi kết thúc.
Khi nào tình huống đó xảy ra, anh hãy giúp cá nhỏ làm thế nào để thoát khỏi tình cảnh dở khóc dở cười...họ sẽ cảm kích anh nhiều hơn là việc anh ngăn họ không Enter ngay vào cái đỉnh...
chuẩn như lê duẩn, đang sướng cứ bảo người ta hoãn lại làm sao được. Thậm chí sướng rồi vẫn còn sướng âm ỷ, đòi sướng tiếp.

Thật lòng mời riêng anh cafe, em có ăn thịt anh đâu mà anh từ chối em? Mai được k? Đàn ông gặp nhau tí cho vui.
Anh bao nhiêu tuổi mà đã gọi em là anh thế ? ngại quá, em gọi anh Ha Ty đi cùng nha anh, rồi em sẽ báo đ/đ và giờ thì chắc là ngoài giờ gd vì bọn em lại phải chuyển phỏm (điều chuyển tiền sang nhóm Cp khác) trong những phiên tới rồi, vì nhóm Cp này hết đà tăng thì lại nối tiếp nhóm khác vào đà tăng, Cp nó cứ loay xoay theo nhóm như vậy, chơi theo đà theo tuần thì cũng dính mấy ngày phải canh bảng điện.
P.S Xin lỗi chị vì chỉ kịp đọc lướt qua nên có nhầm lẫn, phụ nữ trong chứng trường thì phải ưu tiên hàng đầu, những đối thoại có gì sai trái mong chị bỏ qua cho.

Last edited:
Back