Tiêu Dao Truyền Kỳ

Thôi,cất sách vô đi em. Phải quyển "The Little Book That Beats The Market" hông?
Dạ cuốn đó thì em lướt trong 1 tiếng và cất lâu rồi anh, đang đọc cuốn còn lại ...Even if you're not too smart ạ, nhưng mà anh đừng tìm nữa nhoe, em cũng sắp cất sách rồi ạ (còn mấy chương nữa thôi)...kkk

Last edited:
Hi @Hòa Bình . Cảm ơn bạn ghé chơi và quan tâm đến chủ đề. :) Cho mình ý kiến xíu là: Đây không phải là anh Hoanghabach trên Sanotc thuở trước đâu nha!:) Anh ấy giờ cũng trên "6 bó" rồi. Cảm ơn link của bạn nha. Kế đên là,mình nhìn bản vẽ chart dự đoán rằng bạn Hoang Habach này dự đoán VNI theo cách nhìn và trade theo Harmonic Pattern,chứ không có gì khó hiểu đâu?:) Chúc vui.
Cảm ơn anh nhưng anh giải thích ít quá vậy, em chẳng hiểu gì nên cũng không tin lắm, hôm nay lại phải đu theo nhảy tàu tức thật, vì em thấy chỉ báo KT toàn là nguy hiểm cả vậy em phải dựa vào cái gì để biết mua đúng chỗ hơn, anh thử chỉ dẫn cho em tẹo đi.

Last edited:
Cảm ơn anh nhưng anh giải thích ít quá vậy, em chẳng hiểu gì nên cũng không tin lắm, hôm nay lại phải đu theo nhảy tàu tức thật, vì em thấy chỉ báo KT toàn là nguy hiểm cả vậy em phải dựa vào cái gì để biết mua đúng chỗ hơn, anh thử chỉ dẫn cho em tẹo đi.
Có lẽ phải mời em đọc lại từ trang 1 của topic rồi.:) Hihi...

@Conbosua14 , chắc là đang ôn bài thôi, ai cũng ủ mưu xong rồi. mỗi mình em dưới ga, bò sữa có ở dưới ga như em hông ?. Phiên nay, có được gọi là bùng nổ chưa. thế mình lại chờ ở back test à.:20::20:
ổn định chỗ ngồi rồi bạn :25:, đừng khóc nha, ráng search tìm cổ tốt rồi chờ điểm mua hợp lý

Chời...chời...cái vụ gì nữa đây...các bạn nói đùa mà cứ như thật ấy ạ...:24:

Thôi giờ đi mượn tập các bạn photo đây, mà hình như là ko ai ghi chép gì ạ???
Cái vụ VOL ở mô hình Saucer hôm qua anh KK hỏi mà ko thấy ai giải bài kìa :bangin:

Chời...chời...cái vụ gì nữa đây...các bạn nói đùa mà cứ như thật ấy ạ...:24:

Thôi giờ đi mượn tập các bạn photo đây, mà hình như là ko ai ghi chép gì ạ???
Cái vụ VOL ở mô hình Saucer hôm qua anh KK hỏi mà ko thấy ai giải bài kìa :bangin:
:113:@Cào Cào em đây mọi người ai vui Xuân cũng không dám bỏ nhiệm vụ ...đi cà phê hít hít!:21:

:113:@Cào Cào em đây mọi người ai vui Xuân cũng không dám bỏ nhiệm vụ ...đi cà phê hít hít!:21:
@ck2014 ơi, em làm anh mắc cỡ quá cơ...từ xưa đến giờ toàn uống cafe kiểu "chẹp chẹp", cùng lắm là hút "chụt chụt"...chứ giờ lại có cafe kiểu hít hít nữa à, mí em teen dạo này hay nhể, sáng tạo đủ style... hôm nào rảnh dạy anh style hít hít em nhoé :101:...:76:

@ck2014 ơi, em làm anh mắc cỡ quá cơ...từ xưa đến giờ toàn uống cafe kiểu "chẹp chẹp", cùng lắm là hút "chụt chụt"...chứ giờ lại có cafe kiểu hít hít nữa à, mí em teen dạo này hay nhể, sáng tạo đủ style... hôm nào rảnh dạy anh style hít hít em nhoé :101:...:76:
Lại cười lăn với kiểu nói chuyện này của @Cào Cào !:24: :113:

Back