Tiêu Dao Truyền Kỳ

há há MHC, học online luôn:21:
CBL cao thì mới vào uptrend mà cụ (nhưng vướng mô hinh 2 đinh của bạn Cào nên rất khó)
em dùng CBL để bán sau khi vào khi giá vượt trendline giảm mà.
Câu hỏi và hình hôm trước đây
MHC: chơi kiểu thế này được không các anh?
mua 11.4 khi giá ra khỏi trendline giảm nến thứ 2, cắt ở 10.8 nhồi thêm nếu vượt 11.8, bán nếu không vượt CBL 12.8

mhc15515-jpg.488

Last edited:
Hi @Hòa Bình . Cảm ơn bạn ghé chơi và quan tâm đến chủ đề. :) Cho mình ý kiến xíu là: Đây không phải là anh Hoanghabach trên Sanotc thuở trước đâu nha!:) Anh ấy giờ cũng trên "6 bó" rồi. Cảm ơn link của bạn nha. Kế đên là,mình nhìn bản vẽ chart dự đoán rằng bạn Hoang Habach này dự đoán VNI theo cách nhìn và trade theo Harmonic Pattern,chứ không có gì khó hiểu đâu?:) Chúc vui.
Em khẳng định với anh KK người mặc sơ mi xanh là Hoang Habach 6 bó trên Sanotc đóa !

há há MHC, học online luôn:21:
CBL cao thì mới vào uptrend mà cụ (nhưng vướng mô hinh 2 đinh của bạn Cào nên rất khó)
em dùng CBL để bán sau khi vào khi giá vượt trendline giảm mà.
Câu hỏi và hình hôm trước đây
MHC: chơi kiểu thế này được không các anh?
mua 11.4 khi giá ra khỏi trendline giảm nến thứ 2, cắt ở 10.8 nhồi thêm nếu vượt 11.8, bán nếu không vượt CBL 12.8

mhc15515-jpg.488
10.2 10.4 chê ỏng chê eo, hiu hiu hiu :dash::dash::dash:
Em khẳng định với anh KK người mặc sơ mi xanh là Hoang Habach 6 bó trên Sanotc đóa !
e hỏi ngâu cái "6 bó" là gì vậy bác?

Dạ sách của Joel GreenBlatt anh ạ, tại em đang dốt quá nên tự học thêm để đỡ cái dốt... ặc...ặc...
Thôi em off nhé, chúc anh KK và các bạn một ngày thật dzui...[emoji16] [emoji16] [emoji16]
Thôi,cất sách vô đi em. Phải quyển "The Little Book That Beats The Market" hông?

Back