Tiêu Dao Truyền Kỳ

CBL cao thì mới vào uptrend mà cụ (nhưng vướng mô hinh 2 đinh của bạn Cào nên rất khó)
em dùng CBL để bán sau khi vào khi giá vượt trendline giảm mà.
Câu hỏi và hình hôm trước đây
MHC: chơi kiểu thế này được không các anh?
mua 11.4 khi giá ra khỏi trendline giảm nến thứ 2, cắt ở 10.8 nhồi thêm nếu vượt 11.8, bán nếu không vượt CBL 12.8

Attached Files:
mhc15515-jpg.488
:113: Làm bài rất tốt nhe em!

Mô hình 03 cái đỉnh trong ngày, trend chung đang xuống, hỗ trợ tận 520...sóc...keke
hàng đc elite lonton nhốt 1 mớ; vài nn khác đang in... hnay lại đang tiếp tục in; cụ ss là thi gan vs bọn nhìu lông đớ

phiên sáng ngoài dxg còn có ndn sjs: đương có nn vào mạnh
hut: th nào múc hoài vậy ta, elite nó bẩu còn có 2% cash mà cứ thấy báo múc thim, múc thành cđ lớn liên tục

hàng đc elite lonton nhốt 1 mớ; vài nn khác đang in... hnay lại đang tiếp tục in; cụ ss là thi gan vs bọn nhìu lông đớ

phiên sáng ngoài dxg còn có ndn: đương có nn vào mạnh
Danh mục sóc là Bank và Dầu, em ko có sóc otô, đang canh mút oto mà thầy...nó tích luỹ 08 tháng rồi, mới Breakout và chạy được hơn 01 tháng, nên nhiều khả năng còn chạy tiếp :D

cảm ơn anh Kaka, em hiểu bài CII rồi,
em còn hiểu cả bài VCB, TMT nữa, nhưng cái bài OGC thì đuối quá, trả giá cho cái sự học chưa đến nơi đến chốn. và em cho nó lên đường rồi.
OGC? Thôi,rút kinh nghiệm rồi. Lần sau chịu khó trước khi đặt lệnh thì phải phân tích cho kỹ lưỡng nữa mới được!:) Thà đứng ngoài mà không mất tiền á. Hihi...

OGC? Thôi,rút kinh nghiệm rồi. Lần sau chịu khó trước khi đặt lệnh thì phải phân tích cho kỹ lưỡng nữa mới được!:) Thà đứng ngoài mà không mất tiền á. Hihi...
Tuân lệnh Kaka, cái tính hấp tấp đó thị trường rèn cho hơn năm rồi mà vẫn chưa sáng lên được.

@Cào Cào em nhớ cẩn cẩn tắc tắc với giá Oil đó nghe. Quan sát coi nó retrace tới đâu rồi. Nó bứt nổi 2/3 mà nhảy vô short là chít luôn đó!
Con Oil này dự sẽ retest lại 54 anh KK ơi, rớt nhanh thôi ạ. Với lại con Dầu em cầm, Oil lên nó không chịu lên, vậy Oil rớt thì nó chết chắc...keke... sai thì thôi vậy, chờ kèo khác ngon ngon gỡ lại sau ạ !!!

Last edited:
Sàn có 800 mã, sao lại chon Biển Cả ?? Ngoài đó toàn sóng bạc đầu thôi, thuyền nhỏ lướt không lại đâu. Cỡ Titanic còn bị dìm :31:
cảm ơn anh Kaka, em hiểu bài CII rồi,
em còn hiểu cả bài VCB, TMT nữa, nhưng cái bài OGC thì đuối quá, trả giá cho cái sự học chưa đến nơi đến chốn. và em cho nó lên đường rồi.

Back