Tiêu Dao Truyền Kỳ

hehe...kệ ng ta thui bác, mọi ng chịu khó post charts và đưa ra quan điểm nhận định của họ là tốt rồi, đúng sai làm sao biết trc dc? họ có nhã ý đưa lên nếu mình tranh luận luận chia sẻ thêm dc thì do it. :D
Đương nhiên là chuyện ai nấy lo rồi.Nhưng nếu có người nói TA là tào lao thì tui ưa bị ngứa miệng lắm bạn ơi!:)

bữa nào có nhã hứng, bác chia sẻ thêm về hệ trading của bác nhé
Thì tui đang chia sẻ những gì tui biết và tui đang làm nè!:) Cái system tui đanh xài nó cũng chỉ bao gồm những thứ mà tui nói tui thích đó @Phát Lộc. Đợi bữa nào tui rủ bạn lên chơi với Gold và tiền tệ. Bởi vì chứng khoán thì chúng ta không cùng thị trường rồi.

Đương nhiên là chuyện ai nấy lo rồi.Nhưng nếu có người nói TA là tào lao thì tui ưa bị ngứa miệng lắm bạn ơi!:)
Tôi thì thấy anh có "đức tin" của anh,thì anh cũng nên tôn trọng "đức không tin "của người khác.Như tôi theo FA mà nghe anh nói :biết gì FA đâu mà nhảm, tôi cũng thấy anh có lý lắm.

Tôi thì thấy anh có "đức tin" của anh,thì anh cũng nên tôn trọng "đức không tin "của người khác.Như tôi theo FA mà nghe anh nói :biết gì FA đâu mà nhảm, tôi cũng thấy anh có lý lắm.
Không phải như vậy. Nếu mà nói biết FA mà bảo FA sai thì mới đáng nói. Chứ dựa theo FA mà kiếm tiền đều đều thì khỏi vẽ vời TA chi cho mệt. Bạn thấy đúng không?

Back