Tiêu Dao Truyền Kỳ

Cũng tại VC này, trận chiến ngoạ hổ tàng long Bang Chủ vs Update: VC không đánh mà thắng... càng ngẫm càng thấy cái tài của anh VC...:1::1::1:
@ideas, phải đánh mới thắng là hạ sách, Tôn Tử đã dạy như thế từ ngàn năm trước !!! Ngủ nhé, đừng tham gia vào !!! :103:
em chứng kiến trân đấu hay đc nghe tường trình lại
còn 1 trận giữa pickman với Moneytalk cũng hay lắm

@Cào Cào đọc sách tiếng Anh còn nhanh hơn xem truyện tranh tiếng Việt! :113:
Ơ, cái hình dùng Gann phân tích VNI của @Cào Cào đâu rùi?
- Em xóa rồi anh Táo, vẫn còn thiếu thiếu cái gì ấy ạ...Hình như là Price, tức Retracement, phải kết hợp lại với Fan để tạo góc...lập luận vẫn chưa vững, cần điều chỉnh lại anh ơi!
- Em có cái chưa hiểu là ông Gann, ổng chế Tools để phục vụ cho Speculators, sao là lại phải vác cả MONTHLY, YEARLY vào phân tích cycle ?! Còn vụ ổng đi qua nước này, nước kia để học Toán và ứng dụng vào Tools thì quá hay, hơn hẳn Ichimoku numbers [emoji106]
- Sách em toàn lướt chương mục ấy mà anh Táo, nắm cái khung trước rồi mới đi sâu vào sau. Hồi trước học lý thuyết Ichimoku, cũng đã có sẵn cái nền, nhờ vậy mới lướt được ạ!

em chứng kiến trân đấu hay đc nghe tường trình lại
còn 1 trận giữa pickman với Moneytalk cũng hay lắm
Em chứng kiến ạ, thời đó cũng định bay ra chửi cụ Update, vì tức quá, nhưng không dám chửi vì biết trình độ mình thấp hơn, đành ngồi quan sát anh VC xử lý tình huống ...[emoji106]
trận anh pickman thì em không rõ. [emoji1]

anh @KK24 e rất dị ứng với mấy ông chim lớn bé gì đó, vì ngoảnh qua lại các ông í đã nhon nhót tót đi THái mất. Riêng có Chim dừ thì thôi, nên nhìn cái tên thớt của anh e cực mất cảm tình
Thật thề đấy anh, hôm nay có bạn iu kéo tay e vào nên e phọt ép ra lời đấy
:2004::2004::2004::2004:

anh @KK24 e rất dị ứng với mấy ông chim lớn bé gì đó, vì ngoảnh qua lại các ông í đã nhon nhót tót đi THái mất. Riêng có Chim dừ thì thôi, nên nhìn cái tên thớt của anh e cực mất cảm tình
Thật thề đấy anh, hôm nay có bạn iu kéo tay e vào nên e phọt ép ra lời đấy
:2004::2004::2004::2004:
Hí hí... Mau bầu cử đê.

Back