TAFA Ver.01

@Colaido, PVX...màu tím hoa sim:banana105:
Danh mục chỉ phải đạt đc 2 yếu tố : Klg và có game cho từng mùa, vì chị nhát gan lắm
Nhưng nhìn tổng thể hôm nay, hàng đang ngất ngư trên bar với giá cao hơn giá mua và đã đủ T+

Chờ chuông reo và tiếp viên mở cửa cho thì xuống thôi. Lãi thì mỏng hơn các bạn nhưng an ủi là đc cái sống dai, ko đau đớn và đỡ lo khấn vái :D

Danh mục chỉ phải đạt đc 2 yếu tố : Klg và có game cho từng mùa, vì chị nhát gan lắm
Nhưng nhìn tổng thể hôm nay, hàng đang ngất ngư trên bar với giá cao hơn giá mua và đã đủ T+
Tiền lớn trade kiểu Nghĩ lớn...bao giờ em lên được Nấc thang đó, chắc cũng sẽ theo Style của Chị thôi. Đường nào cũng về La Mã :D

Phiên hồi hôm qua, cp xấu - đẹp đều nhoi lên hết biết chọn e nào ư ?? không lẽ lại đi đua thuyền với mấy bạn trẻ mua đuổi giá ư ???
Chiều nay, vào h vãi thóc một vài Bcs trụ được giao dịch 1 xanh xanh với tư cách cầm chừng chỉ số - khối lượng thật là tối thiểu thì mình lại nhẩn nha ngồi đợi các bạn đang ôm hàng còn chót bị kẹp trên cao nhẩy xuống.

Các bạn cũng có 1 cú nhảy thật đẹp, tuy rằng cùi chỏ và đầu gối có xướt xát . Thôi cũng còn may chỉ là vết xước ngoài da, nhanh chóng lên da non ngay mà.

Còn mình , TK ngắn hạn đã full hàng. Tuần sau đợi các bạn tham gia ủn đẩy kích volume, rồi chờ " Con tạo xoay vần" đến đâu .Tạm không quan tâm đến việc đó là đúng/ sai chỉ để thỏa cái sướng của "thằng người" đi rình mò cài chông cái đã.
Plan B lâu rồi ko dùng, há há :D

p/s: Tks u bác Nhất Tâm, nick của bác hay quá. Hôm trước em tự luận chữ Nhất Tâm bác dùng- với nghĩa âm phù dương trợ đồng tâm, hiệp lực, bỏ xa mọi cám dỗ chỉ quyết vào 1 con đường đang theo.

hi hi hóa ra chưa đúng, :D ;
9wend.

Chị thân thủ nhanh quá, nhưng mà tk ngắn hạn full, chứ tk trung hạn hôm trước chị ra hàng rồi mà. Vậy chị cũng coi lần này là cú PB?

Phiên hồi hôm qua, cp xấu - đẹp đều nhoi lên hết biết chọn e nào ư ?? không lẽ lại đi đua thuyền với mấy bạn trẻ mua đuổi giá ư ???
Chiều nay, vào h vãi thóc một vài Bcs trụ được giao dịch 1 xanh xanh với tư cách cầm chừng chỉ số - khối lượng thật là tối thiểu thì mình lại nhẩn nha ngồi đợi các bạn đang ôm hàng còn chót bị kẹp trên cao nhẩy xuống.

Các bạn cũng có 1 cú nhảy thật đẹp, tuy rằng cùi chỏ và đầu gối có xướt xát . Thôi cũng còn may chỉ là vết xước ngoài da, nhanh chóng lên da non ngay mà.

Còn mình , TK ngắn hạn đã full hàng. Tuần sau đợi các bạn tham gia ủn đẩy kích volume, rồi chờ " Con tạo xoay vần" đến đâu .Tạm không quan tâm đến việc đó là đúng/ sai chỉ để thỏa cái sướng của "thằng người" đi rình mò cài chông cái đã.
Plan B lâu rồi ko dùng, há há :D

p/s: Tks u bác Nhất Tâm, nick của bác hay quá. Hôm trước em tự luận chữ Nhất Tâm bác dùng- với nghĩa âm phù dương trợ đồng tâm, hiệp lực, bỏ xa mọi cám dỗ chỉ quyết vào 1 con đường đang theo.

hi hi hóa ra chưa đúng, :D ;
9wend.
Làm gì đã có con đường nào để theo đâu Chị, mà hình như, cũng chẳng tồn tại con đường hay sao ấy! 9Weekend Chị :)
Đọc bài Chị viết, em lại nhớ đến một đoạn tuyệt vời trong Nam Hoa Kinh, em xin trích lược:

" Trang Châu đi chơi ở rừng Điêu Lăng, thấy một con chim tước lạ ở phương Nam lại, cánh rộng bảy thước, mắt tròn một tấc, đụng ở trán Châu mà đậu ở bụi cây lật. Trang Châu nói: chim này là chim gì vậy? Cánh to mà không bay, mắt lớn mà không nhìn, bèn dùng dằng dừng bước, lấy đạn ra nhắm bắn. Bỗng thấy một con ve, vừa được bóng mát mà quên cả thân. Một con bọ ngựa, lấy lá che thân, chờm đến muốn bắt lấy mà quên cả thân. Còn phía sau, con tước đang vồ bắt nó mà quên cả thân mình…
Trang Châu giật mình: Ôi! Giống vật vốn làm lụy nhau… hai loài như gọi lẫn nhau.
Rồi bỏ viên đạn mà chạy trở về…"

Back