Pò Kho Chết Đinh

Mxx của thầy rồi lại tiếp bước BVH
Thật ạ Thầy?! Em đang mong nó chốt tuần BO mốc 90 đây, qua mốc này thì mới dám mơ về BVH thứ hai ạ!
Ps: Từ lúc Thầy và anh KK xuất hiện, cái hình ảnh lão già Old Turkey ngồi im nhìn giá dao động mà ông Cụ đã từng ghi lại trong nhật ký, nó lại hiện ra trong đầu em, rõ nét hơn bao giờ hết. Em chuyển sang level này sớm hơn dự tính, cũng là nhờ Thầy và anh @KK24 . Cảm ơn Thầy và anh @KK24. Tuy lợi nhuận có thể không nhanh và nhiều như cũ, nhưng em tin là nó sẽ bền bỉ hơn và drawndown thấp hơn. Ngoài ra, thời gian rảnh em lại có nhiều và tinh thần cũng thoải mái hơn trước.[emoji1]

@Rùa con anh KK nói thế nào thì mình k rõ, nhưng mình thấy phản ứng của Colai là mạnh mẽ . Thực ra luyện được nhiều phong cách chơi để thích ứng với từng thị trường là điều hay. Có thị trường phải nhảy như cào cào, có thị trường "muốn nhận được kết quả mỹ mãn chỉ đơn giản là k làm gì cả mà chỉ mài mông vào ghế ngồi chờ"(văn của anh AKho)

@Rùa con anh KK nói thế nào thì mình k rõ, nhưng mình thấy phản ứng của Colai là mạnh mẽ . Thực ra luyện được nhiều phong cách chơi để thích ứng với từng thị trường là điều hay. Có thị trường phải nhảy như cào cào, có thị trường "muốn nhận được kết quả mỹ mãn chỉ đơn giản là k làmó gì cả mà chỉ mài mông vào ghế ngồi chờ"(văn của anh AKho)
Colai luôn có chiến lược phù hợp cho từng giai đoạn thị trường. Trước đây cũng thắc mắc cao độ, là phụ nữ tại sao lại có khả năng như thế. Sau này soi được lá số của colai mới sáng ra. Số đẹp như trong sách.

Colai luôn có chiến lược phù hợp cho từng giai đoạn thị trường. Trước đây cũng thắc mắc cao độ, là phụ nữ tại sao lại có khả năng như thế. Sau này soi được lá số của colai mới sáng ra. Số đẹp như trong sách.
Khi đã được trời phú cho thì phụ nữ hơn đàn ông nhiều anh ah. Mà tôi có thắc mắc là Colai ảnh hưởng nền giáo dục phương Tây từ sớm mà sao lại tin tưởng bói quẻ nhỉ? Ảnh hưởng từ anh ah?

Khi đã được trời phú cho thì phụ nữ hơn đàn ông nhiều anh ah. Mà tôi có thắc mắc là Colai ảnh hưởng nền giáo dục phương Tây từ sớm mà sao lại tin tưởng bói quẻ nhỉ? Ảnh hưởng từ anh ah?
năm 2003 khi e quyết định về làm ở thị trường VN, em được ở đại ca em tặng 1 câu : bất kể toan tính làm việc gì ở VN cần được Âm phù Dương trợ thì chắc chắn thành công rực rỡ.
bật mí tý với bac Ngamison là ngoài việc tính toán theo logic PTKT để tìm timing ( chỉ khoảng thời gian ) - thì việc căn chỉnh theo lịch âm và hành quẻ giúp e xác định được khung giờ hẹp luôn.
Nên e vẫn nói: chứng khoán hay cổ phiếu cũng có vòng đời, lúc thinh lúc suy

Back