Pò Kho Chết Đinh

đã là uptrend thì sẽ có chứng khoán, ko biết mua chi thì cứ S lùn, Minh râu.
những loại có uptrend khi index yếu cũng là lựa chọn ko tối như: thằng công nghệ cao ở hòa lạc, thằng bất động sản cao cấp chiếm nguyên cả khu ở Phú Quốc, Nha Trang, Eden HCM...
ai ko thích gửi tiền nhà băng thì e thấy mấy thằng đấy là lành, đầu sóng BCs, giữa sóng midcaps, cuối sóng đầu cơ.
@xBuu nhận hàng nhé :cungly:

những loại có uptrend khi index yếu cũng là lựa chọn ko tối như: thằng công nghệ cao ở hòa lạc, thằng bất động sản cao cấp chiếm nguyên cả khu ở Phú Quốc, Nha Trang, Eden HCM...
ai ko thích gửi tiền nhà băng thì e thấy mấy thằng đấy là lành, đầu sóng BCs, giữ sóng midcaps, cuối sóng đầu cơ.
:cungly::cungly::cungly:

ai ko thích gửi tiền nhà băng thì e thấy mấy thằng đấy là lành, đầu sóng BCs, giữ sóng midcaps, cuối sóng đầu cơ.
Đoạn này em theo bác anh S lùn và một anh công nghệ cmg (không biết có phải dân hòa lạc không nữa)

ai ko thích gửi tiền nhà băng thì e thấy mấy thằng đấy là lành, đầu sóng BCs, giữa sóng midcaps, cuối sóng đầu cơ.
Phím hết cái list hàng, cả làng kéo vào là chìm cả nút:24:

Phím hết cái list hàng, cả làng kéo vào là chìm cả nút:24:
e chui vào đây để nói riêng, chứ có dám vác ra giữa chợ như hôm qua đâu :102:.
mà mấy thằng e chọn để nói là loại vạn người mua ko ảnh hưởng :24:, nên có thêm vài VCers mà nghe theo xui dại nhẩy vào cũng chả sao. Nhớ là khi mua đặt kèm stoploss. Lưu ý là hàng về đang và đã về, nên việc bỗng dưng e bán sạch cũng đừng thấy lạ nhé. TT còn tốt cho tới lúc nó tốt, lúc nào có mưa là nó mưa :yahoo_108:

Em ra nốt OOO nha anh giai. Chính thức sạch sẽ luôn... thị trường này em chào thua. Chúc anh giai lồi mồm ạ! Bye

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Nãi mấy đâu bán uổng nhễ, quăng đó đến cuối năm xem sao. Có mấy chục k.
TK em giờ có 20% cổ nên uất ức quá anh Rùa ơi.

Last edited:
Em ra nốt OOO nha anh giai. Chính thức sạch sẽ luôn... thị trường này em chào thua. Chúc anh giai lồi mồm ạ! Bye

Thị trường tăng 2 ngày như thách thức nhà đầu tư nên em cũng exit đã. Để lại em cmg xem nền công nghệ nước nhà sẽ tiến ra sao:1::1:

40% cổ, chứng và P.
Sóng bank này có vẻ không nhiều người ăn bằng sóng P nửa cuối năm ngoái.
Không ít người uất ức vì bank tăng mãi mà cổ mình không tăng. Chứng sướng nhất luôn được hưởng ké.

Nãi mấy đâu bán uổng nhễ, quăng đó đến cuối năm xem sao. Có mấy chục k.
TK em giờ có 20% cổ nên uất ức quá anh Rùa ơi.
uptrend lại đi ôm mấy con ất ơ như OGC; e xin phép cười cái :21:

Back