Pò Kho Chết Đinh

Muốn đánh cái game kiểu PVX khi xưa, nhưng kỳ này khác ở chỗ chủ tạch dính phốt, bank riêng bị sập...muốn đút vào một ít để học hỏi !!![emoji17]
thấy có vẻ hơi khác nhau:
Một đằng là chủ sở hữu cty muốn cứu doanh nghiệp và được hậu thuẫn (cũng có thể chỉ trong giai đoạn đấy)
Một đằng là khả năng bị nhòm ngó thâu tóm.

thấy có vẻ hơi khác nhau:
Một đằng là chủ sở hữu cty muốn cứu doanh nghiệp và được hậu thuẫn (cũng có thể chỉ trong giai đoạn đấy)
Một đằng là khả năng bị nhòm ngó thâu tóm.
Khác chứ, chắc chắn là khác hẳn về FA style @tungneu ơi, nhưng cùng TA style...hôm nay em đặt 01 ngón giá FL để trải nghiệm cảm xúc thực ra sao? Cái ý tưởng của mình tệ đến mức nào !!! :1:

Last edited:
Em đang đi ngược nắng, ngược gió vụ Ò Ó O, vì thế, em cần tham khảo ý kiến của các anh/thầy/cụ về cái ý tưởng này...Nếu các cụ/thầy đều ủng hộ thì em sẽ bỏ case, nhưng các cụ/thầy đều lắc đầu thì em theo tiếp...:107:

Em đang đi ngược nắng, ngược gió vụ Ò Ó O, vì thế, em cần tham khảo ý kiến của các anh/thầy/cụ về cái ý tưởng này...Nếu các cụ/thầy đều ủng hộ thì em sẽ bỏ case, nhưng các cụ/thầy đều lắc đầu thì em theo tiếp...:107:
Đúng là thần tượng của em rồi, múc trước t6 đi, giá sàn càng tốt, em ủng hộ thần tượng :1178:

Back