Pò Kho Chết Đinh

Sắp nhận công việc mới, chưa bao giờ đ ụng tới. Quan trọng hơn nữa, lương không tăng.
Vậy là sắp sang trang mới cuộc đời, hết thời gian ngắm chứng mỗi ngày, nên phải thay đổi cách chây để có xèng mua sữa cho con:1:

Sắp nhận công việc mới, chưa bao giờ đ ụng tới. Quan trọng hơn nữa, lương không tăng.
Vậy là sắp sang trang mới cuộc đời, hết thời gian ngắm chứng mỗi ngày, nên phải thay đổi cách chây để có xèng mua sữa cho con:1:
Chúc mừng anh giai có việc mới...lương không cần tăng, chỉ cần tổng thu nhập tăng là ổn...khú khú...Bữa trước, đoán mò anh giai lên chức, hoá ra chuẩn nhỉ !!!
Ps: Khi nào có nhu cầu tuyển dụng một tay hầu trà, nước...anh giai hú em nhoé...em đang thất nghiệp...Tuyển dụng em, thì em có lợi thế là biết bám bảng, không cần đào tạo lại từ đầu...Vừa rót trà vừa báo cáo tình hình giúp anh giai !!! Lương không cần cao, thưởng cao cao tí là ổn :thankyou:

Chúc mừng anh giai có việc mới...lương không cần tăng, chỉ cần tổng thu nhập tăng là ổn...khú khú...Bữa trước, đoán mò anh giai lên chức, hoá ra chuẩn nhỉ !!!
Ps: Khi nào có nhu cầu tuyển dụng một tay hầu trà, nước...anh giai hú em nhoé...em đang thất nghiệp...Tuyển dụng em, thì em có lợi thế là biết bám bảng, không cần đào tạo lại từ đầu...Vừa rót trà vừa báo cáo tình hình giúp anh giai !!! Lương không cần cao, thưởng cao cao tí là ổn :thankyou:
Em làm nhà nước. Lương em chưa đủ đóng thuế đó anh @Cào Cào . Ngày xưa suýt không lấy được vợ vì lương thấp tè đấy:21:

Có một ít BSI 8,4. Hàng tập kết. Em không rành FA. Năm nay BSI có nhiều deal tư vấn không bác?

Bác xem thớt Thị trường trứng gà của hotboy, cuối năm ngoái em trao đổi vài ý với hotboy ở đó
Em tính sai mịa rồi . Nói các bác đừng cười chứ kẹp 50k 11 đây . Em tính nó tăng vốn = cp chứ phát hành trái phiếu thì bỏ mịa rồi . Ko có động lực tăng nhưng cơ bản thì chả kém bố con thằng nào cả :(

em mò vào phá tí
thầy Bò ơi hôm nay em ATC VIP thêm ít thế là bq giá vốn 11,6 môn đăng hậu đối với thầy rồi nhé đề thầy khỏi tị
Hôm nào nhảy tàu hết lí do chuồn trước nhé. phải ới em đấy.
P/s. Ảnh thầy dạo này xinh tươi nữ tính quá nên VIP yếu xìu. Thầy đổi quà ảnh chú bò nào cơ bắp lực lưỡng vào cho em nhờ

Back