Know 2 Grown and Open 4 Sharing

@Chứng: vẫn như nhận định đầu trang, chưa có điểm thay đổi.

Last edited by a moderator:
Buồn,

.........

Gold: còn 2 lệnh treo đánh xuống, mỗi ngày re-hiệu lực orders tối 0.03% fee, đã có mức lãi 2 chiều rồi nhưng sẽ chờ ở 1705 & 1689

Last edited by a moderator:
Buồn,

đây có phải nhật ký tự sự về đời mình đâu, mà là chứng trường.

Gold: còn 2 lệnh treo đánh xuống, mỗi ngày re-hiệu lực orders tối 0.03% fee, đã có mức lãi 2 chiều rồi nhưng sẽ chờ ở 1705 & 1689

Thiền đi, nhìn mưa sẽ không còn thấy buồn vu vơ ...

Cách 2 là chống lầy, có điều cách này giống chơi xấp ngửa, 50/50 :))

Lấy chồng em chả lấy đâu
Để vương hàng triệu nỗi buồn khác ư?

=))

iu đương mệt mỏi lém :D, chết mồ, mình nằm trong cái gạch đầu dòng thứ mấy của bác caheo list về chứng nghiện ta. :D

Buồn,

.........

Tối nay về đến đây mình take lun, sống là ko chờ đợi , :))

@Gold: theo cách nhìn thiển cận của em, Gold bắt đầu chuyển form. Có lẽ sẽ lưu luyến về form cũ 1 chút rồi từ biệt.

Nếu chỉ nhìn đơn thuần nến, mình có thể biết dc tâm tư của giá, tại sao mình ko thể đo dc cái này trên chart? Why not? why why why???

Mình sẽ ...bế quan, he.he..để tìm ra những điểm này. :D

Yes! I got it!

em phải kiếm cái công cụ ngon hơn chút, xoay tay chậm wa,

theo cách đo chưa có chứng nhận của mình, bằng góc & hình , chỉ ra rằng:

điểm đáy hôm nay giờ VN ở 1678.81 - 1677.
điểm đáy của today: 1669.3

Sau đó quay về 1696.72 - 1700.

Em mua tại 2 điểm thấp trên.

Lần này sai nữa, bế thật. :D

Nếu chỉ nhìn đơn thuần nến, mình có thể biết dc tâm tư của giá, tại sao mình ko thể đo dc cái này trên chart? Why not? why why why???

Mình sẽ ...bế quan, he.he..để tìm ra những điểm này. :D

Đo được chứ, nhưng là sau khi nó đã xảy ra. Bế quan hay bế gì cũng không giúp đo trước được.

Đoán thì là chuyện khác.

...tự nhiên dạo gần đây mình có cái si ngĩ lẩn thẩn. Với bản thân mình, tận sâu thẳm trong thâm tâm mình mong có thể giúp đỡ dc ng khác, và mình làm mọi điều có thể để giúp dc họ. Thế nhưng, ngộ nhỡ những điều mình làm đó - dù xuất phát từ lòng tốt - lại nhỡ đâu có gì đó ....harm họ thì sao nhỉ?....

...tự nhiên dạo gần đây mình có cái si ngĩ lẩn thẩn. Với bản thân mình, tận sâu thẳm trong thâm tâm mình mong có thể giúp đỡ dc ng khác, và mình làm mọi điều có thể để giúp dc họ. Thế nhưng, ngộ nhỡ những điều mình làm đó - dù xuất phát từ lòng tốt - lại nhỡ đâu có gì đó ....harm họ thì sao nhỉ?....

Chẳng có gì hoàn hảo cả bạn à, nhất là trong cái nghề khắc nghiệt này, ai sai đến đâu mất tiền đến đó!Xuất phát từ cái tâm tốt là được rồi!

Thì mình sẽ gánh nghiệp :)

Back