Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Khộ lắm, khộ lắm, mỗi cuối tuần cần chở nhi đồng đi đâu giữa trưa nắng mà toàn taxi, grab, xe máy là bị bà lão càm ràm. Không phải bả thuộc dạng thích sang chảnh gì mà là bực vì có u tu mà không biết xài hehe
Lái xe không phải đặc quyền của đàn ông? Nếu đã bực mình sao không tự mình học lái????

Thực tế là em ghét ngồi ô tô cũng giống như sợ đi máy bay vậy.
Nhưng nghe mọi người động viên là xe nhà thì không có mùi khó chịu như xe thuê hay taxi.
Chế cứ thử mua đi sẽ thích ngay mà... Em nói thật là ở xứ Vịt này nên sắm cái ô tô mà đi trừ phi ko có đk... riêng khoản ra đường hít khói hàng ngày bằng hút nửa bao thuốc lá... đưa đón f1 ngồi trong cai hộp sắt tính mạng cũng bảo đảm hơn... mấy thằng bạn trước ngồi cafe cứ chém tao ghét ô tô, lái thế éo nào trong đường Hà lụi, sau này thấy hết ý kiến ý cò :1:

Mình đã từng cafe và nhậu với 2 thanh niên OF này. Chị đại có cần gặp trực tiếp để hỏi hem, mình alô ting ting cho :21:
Anh Vova thuê đội ngũ Seeder / marketing làm quá tốt. Cách anh bán xe hệt như bán nhà: Anh thiện chí bán lỗ làm hàng đây các em ơi, mua ngay các em ơi kẻo tháng sau tăng giá, đặt cọc ngay để bán lại suất kiếm lời nào :21:
Chị đại xem idea này thế nào nhé: Bây giờ mình đặt cọc 500 củ, đặt lấy 10 con LUX S2.0 giá 1 tỏi, giờ này sang năm anh Vova giao hàng với giá 1.8 tỏi, mình để rẻ cho bà con yêu nước giá 1.6 tỷ thôi, vị chi là lời 10 x 600 = 6 tỷ. Tỷ suất lợi nhuận sau 1 năm là 6000/500 = 1200% có được hem :21: Anh Hưng nhùn SSI đã đầu tư đúng như vậy đó, đặt 5 chiếc LUX S2.0 rồi, đúng dân Tài chính có khác :1:
Nếu đúng dân tài chính thứ thiệt, dạng rồng dạng phượng...thì anh Hưng nhùn sẽ giấu tay vào túi quần, múc full MG VIC ở giá 90 anh chim ợ...5 xe ko có ăn thua.
Đây là bài của con TSLA đã áp dụng...Ma đầu Vịt sẽ Copy & Paste ngay...hihi
Dân cờ bạc tụi em hay gọi là bọn Copycats...hihi

Chế cứ thử mua đi sẽ thích ngay mà... Em nói thật là ở xứ Vịt này nên sắm cái ô tô mà đi trừ phi ko có đk... riêng khoản ra đường hít khói hàng ngày bằng hút nửa bao thuốc lá... đưa đón f1 ngồi trong cai hộp sắt tính mạng cũng bảo đảm hơn... mấy thằng bạn trước ngồi cafe cứ chém tao ghét ô tô, lái thế éo nào trong đường Hà lụi, sau này thấy hết ý kiến ý cò :1:
Mình bị cái nghĩ đến lên xe ô tô là đã có cảm giác khó chịu ngay rồi. Mọi người đang động viên là xe của mình sẽ không bị như thế nữa.

Chế cứ thử mua đi sẽ thích ngay mà... Em nói thật là ở xứ Vịt này nên sắm cái ô tô mà đi trừ phi ko có đk... riêng khoản ra đường hít hói hàng ngày bằng hút nửa bao thuốc lá... đưa đón f1 ngồi trong cai hộp sắt tính mạng cũng bảo đảm hơn... mấy thằng bạn trước ngồi cafe cứ chém tao ghét ô tô, lái thế éo nào trong đường Hà lụi, sau này thấy hết ý kiến ý cò :1:
Chuẩn luôn. Hồi năm 2003, mình cũng không thích ô tô, nói là HN không có chỗ đỗ và đường xá chật, ông Sếp người Anh cười bảo: Mày tin tao đi, đi ô tô là cả 1 trời khác biệt về tiện nghi và an toàn, dù ô tô cỏ nó cũng hơn chán cái Scooter. Tao không hiểu tại sao dân VN bỏ ra cả đống tiền mua Piagio, @ để mưa vẫn ướt và bẩn giày :24:, phổi vẫn ních bụi khói :19: Nếu có điều kiện, cứ quất ô tô mà đi, xe cỏ cũng được. Xu hướng sử dụng ô tô nó là văn minh nhân loại, không thể đảo ngược được trong vòng 100 năm nữa :21:
Mình lại nghĩ, ồ thế thì ta đi taxi, đỡ phải bỏ cục tiền, và lo chỗ đỗ xe. Nhưng đến gần Tết HN lạnh giá sun người, mưa ướt nhèm nhẹp, gọi Taxi đến cháy máy, đợi cả tiếng mà chẳng ma nào nó đến đón :14:, mình mới hiểu ra vấn đề ông sếp nói :15:
Năm 2005, mình nghe lời ổng, làm 1 em, và thế là từ đó đến nay sợ đi xe máy lắm, trừ trường hợp bất khả kháng :1:

Chuẩn luôn. Hồi năm 2003, mình cũng không thích ô tô, nói là HN không có chỗ đỗ và đường xá chật, ông Sếp người Anh cười bảo: Mày tin tao đi, đi ô tô là cả 1 trời khác biệt về tiện nghi và an toàn, dù ô tô cỏ nó cũng hơn chán cái Scooter. Tao không hiểu tại sao dân VN bỏ ra cả đống tiền mua Piagio để mưa vẫn ướt và bẩn giày :24:, phổi vẫn ních bụi khói :19: Nếu có điều kiện, cứ quất ô tô mà đi, xe cỏ cũng được. Xu hướng sử dụng ô tô nó là văn minh nhân loại, không thể đảo ngược được trong vòng 100 năm nữa :21:
Năm 2005, mình nghe lời ổng, làm 1 em, và thế là từ đó đến nay sợ đi xe máy lắm, trừ trường hợp bất khả kháng :1:
Thật, em thì từ năm 20 tuổi đã mê đi ô tô rồi...mà chả có xèng mua xe nên nó ức chế anh ạ...haizzz...
Đi 2 bánh có nhiều cái nản lắm...ví dụ: Rủ ông anh zai Bò, đi ún cà phuê...thì ổng không thèm đi...haizzzzz...

Giờ thì khác rồi...bỏ oánh chứng...là có đủ tiền hứng xe ô tô...ha ha ha

Chuẩn luôn. Hồi năm 2003, mình cũng không thích ô tô, nói là HN không có chỗ đỗ và đường xá chật, ông Sếp người Anh cười bảo: Mày tin tao đi, đi ô tô là cả 1 trời khác biệt về tiện nghi và an toàn, dù ô tô cỏ nó cũng hơn chán cái Scooter. Tao không hiểu tại sao dân VN bỏ ra cả đống tiền mua Piagio để mưa vẫn ướt và bẩn giày :24:, phổi vẫn ních bụi khói :19: Nếu có điều kiện, cứ quất ô tô mà đi, xe cỏ cũng được. Xu hướng sử dụng ô tô nó là văn minh nhân loại, không thể đảo ngược được trong vòng 100 năm nữa :21:
Mình lại nghĩ, ồ thế thì ta đi taxi, đỡ phải bỏ cục tiền, và lo chỗ đỗ xe. Nhưng đến gần Tết HN lạnh giá sun người, mưa ướt nhèm nhẹp, gọi Taxi đến cháy máy, đợi cả tiếng mà chẳng ma nào nó đến đón :14:, mình mới hiểu ra vấn đề ông sếp nói.
Ở chung cư và ngồi xe ô tô vẫn là khó khăn tâm lý đối với em. Ngột ngạt muốn ngất luôn.

Thật, em thì từ năm 20 tuổi đã mê đi ô tô rồi...mà chả có xèng mua xe nên nó ức chế anh ạ...haizzz...
Đi 2 bánh có nhiều cái nản lắm...ví dụ: Rủ ông anh zai Bò, đi ún cà phuê...thì ổng không thèm đi...haizzzzz...

Giờ thì khác rồi...bỏ oánh chứng...là có đủ tiền hứng xe ô tô...ha ha ha
Thế thì bỏ chứng mua xe rồi mình cùng ... oánh bạc ha ha :21:

Chuẩn luôn. Hồi năm 2003, mình cũng không thích ô tô, nói là HN không có chỗ đỗ và đường xá chật, ông Sếp người Anh cười bảo: Mày tin tao đi, đi ô tô là cả 1 trời khác biệt về tiện nghi và an toàn, dù ô tô cỏ nó cũng hơn chán cái Scooter. Tao không hiểu tại sao dân VN bỏ ra cả đống tiền mua Piagio, @ để mưa vẫn ướt và bẩn giày :24:, phổi vẫn ních bụi khói :19: Nếu có điều kiện, cứ quất ô tô mà đi, xe cỏ cũng được. Xu hướng sử dụng ô tô nó là văn minh nhân loại, không thể đảo ngược được trong vòng 100 năm nữa :21:
Mình lại nghĩ, ồ thế thì ta đi taxi, đỡ phải bỏ cục tiền, và lo chỗ đỗ xe. Nhưng đến gần Tết HN lạnh giá sun người, mưa ướt nhèm nhẹp, gọi Taxi đến cháy máy, đợi cả tiếng mà chẳng ma nào nó đến đón :14:, mình mới hiểu ra vấn đề ông sếp nói :15:
:113:... em cũng rứa, chơi với mấy thằng mũi lõ nó khai phá văn minh cho sớm... từ khi có cái nhà rất nhỏ đã có cái xe rất to hehe...

Thế thì bỏ chứng mua xe rồi mình cùng ... oánh bạc ha ha :21:
Tờ ruẩn...hehehe
Như anh Vĩnh anh Hóa...mà có hơn 7 năm cải tạo...kkk...
Thiên hạ này chả có gì để sợ hãi nữa sấc...kkk...

Phiên tòa Vĩnh Hóa là một động lực lớn lao...cho dân cờ bạc...nước nhà...kkk...

Status
Not open for further replies.
Back