Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Tôi cũng đang gửi qua mạng đây, vì sự tiện lợi của nó. Nhưng ở VN có bảo đảm không, như vụ Vinagame vừa rồi, nếu rủi hệ thống bị xóa sạch không biết lấy gì chứng minh là mình có gửi tiền ở băng X? :105:
Nhờ anh @bokhoktx khai sáng.
Em có rành kỹ thuật đâu, gửi xong mở điện thoại ra chụp hình cái màn hình phát. Kỹ hơn nữa thì chụp thêm cái liệt kê giao dịch (Gửi tiền/chuyển tiền), rồi nếu còn lo thì bấm print trên máy tính để chụp thêm lần nữa. Còn sợ nữa thì trước khi gửi online gọi Thừa phát lại đến lập vi bằng, nội dung là vào giờ Hợi Tháng Tí Năm Thương tôi - tự Ngài Táo thực hiện thao tác gửi 500 tỉ qua kênh acb online....

Em có rành kỹ thuật đâu, gửi xong mở điện thoại ra chụp hình cái màn hình phát. Kỹ hơn nữa thì chụp thêm cái liệt kê giao dịch (Gửi tiền/chuyển tiền), rồi nếu còn lo thì bấm print trên máy tính để chụp thêm lần nữa. Còn sợ nữa thì trước khi gửi online gọi Thừa phát lại đến lập vi bằng, nội dung là vào giờ Hợi Tháng Tí Năm Thương tôi - tự Ngài Táo thực hiện thao tác gửi 500 tỉ qua kênh acb online....
Về cơ bản cũng không giúp được gì nhiều vì đã mất dữ liệu thì cũng không có bằng chứng là anh chưa tất toán sổ.

Về cơ bản cũng không giúp được gì nhiều vì đã mất dữ liệu thì cũng không có bằng chứng là anh chưa tất toán sổ.
Chế lói đúng.
Hiện tại bank có 2 hệ thống ghi nhận chạy song song, trừ khi sập 1 lúc 2 hệ thống thì mới mất hết, mà xác suất này cực thấp 0,0000000000 biết %.
Tuy nhiên, khuyến khích nếu gửi nhiều, gửi lâu, gửi để dành (chưa dùng đến) thì mở sổ tiết kiệm, không phải là đi ngược thời đại mà là cách để tự bảo vệ thành quả tài sản của mình trước rủi ro không biết có xảy ra không
Còn gửi dăm bửa để rút ra làm việc khác thì online cũng được

Chế lói đúng.
Hiện tại bank có 2 hệ thống ghi nhận chạy song song, trừ khi sập 1 lúc 2 hệ thống thì mới mất hết, mà xác suất này cực thấp 0,0000000000 biết %.
Tuy nhiên, khuyến khích nếu gửi nhiều, gửi lâu, gửi để dành (chưa dùng đến) thì mở sổ tiết kiệm, không phải là đi ngược thời đại mà là cách để tự bảo vệ thành quả tài sản của mình trước rủi ro không biết có xảy ra không
Còn gửi dăm bửa để rút ra làm việc khác thì online cũng được
Gửi tạm để chờ cơ hội đầu tư chứ già rồi chỉ biết gửi tiết kiệm thì đi lại tý cho khỏe gân cốt cũng tốt :21:

Chời ơi...thì ra...tỉnh táo chỉ là chợt lóe lên rồi vụt tối...haizzz...
Chời ơi...dân mê luật...
Chơi ơi...dân ngân hàng...

Trả lời mà muốn khóc luôn...hu hu hu...

Chời ơi...thì ra...tỉnh táo chỉ là chợt lóe lên rồi vụt tối...haizzz...
Chời ơi...dân mê luật...
Chơi ơi...dân ngân hàng...

Trả lời mà muốn khóc luôn...hu hu hu...
Ngu ngơ nhắm, lói thật mí cái vụ gửi online mất tiền, thẻ tín dụng bị trừ tiền em hem có rành. Cá nhân mà nói, em thấy các chường hợp mất tiền khi giao dịch online toàn do anh chị em "ngâu ngâu củ đậu" thôi

Mình đã từng cafe và nhậu với 2 thanh niên OF này. Chị đại có cần gặp trực tiếp để hỏi hem, mình alô ting ting cho :21:
Anh Vova thuê đội ngũ Seeder / marketing làm quá tốt. Cách anh bán xe hệt như bán nhà: Anh thiện chí bán lỗ làm hàng đây các em ơi, mua ngay các em ơi kẻo tháng sau tăng giá, đặt cọc ngay để bán lại suất kiếm lời nào :21:
Chị đại xem idea này thế nào nhé: Bây giờ mình đặt cọc 500 củ, đặt lấy 10 con LUX S2.0 giá 1 tỏi, giờ này sang năm anh Vova giao hàng với giá 1.8 tỏi, mình để rẻ cho bà con yêu nước giá 1.6 tỷ thôi, vị chi là lời 10 x 600 = 6 tỷ. Tỷ suất lợi nhuận sau 1 năm là 6000/500 = 1200% có được hem :21: Anh Hưng nhùn SSI đã đầu tư đúng như vậy đó, đặt 5 chiếc LUX S2.0 rồi, đúng dân Tài chính có khác :1:
cái hay của Vin là nâng giá từng đợt để tạo cảm giác lãi cho người trước vui và tạo niềm tin cho người đến sau, xưa giờ anh em buôn bds đều biết chuyện này,...nhưng cơ số cũng trả giá để đc bài học làm giàu của tỷ phú

Ngu ngơ nhắm, lói thật mí cái vụ gửi online mất tiền, thẻ tín dụng bị trừ tiền em hem có rành. Cá nhân mà nói, em thấy các chường hợp mất tiền khi giao dịch online toàn do anh chị em "ngâu ngâu củ đậu" thôi
Tôi thuộc đối tượng này.
Nhưng sợ mất dữ liệu của ngân hàng hoặc công ty chứng khoán thôi chứ nó phải qua mấy lớp bảo mật mà.

Ngu ngơ nhắm, lói thật mí cái vụ gửi online mất tiền, thẻ tín dụng bị trừ tiền em hem có rành. Cá nhân mà nói, em thấy các chường hợp mất tiền khi giao dịch online toàn do "ngâu ngâu" thôi
Anh zai ơi...thôi đừng có khui cái sự ngây ngô và ngạo mạn của hệ thống Banh càng xứ sở thần tiên nựa...
Thay vào đó, hãy tung hô và cảm ơn những vị thần tiên...anh zai nhóe...
Chê ngâu ngâu là không có được đâu nhóe...

Các vị ơi, an toàn lắm, gửi online xong có hẳn email & sms cần phơm cơ...Pháp luật công nhận đây là bằng chứng hợp pháp luôn cơ...Cứ an tâm gửi vào...nhỡ mất là do đen thôi, đỏ thì quên đi...:21:

Tôi thuộc đối tượng này.
Nhưng sợ mất dữ liệu của ngân hàng hoặc công ty chứng khoán thôi chứ nó phải qua mấy lớp bảo mật mà.
Cái nì để anh em IT VC trả nhời xem, dữ liệu mí ông bank, stock có dễ bị mất và mất thì có khôi phục lại đc k hehe

cái hay của Vin là nâng giá từng đợt để tạo cảm giác lãi cho người trước vui và tạo niềm tin cho người đến sau, xưa giờ anh em buôn bds đều biết chuyện này,...nhưng cơ số cũng trả giá để đc bài học làm giàu của tỷ phú
BĐS của anh Vượng khó tăng giá có cái lý của nó. Ông mua với đầy đủ hạ tầng, tiện ích thì phải trả đủ.
Bạn chị mua Vinhome golden river sau khi chửi cha anh Vượng, đấu tranh chán chê giờ lại bảo thực ra vị trí gần đó với tiện ích tương đương mà ở quận 1 bọn khác nó bán 10k/m2. Đây 5k/m2 cũng là hợp lý :1:

À, mà biệt thự của anh vượng dân chơi vẫn lãi gấp đôi nhá. Chung cư thì đúng là không tăng giá.
giai thoại thì lắm lắm, bởi thế mới là tỷ phú, nhưng em thấy đa phần dân chứng bầm dập với tt rồi thì ra làm gì ngoài cũng thành công, tâm trí sáng hẳn, nhìn việc rõ rành rành, nên chắc tay mơ nào mất thôi chứ ko phải các ace thiện lành đâu

giai thoại thì lắm lắm, bởi thế mới là tỷ phú, nhưng em thấy đa phần dân chứng bầm dập với tt rồi thì ra làm gì ngoài cũng thành công, tâm trí sáng hẳn, nhìn việc rõ rành rành, nên chắc tay mơ nào mất thôi chứ ko phải các ace thiện lành đâu
Chấp gì mấy thằng ngâu ngâu củ đậu. Cứ thua là đổ vạ cho người khác :21::21::21:

Chấp gì mấy thằng ngâu ngâu củ đậu. Cứ thua là đổ vạ cho người khác :21::21::21:
Tờ ruẩn ác...hehe
Ngược lại, là phải tung hô những thằng khôn ngoan con ngan...thua mà vẫn cảm ơn lãnh đạo...hehehe

Dzui thặt là dzui...hôm ni là ngày của mềnh dzoài...hehehe

Tờ ruẩn ác...hehe
Ngược lại, là phải tung hô những thằng khôn ngoan con ngan...thua mà vẫn cảm ơn lãnh đạo...hehehe

Dzui thặt là dzui...hôm ni là ngày của mềnh dzoài...hehehe
Lãnh đạo chưa làm gì sai thì không cảm ơn cũng không được chửi. Đó là đạo lý.
Đến lúc làm sai thì chửi cũng chưa muộn.
Thua thì chỉ bởi mình ngu. Nó lừa được mình cũng chỉ bởi mình ngu. Xác định là thế ngay từ đầu luôn.

Thua thì chỉ bởi mình ngu. Nó lừa được mình cũng chỉ bởi mình ngu. Xác định là thế ngay từ đầu luôn.
Đúng là Mệnh đắc cách có khác...:113:
Như đã từng tiên đoán...bà chị lui 1 bước, để tiến thêm trăm vạn bước...hihi
Cung hỉ phạt sầu...cung hỉ phạt sầu...hihi

Xin chỉnh nhẹ trỗ này:
Thua thì chỉ bởi mình ngu. Nó lừa được mình cũng chỉ bởi nó khôn hơn mình. Xác định là thế ngay từ đầu luôn.

Tiên trách kỷ, hậu trách nhân, mỗi khi qua thua lỗ hay sai lầm đều nhận định mình ngu trước.

... Nó lừa được mình cũng chỉ bởi mình ngu...
Lôi Hỏa Phong <=> Lôi Sơn Tiểu Quá
Cổ Kính Trùng Minh <=> Cấp Qua Tiểu Kiều
Vạn vật tốt trở lại <=> Tiến lợi Lùi hại.

Quẻ hay, quẻ hay...Tiểu Kiều lại ứng hợp với cái tên Đại Kiều...hihi
Ly là tượng của Trung nữ => biến thành Cấn là tượng của Thiếu nam...hihi

Cảm ơn bà chị với khoảnh khắc Chói Lóa này...I love u so much!!!

Status
Not open for further replies.
Back