Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
500 chịu, nể quen biết qua mạng lấy 470 chịu, mua trong hôm nay thì 460 chịu.
Chời...xe giá vốn 10tr...bán 460tr...mà lại là bán cho bà chị ngày ngày cồm ment chém ró...mới ghê chứ...
Anh zai làm em zai ngưỡng mộ quá...cái tỷ suất sinh lợi thật là đáng gờm...bấm cháy máy tính luôn... :18:

Chời...xe giá vốn 10tr...bán 460tr...mà lại là bán cho bà chị ngày ngày cồm ment chém ró...mới ghê chứ...
Anh zai làm em zai ngưỡng mộ quá...cái tỷ suất sinh lợi thật là đáng gờm...bấm cháy máy tính luôn... :18:
10 chịu là do hết khấu hao nên được mua thanh lý giá đó. Còn lại thì xe vẫn dùng được, màu đen tuyền huyền bí, kính chống đạn, 4 chổ rộng rãi hàng ghế nệm chuẩn tổng thống. Thắng xe thỉnh thoảng không ăn chứ không sao, máy lạnh thì lúc có lúc không nhưng mở cửa gió mát cũng đủ, mỗi năm tốn tầm 20 chịu để sửa thôi chứ không hư hỏng gì nghiêm chọng.

10 chịu là do hết khấu hao nên được mua thanh lý giá đó. Còn lại thì xe vẫn dùng được, màu đen tuyền huyền bí, kính chống đạn, 4 chổ rộng rãi hàng ghế nệm chuẩn tổng thống. Thắng xe thỉnh thoảng không ăn chứ không sao, mỗi năm tốn tầm 20 chịu để sửa thôi chứ không hư hỏng gì nghiêm chọng.
Xế gì đó anh zai? Chìu em zai lên đặt tiền vào cốp xe, lái về luôn nhóe...
Mắc rẻ không thành vấn đề...

Anh em tích cực động viên lấy động lực chiều đi đặt xe nèo :21:
Mua đi chị, có điều kiện như chị thì nên mua tầm 800 tr mua elantra chạy cho sướng. Cái chính là sự an toàn bản thân mình, ko phải mình đâm người ta mà phòng ngừa ta đâm mình. Hôm nọ em qua NCT gia hạn tiền gửi tiết kiệm, lúc về gặp thằng bus nó chạy lấn làn, em mà ko nép sát lề là nó hốt em lên bàn thờ rồi.

Mua đi chị, có điều kiện như chị thì nên mua tầm 800 tr mua elantra chạy cho sướng. Cái chính là sự an toàn bản thân mình, ko phải mình đâm người ta mà phòng ngừa ta đâm mình. Hôm nọ em qua NCT gia hạn tiền gửi tiết kiệm, lúc về gặp thằng bus nó chạy lấn làn, em mà ko nép sát lề là nó hốt em lên bàn thờ rồi.
Sao phải gia hạn tiền gửi?
Sao không gửi qua mạng?

Tôi cũng đang gửi qua mạng đây. Nhưng ở VN có bảo đảm không, như vụ Vinagame vừa rồi, nếu rủi hệ thống bị xóa sạch không biết lấy gì chứng minh là mình có gửi tiền ở băng X? :105:
Rủi ro thì lúc nào cũng có, nhưng mình chưa thấy có vụ nào bị như thế bao giờ nên xếp nó vào loại rủi ro tận thế. Cái thường thấy là tai nạn giao thông nhưng không có nghĩa là vì thế mà không dám ra đường.

Tôi cũng đang gửi qua mạng đây, vì sự tiện lợi của nó. Nhưng ở VN có bảo đảm không, như vụ Vinagame vừa rồi, nếu rủi hệ thống bị xóa sạch không biết lấy gì chứng minh là mình có gửi tiền ở băng X? :105:
Nhờ anh @bokhoktx khai sáng.
Mỗi lần gửi thầy save cái biên lai ra dạng pdf. VCB sau khi gửi TK on line nó còn gửi e-mail xác nhận cho thầy nữa.

Status
Not open for further replies.
Back