Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Mình có tk MBs nhưng lâu rồi ko giao dịch.
Ưu điểm của MBS là tiền gửi lãi suất cao lại dùng luôn làm sức mua.
Nhược điểm là phí giao dịch 0.12% và lãi margin 13.6%.
Mình đang giao dịch mức phí 0.03% và margin 9.8% đến 12% thôi.

Bản chất tiểu nhân của anh Lùn đã lộ mặt, bị chửi là đáng :21:
điều này nó còn chứng tỏ tiền đang rất nhiều và nó hơi giống ngày trước SSI đặt dk mở tk bên ssi phải trên 100tr<lâu rồi e ko nhớ chính xác>sau đó TTCKVN tăng rất nóng,khả năng cao a lùn đang hùa với tây bán ròng,giờ mà vào mua lại có khi giá vọt lên luôn.khổ cho đội cầm xèng.cuối cùng phương án tốt nhất vẫn là chuyển bớt cổ rác qua HNX,sau đó ngày giải phóng 30/4 có thể là ngày 2 sàn hợp nhất.ok,ngon rồi

Mình có tk MBs nhưng lâu rồi ko giao dịch.
Ưu điểm của MBS là tiền gửi lãi suất cao lại dùng luôn làm sức mua.
Nhược điểm là phí giao dịch 0.12% và lãi margin 13.6%.
Mình đang giao dịch mức phí 0.03% và margin 9.8% đến 12% thôi.
Đang nói về phần mềm GD nào tốt thôi chứ phí, lãi vay thì MBS đắt khét rồi :19:

HDC hôm qua thấy có ai quăng cái bảng giá toàn biệt thự vài chục tỷ/căn. Công nhận người giàu nhiều thật.

@TuanMinh
Sư phụ, hôm qua đn nằm thiền thì ngộ ra chân lý thế này: Mình kẹp đọt chuối với anh Petri cũng than, dân tềnh kẹp lệnh với anh Tuesday cũng than... giàu cũng than, nghèo cũng than...
Sắp tới dòng Than sẽ lên ngôi bá chủ, đề xuất: Than Vang Danh aka TVD. Sp thấy ố kề ko?

@TuanMinh
Sư phụ, hôm qua đn nằm thiền thì ngộ ra chân lý thế này: Mình kẹp đọt chuối với anh Petri cũng than, dân tềnh kẹp lệnh với anh Tuesday cũng than... giàu cũng than, nghèo cũng than...
Sắp tới dòng Than sẽ lên ngôi bá chủ, đề xuất: Than Vang Danh aka TVD. Sp thấy ố kề ko?
Nhìn chưa thấy gì anh ei :))))).

Nhìn chưa thấy gì anh ei :))))).
Nếu nhìn thấy liền thì đn đâu phải cầu viện sp ạ. Thế là deal này chưa ố kề ạ, để đn nằm trên đọt nghiệm lý về cổ cánh thêm ạ...hic
Nhớ đợt trước cũng vùng 1k2 này, đn nghiệm ra trend ném đá, đề xuất C32. Giờ nhòm lại cũng có ăn... đánh chứng dễ thặt.

Nếu nhìn thấy liền thì đn đâu phải cầu viện sp ạ. Thế là deal này chưa ố kề ạ, để đn nằm trên đọt nghiệm lý về thêm ạ...hic
Nhớ đợt trước cũng vùng 1k2 này, đn nghiệm ra trend ném đá, đề xuất C32. Giờ nhòm lại cũng có ăn... đánh chứng dễ thặt.
Món chứng này nó vi diệu lắm. Vào chưa chắc đã có ăn.
Có bạn vừa kêu mất 90% TK, xong lại khoe mới nhân 10TK. Nếu không bỏ thêm tiền thì đã hòa vốn chưa nhỉ? :10:
THeo dõi PI mới thấy, NAV tăng cũng chật vật như mình chứ ko dễ dàng gì đâu.

Món chứng này nó vi diệu lắm. Vào chưa chắc đã có ăn.
Có bạn vừa kêu mất 90% TK, xong lại khoe mới nhân 10TK. Nếu không bỏ thêm tiền thì đã hòa vốn chưa nhỉ? :10:
Cít tồ thì được chị =))

Back