Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Dĩ bất biến ứng vạn biến
Môn nào cũng vậy... muốn thắng thì phải tìm được Bắc Đẩu tinh để phò, sách các cụ từ ngàn năm trước đã dạy thế rồi sp.
Thời cuộc đổi dời chứ Bắc Đẩu tinh mãi mãi ở đó. Ngước lên trời, tìm mô hình cái Gáo... thấy ngay đó sp.
Lý do em theo cũng vì chú em là top 1 về kỹ thuật trồng, và top 2 về giá trị tại sản lan ( ) =))).

Chị có Mệnh là Trader tiểu thương, ăn ít ăn hoài... nên ko xơi mí món đột biến như Lan hoặc Còi được đâu ạ.
Mệnh chí ít phải 3 con hoặc 2 mộ xung khắc... thì ko mời cũng tới ạ.
@@
THiên tài đầu tư cả thế giới phải khâm phục mà còn bảo hứa với nhà đầu tư lãi bình quân 20% năm trong nhiều năm là hứa láo em ơi.
Nên chị bằng lòng với ăn ít thôi. Mà ăn nhiều cũng chả để làm gì ngoài cái tự cảm thấy sướng :21:

THiên tài đầu tư cả thế giới phải khâm phục mà còn bảo hứa với nhà đầu tư lãi bình quân 20% năm trong nhiều năm là hứa láo em ơi.
Nên chị bằng lòng với ăn ít thôi. Mà ăn nhiều cũng chả để làm gì ngoài cái tự cảm thấy sướng :21:
20%/năm đều đặn 30 năm thì láo 1 tỉ % chị nhoé... Tấm gương Madoff còn nguyên.
Nhưng một phương pháp mới đã được hình thành từ chục năm nay... mà sách chưa ghi nhận kịp. Phương pháp này ko hứa 20%/năm đều trong 30 năm, mà nó chỉ hứa mang lai 20 lần trong 30 ngày.
Em zai đã thực chứng nhiều lần... nên cũng có đôi phần sương sướng :21:

Back