Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Định giác ngộ cổ đông NTC như GTN hôm trước mà thằng bạn nó bảo Ngọc định đốt nhà mình à? Lại thôi.
Nói thật mất lòng, chứ em khuyến nghị chị Ngộ nên dưỡng sức, có thời gian thì nên đầu tư vô thể dục thể thao để nâng cao sức khoẻ.
Chị giờ sức khoẻ quan trọng hơn xèng. Giờ mà ko dưỡng thì em e 2 năm nữa phát bệnh thì mệt á... haizzz

Nói thật mất lòng, chứ em khuyến nghị chị Ngộ nên dưỡng sức, có thời gian thì nên đầu tư vô thể dục thể thao để nâng cao sức khoẻ.
Chị giờ sức khoẻ quan trọng hơn xèng. Giờ mà ko dưỡng thì em e 2 năm nữa phát bệnh thì mệt á... haizzz
Chuẩn.
Hôm qua các bạn lại add lại mình vào 1 room mà mình đã 2 lần thoát ra. Bảo chị đừng đi nữa nhé :1:
Cơ mà mình bảo giờ nhắm mắt bịt tai cho lành rồi, đọc vào ngứa mồm nói linh tinh mất hay.

Chiều hôm qua cũng vừa tư vấn cho chế câu bôi đậm trên, không biết có nghe không :10:

Back