Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Mợ phải nói là người mất tiền là ai đó trong TT và chắc chắn không phải thầy Táo chứ vì thầy Táo đã rút TK đâu :1:
Thì mình nói VCers mình nhân tài khoản thì chắc chắn có thầy Táo ở trỏng í rùi mà.
Còn người mất tiền thì nói chung chung là ngoài VC thui cho nó đỡ gây mất hòa khí. Hê Hê. :1cool_byebye:

À mà quên, Thầy Mó @newMos đừng hỏi chị Ngộ vì sao em máu me VRE đến thế nha, kẻo chị lại ngồi hí hoáy tích phân BCTC với cả BCTN... bệnh càng thêm nặng.
Em máu đơn rản vì em cũng míu biết vì sao? Chắc do yếu tố phong Thuỷ: ngày nào cũng ngồi trong TTTM của anh V mà trém ró.
Ps: Chuẩn phải gọi là đa cấp biến dạng...hihi

Mấy anh chị không có hàng thì đang ngồi nghĩ xem ai thua?
Còn người có hàng thì đang nghĩ xem tiền để làm gì :21:
Chị Đại @TTN có thần thông hay sao biết chính xác vậy, anh Táo đã tuyên bố có hàng rồi, Còn mình thì đúng là chưa mua/bán gì thật. Mới đang ngồi đọc, nghe và xem mọi người trade thôi thiệt. :1cool_byebye:
Nhân tiện phỏng vấn xíu vậy "Có nhiều tiền mợ sẽ làm gì". :10::10::10:

À mà quên, Thầy Mó @newMos đừng hỏi chị Ngộ vì sao em máu me VRE đến thế nha, kẻo chị lại ngồi hí hoáy tích phân BCTC với cả BCTN... bệnh càng thêm nặng.
Em máu đơn rản vì em cũng míu biết vì sao? Chắc do yếu tố phong Thuỷ: ngày nào cũng ngồi trong TTTM của anh V mà trém ró.
Ps: Chuẩn phải gọi là đa cấp biến dạng...hihi
Landmark 81?

Chị Đại @TTN có thần thông hay sao biết chính xác vậy, anh Táo đã tuyên bố có hàng rồi, Còn mình thì đúng là chưa mua/bán gì thật. Mới đang ngồi đọc, nghe và xem mọi người trade thôi thiệt. :1cool_byebye:
Ơ, chưa mua bán gì từ hồi đầu năm tới giờ luôn à?

Mềnh chơi chứng vì đam mê, mềnh không quan tâm đến tiền he he he..

Lại nhớ chuyện cười hỏi ông ăn mày có tiền sẽ làm gì?
Quanh đi quẩn lại vẫn ăn mày thôi, kể cả có rất nhiều tiền :21:

Haizzz, quan tâm làm rì chiện người ta, chị phải nghe Rap để đổi gu âm nhạc luôn nhoé...

Chịu nhiều vết thương nhất mới đủ sức làm con sói đầu đàn.
Con người trong nghịch cảnh càng ko được phép chịu đầu hàng.

Yeah
Ngộ ra chân lý cao siêu thế WH?
Hỏi nhỏ tý, thế phải làm gì nếu không đầu hàng? :1cool_byebye:

Ơ, chưa mua bán gì từ hồi đầu năm tới giờ luôn à?
Chưa mà anh Táo. Hôm có nói với anh "lý do lý trấu" rồi cơ mà.
Btw, hôm nào inbox anh xin 3 chữ cái là anh biết đã bắt đầu "bắc chảo chiên trứng" nhen! hihi:1cool_byebye:

Chưa mà anh Táo. Hôm có nói với anh "lý do lý trấu" rồi cơ mà.
Btw, hôm nào inbox anh xin 3 chữ cái là anh biết đã bắt đầu "bắc chảo chiên trứng" nhen! hihi:1cool_byebye:
Nghe nói vni lên tới nghìn 8, lo gì nhở tàu :1cool_byebye:

Công nhận, nhưng dọa quá mình vừa mua lại 2k giá 28.35. Mất 200k chưa kể phí cho vụ lướt lát này :21:
Ối rào, em đã doạ gì đâu... toàn chỗ ace chơi vui.
Chứ thử mang màu sắc kim tiền vào mà xem, em doạ thật thì có mà teo hết cả máu não í chứ lị. Em có đứa bạn nó bán bảo hỉm, lâu lâu còn nhờ em ra doạ KH giúp nó nữa mà. Mà bạn iem nó toàn bán bảo hỉm Tử Kỳ...là chính.

Back