Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Giỡn thôi, đúng Viettel post, con này vận chuyển, thị trường còn mênh mông ít nhất 5 năm nữa. Em không chuyên FA con này, chỉ hơi rành xíu về bọn ship hàng.
Đang có lợi thế làm logistic thương mại điện tử nhất đấy chị Đại ơi, mà thị trường hứa hẹn còn mở rộng kinh hoàng.
Chú thích là thánh Bàng có rất nhiều cổ em này

Phiên giao dịch cuối năm buồn thiu, buồn thiu, phản ánh đúng một năm chứng khoán pùn hehe
Buồn gì đâu...MMs tham lam gây ức chế, cho nhỏ lẻ ra hết hàng T+ thôi mà. Cuối phiên lên xanh tý cho bà con bước sang năm mới vui vẻ !
HAPPY NEW YEAR

Chỉ là câu chuyện kỳ vọng thôi hay có cơ sở rõ ràng để tin?
Hic, chị ơi, chuyển phát 63 tỉnh thành hiện tại làm gì có đội nào có cơ sở tốt như VTP. Hơn nữa, đèo cao hút gió hay biên cương hải đảo chú này chơi được tất, làm gì có đối thủ cạnh tranh. VNPT Post cũng nhiều cơ sở vẫn chỉ được hạng nhì thôi.
Làm gì nói chuyện kỳ vọng ở đây, chị cứ ra điểm thu nhận xem nó thu phát hàng kinh hoàng thế nào. Mà thị trường thương mại điện tử còn nở ra nhiều lần hơn nhiều chị ạ. Chưa kể đến các dịch vụ gia tăng ăn theo như thu tiền hộ, dịch vụ tài chính...
Nó đúng trend 4.0 đấy chị ạ. Đầu tư lâu dài như chị nên ngâm cứu, em ít xiền chưa dám mua nhiều thôi chứ thánh Bàng cả rổ rồi.

Status
Not open for further replies.
Back