Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Chắc thấy kiểu kinh doanh chạy xe nhông nhông ngoài đường, dở hàng bốc hàng quăng ầm ầm, gọi điện chị ơi có hàng abcdef....hehe, nên không thích
Ơ...chết con mợ nấu em rầu...
Vừa lên cafef search VTP, nó ra tận 2 cái...
Sao hôm lâu mắt nhắm mắt mở, đọc thành Vạn Thịnh Phát luôn được...thế là múc luôn được...huhuhu
Thôi để em pán...Vịt teo ốt thì có hó j ngon...cu li thời công nghệ...làm sao thành đại gia như chị Mẽo Luôn...
Ôi, đen vãi ái...

Chắc thấy kiểu kinh doanh chạy xe nhông nhông ngoài đường, dở hàng bốc hàng quăng ầm ầm, gọi điện chị ơi có hàng abcdef....hehe, nên không thích
Mình ra bưu điện thấy 1 vụ giao hàng rồi. Mình nghĩ cái này VNPT có lợi thế hơn chứ nhỉ?

Mình ra bưu điện thấy 1 vụ giao hàng rồi. Mình nghĩ cái này VNPT có lợi thế hơn chứ nhỉ?
Hic, chị ơi, chuyển phát 63 tỉnh thành hiện tại làm gì có đội nào có cơ sở tốt như VTP. Hơn nữa, đèo cao hút gió hay biên cương hải đảo chú này chơi được tất, làm gì có đối thủ cạnh tranh. VNPT Post cũng nhiều cơ sở vẫn chỉ được hạng nhì thôi.

Hic, chị ơi, chuyển phát 63 tỉnh thành hiện tại làm gì có đội nào có cơ sở tốt như VTP. Hơn nữa, đèo cao hút gió hay biên cương hải đảo chú này chơi được tất, làm gì có đối thủ cạnh tranh. VNPT Post cũng nhiều cơ sở vẫn chỉ được hạng nhì thôi.
Nói chung vẫn là câu chuyện kỳ vọng thôi. Hơi khó đối với chị vì chị chỉ muốn mua kỳ vọng tăng trưởng với giá 0 đồng :21:

VNPT có sẵn bưu cục từ xưa, nghề này của nó, nhưng nó lười làm nên cứ ẩm ẩm ương ương.
Viettel post thì thiết lập được hệ thống mạng lưới với xe cộ vận chuyển ngon lắm. Bọn này phóng xe lại bạt mạng nên hàng tới tay cũng sớm chứ lị

Cách đây hơn 15 năm cty mình đã sử dụng VTP rồi, dịch vụ tốt, đập chết VNPT. Đấy là ngày xưa nhé, VTP bây giờ còn chuyên nghiệp hơn nhiều.

Cách đây hơn 15 năm cty mình đã sử dụng VTP rồi, dịch vụ tốt, đập chết VNPT. Đấy là ngày xưa nhé, VTP bây giờ còn chuyên nghiệp hơn nhiều.
Cách đây 12 năm, đang ở Quy Nhơn, Bình Định. Mua cái PC Pocket từ SG chuyển ra, nó chuyển ra tận Phù Cát… Mấy ngày sau mới chuyển đúng địa chỉ. Được cái quản lý gọi điện xin lỗi chân thành… VNPT thì quên đi...

Cuối năm anh còn mơ ai ngồi ngắm bảng.
Em đang kẹp quân tiên phong.
Mà cũng liên hoan tưng bừng, ma ke thi tru :))
Tiên phong thì có j đâu cảm xúc?
Toàn quân lọt vào ổ địch phục kích như em...thử xem?

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back