Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
kể ra hôm qua có @TiCan ra làm độ cùng, thì thỏa đc đk của em mà Bon cũng hài lòng. Mãi 1 lúc sau c mới nhớ ra.
Cũng không thành chị iu vấu ạ,
Hôm qua ngày Quý Tỵ, giờ Mùi là Không Vong. Ai lại đi chọn giờ Không Vong mà hẹn hò sát phạt?
Lại nói, Thuần Ly mà biến Phệ Hạp, 3 Ly mà áp chế một Chấn, 3 trung nữ mà áp chế 1 trưởng nam...Tiếc Mùa Đông thì trưởng nam được Khí...hihi
=> Cơ bản cặp quẻ này đầy may mắn cho người gieo quẻ...Cụ ấy son thật, em zai đen thật! Chỉ biết thở dài, ngao ngán cõi trần ai...vì sao đen thế!!! Haizzz

Ý là cả làng tập trung tìm hàng rồi đưa lên đây phân tích tả phí lù TA, FA, PA...ấy mà.
SDI vẫn là ứng viên chị đánh giá cao nhất trong TK chị lúc này, mà đang lõm Đại bàng ạ :19:
SDI thì chơi FA thôi, Vol quá thấp để chơi TA, Chart nó lại không giống VNI nữa thì vào ra thế nào với thanh khoản đó. Con này có cái hay là có thể ăn bằng lần...hihi

Theo Alexander Elder thì phân kỳ chart tuần là signal thuộc loại quí hiếm, mỗi cổ phiếu mấy năm mới xuất hiện một lần, trend rất mạnh… Như VNM lần cuối xuất hiện là đầu tháng 1/2015, sau đó uptrend đến đầu 2018, tui chỉ cần chạm upper channel là chốt được rùi… Anh 8 còn không mau mua? :19:

Giấc 2008 lại về...
Vấn đề có khủng hoảng hay chưa ?
Có đấy...nhưng các chiên gia dự báo vào khoảng 2023. :115:
no no no, 08 là chuyện quá khứ, khủng hoảng là chuyện vớ vẫn của các chiên da bàn giấy :21:
icwt
900 -1000, 900-960, 900-?
đến đoạn 700- 850; 700-800
Giai đoạn 500 -650 lẽ nào quay lại
vầng, dip phát có khi 400 ko chừng :2cool_after_boom:

Theo Alexander Elder thì phân kỳ chart tuần là signal thuộc loại quí hiếm, mỗi cổ phiếu mấy năm mới xuất hiện một lần, trend rất mạnh… Như VNM lần cuối xuất hiện là đầu tháng 1/2015, sau đó uptrend đến đầu 2018, tui chỉ cần chạm upper channel là chốt được rùi… Anh 8 còn không mau mua? :19:
8 không thích sữa, lạ lùng chưa bao giờ chơi con này mà có nãi hehe

Mờ áo, đọc cồm ông Thầy Cò với cả ông Thầy Nhang mà thấy vị đắng đằng trên đâu lưỡi...
Nhưng, mình tự nhủ lòng...nhiều khi chiện đó lại xảy ra...bởi vì mình đang full cổ trên đồi gió hú...cùng anh Bàng Bố.
Rồi mình cũng tự thì thầm...được chết sa trường cùng Bàng Bố là một niềm kiêu hãnh...Tượng của ảnh ở trên đỉnh Phăng xi Phăng...thì tượng của mình chắc cũng được đặt vòng quanh đâu đó...
Than ôi...thân tôi!
:1smiley_vn24:

Status
Not open for further replies.
Back