Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Cũng may ko làm idol
Không phải mang gánh nặng đến trĩu vai
Một bài nhạc lộn xộn, kỷ niệm ngày có 1 triệu like
Nếu mỗi người cho ta 1 ngàn là ta sẽ có ngay 1 tỷ đồng
Lấy tiền đó lên vùng xa, xây được mấy cái lớp học vỡ lòng.
Rảnh nghe Rap cũng vui lắm anh Táo ơi, anh thử đổi gu âm nhạc 01 nhát xem? :19:
Thế thì phải đổi nick thành Cào Choắt đi thôi :2004:

Cũng may ko làm idol
Không phải mang gánh nặng đến trĩu vai
Một bài nhạc lộn xộn, kỷ niệm ngày có 1 triệu like
Nếu mỗi người cho ta 1 ngàn là ta sẽ có ngay 1 tỷ đồng
Lấy tiền đó lên vùng xa, xây được mấy cái lớp học vỡ lòng.
Rảnh nghe Rap cũng vui lắm anh Táo ơi, anh thử đổi gu âm nhạc 01 nhát xem? :19:
Anh xem hộ vía em với chị đại có hợp ko , để e vào ủng hộ vre cho chị với, đặng cảm ơn bwe của chị he he.

Anh xem hộ vía em với chị đại có hợp ko , để e vào ủng hộ vre cho chị với, đặng cảm ơn bwe của chị he he.
Ối rào, vía 2 ngôi sao trên dãi ngân hà có hợp hay ko hợp cũng chả tác động rì đến NAV cả... :114:
Cơ bản VRE mà ko xuống xác thì sau này nuối tiếc với cháu, chắt... nó thuộc phạm trù FA gộc... trân lý của hội nông rân...:11:
Bao giừ lấy vợ thì xem vía vợ có hợp giữ tiền cho Thiên Mệnh Đại Da miễn phế nha (điều kiện phải kèm ảnh trân rung)... :24:

Ối rào, vía 2 ngôi sao trên dãi ngân hà có hợp hay ko hợp cũng chả tác động rì đến NAV cả... :114:
Cơ bản VRE mà ko xuống xác thì sau này nuối tiếc với cháu, chắt... nó thuộc phạm trù FA gộc... trân lý của hội nông rân...:11:
Bao giừ lấy vợ thì xem vía vợ có hợp giữ tiền cho Thiên Mệnh Đại Da miễn phế nha (điều kiện phải kèm ảnh trân rung)... :24:
Ơ ok luôn kèo này là phải nhận :)) dự tính là năm sau nhưng thôi không nói trước =)). Đến lúc cưới sẽ inbox đại ca lúc đó đừng lặn mất nhé.

Anh xê ra nhé, chỉ có em mới hợp vía Chế thôi.
Đánh 100 cổ theo Chế, mới T+1 đã lãi 1.99% tương đương gửi được con Vinh Phát Klara 10 lần dưới hầm Vincom rồi đấy :Guitar:

Đến giờ rồi dậy thôi các cụ ơi!
Mọi người đang canh múc hay canh chạy mà im ắng thế?
Hãy nổi lên đi, đừng làm em sợ :3D_46:

Status
Not open for further replies.
Back