Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Chứng quyền VRE của các công ty bán trong 6 tháng tới chỉ tương đương giá 32k đến 35k thì xem ra VRE khó tăng mạnh rồi.

chuẩn, thầy ạ.
Mình đặc biệt yêu thích mua theo chiều giá giảm. Nhiều khi cổ ngon mà không mua được nhiều vì mới mua một ít nó đã tăng rồi.
Chị Ngộ làm cú Bốc Mùi kiểu Đa Phước của anh David Dương thử nhoát. Có khi hốt sạch mớ cổ rác lạc trôi với rá bèo lun í chứ ạ...haha

Thi thoảng vẫn còn chị ạ, nhưng cơ bản là dân khu vực quen mùi rồi. Ai đi cũng đã đi mà ai ở thì vẫn ở...
Giá cả đã phản ánh đủ thông tin này. :D
KHU NAM vẫn neo giá ghê, hôm nọ 2 Vc em đi hỏi căn của namlong ở mizuki park, mở bán 38tr/m2 chưa VAT

KHU NAM vẫn neo giá ghê, hôm nọ 2 Vc em đi hỏi căn của namlong ở mizuki park, mở bán 38tr/m2 chưa VAT
Nó dính cú kẹt xe, em đang hóng cái cầu Nguyễn Khoái (chắc chục năm nữa xong...haizzz) để giải toả ách tắc.
Celesta Rise, Thầy có đi tham khảo ko ạ? Em thấy cò kiếd nó hô cháy hàng, mà giá theo m2 cũng cao ngất cành quất luôn.

Nó dính cú kẹt xe, em đang hóng cái cầu Nguyễn Khoái (chắc chục năm nữa xong...haizzz) để giải toả ách tắc.
Celesta Rise, Thầy có đi tham khảo ko ạ? Em thấy cò kiếd nó hô cháy hàng, mà giá theo m2 cũng cao ngất cành quất luôn.
em ở quận 8, thích khu nào gần gấy đấy, tks Thầy để search thử ạ

Status
Not open for further replies.
Back