Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Ra là thánh soi. Bó tay bác ợ. Chả nhẽ em thính nhạy dữ vại.

Sent from my iPhone using Tapatalk
Có Thờ Có Thiêng... em nghĩ con này lên 60 thật... ăn bằng nần thật... chẳng phải chuyện đùa vui???
Cơ mà em pán mợ hết rồi... giờ biết phải nàm thao... chả lẽ lại hô: Có Kiêng Có Lành??? Loạn quá...quá loạn...

Mình thấy thầy @Son là hay để ý bắt bẻ anh @chim_non lắm đấy nhé.
Mình minh oan cho anh ấy tý là cực kỳ tốt tính và đáng yêu đấy. Không lừa anh em vào bẫy đâu.
Cứ để cho thầy ấy soi và móc đi chị đại, vui mà :21::21:
Thầy ấy mất công soi chẳng nhẽ lại không động viên 1 tí, phí của giời ra :21:
AE sinh hoạt lâu trên này ai tính nết, tính cách thế nào ai cũng biết cả he he :21:

Đúng chất Đào Hoa cư Nô... toàn thấy hô yêu Bằng Hữu... chưa thấy hô yêu anh Chồng bao rờ...
Ps: Mà em biết 2 tay đó là ai rồi...he he
Tay nào?
Nói thế cho nó bao la tình cảm chớ có chuyện trò giao lưu với ai bên đấy bao giờ đâu.

Đại Tướng FUTE ạ. Đợt rồi ảnh chốt đúng váy luôn, xong vợt ngược luôn, xong bay lên luôn... đúng chất !!!
Mà chưa hết... đến hôm sau hoặc hôm sau nữa, ảnh lại lên thông báo là được sự trợ giúp của Bàng Huynh... Đúng như sách viết: Thắng mà không kiêu, Thắng mà không ai biết mình thắng... đó mới là Chân Đại Tướng!!!

Có Thờ Có Thiêng... em nghĩ con này lên 60 thật... ăn bằng nần thật... chẳng phải chuyện đùa vui???
Cơ mà em pán mợ hết rồi... giờ biết phải nàm thao... chả lẽ lại hô: Có Kiêng Có Lành??? Loạn quá...quá loạn...
Dẫn lời cụ shadow: plan thế nào, đi xèn thế ấy. Hông dám phán trc trận của bác :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Tay nào?
Nói thế cho nó bao la tình cảm chớ có chuyện trò giao lưu với ai bên đấy bao giờ đâu.
Bình minh tươi đẹp & tay gì đó có 3 chữ cái... Hình như hợp cạ với mấy con của bà chị cầm... thấy Follow 2 tên đó còn gì? Kiếm 1 chàng nữa là đủ bộ 3 Chàng Ngự Lâm Quân...je je

tính trước làm gì chị, lúc đó hãy hay :21: thường gồng lỗ giỏi hơn gồng lãi còi
Hế hế hôm ni index mới hơi hơi chúi đầu xuống mờ có NĐT đã sừng sừng lên rồi :112:
Khéo đợt rồi bị nêch không ăn uống đc gì nhiều, nhìn thấy index đâm thủng hết đỉnh nọ đến đỉnh kia lại có tý sốt ruột tính ăn fastfood ròi. :105::105::105:
Nhìn hàng nguội nguội, đuội đuội tự dung cuối phiên chiều khớp atc là thấy có tý men men :115:

Hôm nay mình short @957 cutloss @961 , long @951 cutloss @947 xong rồi ngồi suy nghĩ xem lỗi lầm ở đâu và short tiếp @955 đóng deal ở 942 - 947 , chung cuộc thì cả ngày kiếm được một thúng cơm, nhưng thiệt hại về tinh thần cũng khá lớn !

Status
Not open for further replies.
Back