Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mình short @957 cutloss @961 , long @951 cutloss @947 xong rồi ngồi suy nghĩ xem lỗi lầm ở đâu và short tiếp @955 đóng deal ở 942 - 947 , chung cuộc thì cả ngày kiếm được một thúng cơm, nhưng thiệt hại về tinh thần cũng khá lớn !
Quá tuyệt vời, thưa Đại Tướng... có thúng cơm là quá tuyệt vời rồi ạ. Tinh Thần có thể dùng cơm để đổi lại ạ... vác ra chợ đổi cơm lấy con cá chẳng hạn...hihi

Hế hế hôm ni index mới hơi hơi chúi đầu xuống mờ có NĐT đã sừng sừng lên rồi :112:
Khéo đợt rồi bị nêch không ăn uống đc gì nhiều, nhìn thấy index đâm thủng hết đỉnh nọ đến đỉnh kia lại có tý sốt ruột tính ăn fastfood ròi. :105::105::105:
Nhìn hàng nguội nguội, đuội đuội tự dung cuối phiên chiều khớp atc là thấy có tý men men :115:
Ôi, bà chị lại bóng gió tỷ đểu em à?
Em thì có bao giờ ăn uống được gì đâu, nhưng TK nó cũng sắp tăng bằng lần cho năm nay rồi :24::24::24:
Em tin là chị bị kẹp CMG chứ không phải pr để đổ vỏ đâu. Thật luôn :21:

Thầy có Thấy Smart Money nó chạy hay không, nó chuyển 1 nét thôi là xong... Từ CMG sang CNG... chốt lại, là gái vẫn cứ hay...hị hị
Ồ ra vại cơ ạ :)). Riêng về phái đẹp thì ai cũng phải động lòng. Ahihi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Chung là nếu hết game thì thế nếu không thì lại là khúc cover. Khôg có form cụ thể chị à. Tuỳ ý chí của trưởng tàu.

Em chỉ nhớ "có người" bảo em là :"nó nhấp nhổm thế có mua thêm được tí nào không ?" thôi.
=)))
Chưa có vol để ra hàng, rơi từ đỉnh tạm 52 xuống 39 mới khoảng >25% lại tắt cầu. Game chưa over
Sẽ có cú lôn lại tư 32-33 có vol để ra hàng, NĐT mà thích ăn cá giếc và yêu cp thì có khi vẫn mắc xương cá như bình thường

Ồ ra vại cơ ạ :)). Riêng về phái đẹp thì ai cũng phải động lòng. Ahihi

Sent from my iPhone using Tapatalk
Tặng cái Clip gái xinh thế còn dzì nữa...ahihi
Cơ mà hôm nay em đang mất cảm hứng quá... hic hic...
Bói Quẻ lại sai nữa dzồi... muốn làm đệ nhất VC... mà không đánh lại ai... chỉ có cái đi Soi là số 1... đệ nhất Soi xứ VC...là iem... hic hic...

Ôi, bà chị lại bóng gió tỷ đểu em à?
Em thì có bao giờ ăn uống được gì đâu, nhưng TK nó cũng sắp tăng bằng lần cho năm nay rồi :24::24::24:
Em tin là chị bị kẹp CMG chứ không phải pr để đổ vỏ đâu. Thật luôn :21:
chị nhìn lệnh khớp cp high beta giá <10 thoai,
em tự vận vào bản thân à
:1cool_byebye:, đáng iu quá

• Like
Reactions: TTN
@dong xu bac: chia sẻ "hậu sự" hậu trading: Nay em mua mới 1 mẻ, cùng lúc Anh Hoàng Linh cũng vào nên muốn chia sẻ chút xíu với Anh:
- Bình thường em nghiệm ra vào sau Anh là rất ok vì Anh hay vào sớm, ra từ sớm đến đúng. Cái này là follow trading theo như 1 Thầy nói hôm qua, theo tay to (với em thì theo người đánh thấy thắng nhiều :).
Bởi vậy nên kết phiên em cũng hơi lo lo, mình có vào sớm không ta? Theo nguyên tắc "nên vào sau Anh HL 1 nhịp" thì hôm nay có bị vào sớm không? Anyway, thôi thì an ủi lợi 1 ngày về đường đi thì thiệt 1 số % về lực :1:.
- Những mã đầu cơ hay lái lủng các kiểu khác, thường sụp 1 nhịp là sụp hố to kiểu FL (hoa hồng hôm thứ 6), hoặc dạng mốc cống/ mini lên đời thì sụp FL vài phiên là chuyện thường, lại sụp không báo trước, kiểu đột ngột như đứt thắng té nhào.
Bia thì rơi từ từ từ vài hôm, nay làm 1 cú sụp hầm + lâu lắm chưa thấy nó FL, vậy nên em quyết định mua từ từ vào cuối buổi sáng, mua thêm lúc FL (chắc là cùng lúc với anh). Em vẫn cho rằng nó không thể chảy re re như kiểu không thể cầm được ...
- Em quánh bia theo FA, rồi mới cộng game, dạo sau này vô tình nó là indi cho FUt. Thế nên với tinh thần để kéo và được kéo, em mới dám mua ngày hôm nay (khi nãy vừa hỏi thăm ý kiến Chị colaido là từ nay đến cuối năm Vni liệu có đi ngang...).
- Em không bị áp lực chạy cho nhanh, Anh thì lại luôn quánh nhanh rút gọn. Vì vậy case này đi chung, mong là Anh chậm lại 1 chút và kéo em nhanh lên 1 chút.
GL for you& me! :3D_55:

Hòa cùng phong trào chia sẻ bánh GATO... em xin được hỏi:
Sao hôm nay anh zai @bokhoktx không hô Pỏ Pỏ Pỏ nữa nhỉ? Không thấy em Noel nào xinh xinh nữa nhỉ?
mình ưng tất cả những gì LS bò viết ra, tuy đôi khi anh í giấu kín tâm tư lại còn chối bay chối biến
:3D_17:

@dong xu bac: chia sẻ "hậu sự" hậu trading: Nay em mua mới 1 mẻ, cùng lúc Anh Hoàng Linh cũng vào nên muốn chia sẻ chút xíu với Anh:
- Bình thường em nghiệm ra vào sau Anh là rất ok vì Anh hay vào sớm, ra từ sớm đến đúng. Cái này là follow trading theo như 1 Thầy nói hôm qua, theo tay to (với em thì theo người đánh thấy thắng nhiều :).
Bởi vậy nên kết phiên em cũng hơi lo lo, mình có vào sớm không ta? Theo nguyên tắc "nên vào sau Anh HL 1 nhịp" thì hôm nay có bị vào sớm không? Anyway, thôi thì an ủi lợi 1 ngày về đường đi thì thiệt 1 số % về lực :1:.
- Những mã đầu cơ hay lái lủng các kiểu khác, thường sụp 1 nhịp là sụp hố to kiểu FL (hoa hồng hôm thứ 6), hoặc dạng mốc cống/ mini lên đời thì sụp FL vài phiên là chuyện thường, lại sụp không báo trước, kiểu đột ngột như đứt thắng té nhào.
Bia thì rơi từ từ từ vài hôm, nay làm 1 cú sụp hầm + lâu lắm chưa thấy nó FL, vậy nên em quyết định mua từ từ vào cuối buổi sáng, mua thêm lúc FL (chắc là cùng lúc với anh). Em vẫn cho rằng nó không thể chảy re re như kiểu không thể cầm được ...
- Em quánh bia theo FA, rồi mới cộng game, dạo sau này vô tình nó là indi cho FUt. Thế nên với tinh thần để kéo và được kéo, em mới dám mua ngày hôm nay (khi nãy vừa hỏi thăm ý kiến Chị colaido là từ nay đến cuối năm Vni liệu có đi ngang...).
- Em không bị áp lực chạy cho nhanh, Anh thì lại luôn quánh nhanh rút gọn. Vì vậy case này đi chung, mong là Anh chậm lại 1 chút và kéo em nhanh lên 1 chút.
GL for you& me! :3D_55:
Tks @Tracy !
Anh thấy hỗ trợ 283 nên anh bắt sàn 287 và nghĩ ủ mưu như chị @Colaido đã nói cmt trên về case Bia này cho tụi Media ,các quan chức thấy ta bán đc giá ngon..chứ ko có hớ giá mà nói là đem TS NN bán rẻ.

Trưa đi ăn thịt nướng với kh về buồn ngủ quá tám không nổi, ăn buổi trưa mệt ghê
May vãi... hôm nay không hòa theo là vì ăn thị nướng với KH... ôi GATO...
Không ăn được bánh GATO này, thì chuyển sang ăn bánh GATO khác...
Quẻ Thần @DarkGreen vì sao hôm nay lại không đấu khẩu với Thiết Đô Đốc, lại đi đấu Quẻ với thằng lưu manh, yếu vía như iem... Chả nhẽ, sợ hãi khí thế của Đô Đốc rồi sao ạ???
Ủa, mà chiều nay không thấy Đô Đốc ở đâu nhỉ, có khi phải đợi ngày mai để xem ám hiệu...

Status
Not open for further replies.
Back