Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Công nhận tầm nhìn của Ô.Minh LPB giỏi quá @Beck ạ, cả 1 cơ ngơi BĐS đồ sộ của ngành Bưu điện nước nhà rất nhiều các TT giao dịch Bưu điện nằm ở các vị trí đẹp có nh điểm thuộc về lịch sử vô giá như BD Hải Phòng, Chợ Lớn, 125 Hai Bà Trưng Q1 hay Bờ hồ -Hoàn Kiếm nay đc nâng cấp biền đổi thành Phòng giao dịch của NH Liên Việt.
mấy cái đấy, e tưởng vẫn thuộc sở hữu của vn post còn lpb coi như thuê địa điểm đặt phòng gd.
PS: những mảnh nào mà có thể chuyển được thành dự án bđs thì chắc cũng được kết hợp với Himlam, còn LPB có thể đóng vai trò cung cấp tín dụng cho dự án. Nhưng chắc cũng vướng nhiều thứ, VD như e theo dõi 2 năm nay cái mảnh ở Trần Phú của cty Pxx mà vẫn chưa thấy triển khai được.

Last edited:
mấy cái đấy, e tưởng vẫn thuộc sở hữu của vn post còn lpb coi như thuê địa điểm đặt phòng gd.
PS: những mảnh nào mà có thể chuyển được thành dự án bđs thì chắc cũng được kết hợp với Himlam, còn LPB có thể đóng vai trò cung cấp tín dụng cho dự án. Nhưng chắc cũng vướng nhiều thứ, VD như e theo dõi 2 năm nay cái mảnh ở Trần Phú của cty Pxx mà vẫn chưa thấy triển khai được.
Chỗ của POT hình như là ở khu vực hạn chế chiều cao công trình.

@dong xu bac
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến anh... Trận này anh xứng đáng được nhận danh hiệu Đại Tướng... Ngọt Lịm Đại Tướng hát khúc khải hoàn...hihi
Cho em xin được khen tặng 1 lời: Ở Hong Kong có tỷ phú Lý Gia Thành, thì ở VC có tỷ phú Hoàng Gia Linh. Một chín một mười... ngang tài ngang sức...hihi
Thị trường đẹp quá... Bravo... Kính anh một chai...jo jo :yahoo_108:

@dong xu bac
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến anh... Trận này anh xứng đáng được nhận danh hiệu Đại Tướng... Ngọt Lịm Đại Tướng hát khúc khải hoàn...hihi
Cho em xin được khen tặng 1 lời: Ở Hong Kong có tỷ phú Lý Gia Thành, thì ở VC có tỷ phú Hoàng Gia Linh. Một chín một mười... ngang tài ngang sức...hihi
Thị trường đẹp quá... Bravo... Kính anh một chai...jo jo :yahoo_108:
Nghe em khen sướng thiệt,cầu mong Cô thương cho ACE cùng vui vẻ.

Thị trường điều chỉnh thật bất ngờ, em cứ nghĩ phải lên 10 -15 điểm trong phiên rồi các anh đạp 1 phát về -15 điểm. Hix mà thôi, giảm nhiều nữa các anh MMs ơi, cho em được tham gia hành trình vĩ đại 1200-1600 điểm này với

Status
Not open for further replies.
Back