Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Nghe em khen sướng thiệt,cầu mong Cô thương cho ACE cùng vui vẻ.
Thế để em khấn Cô phát ạ:
"Bạc Xu Đồng, tại Vi Ci Phố, Hà Nội tỉnh, Việt Nam Quốc... cùng toàn thể các ace trên con tàu Ngọt Lịm... dâng hương cảm ơn Cô đã mở rộng tấm lòng, thương xót và cứu vớt chúng con trong thời gian qua..."
Nhang...Nhang...Nhang
(sao không có icons cây nhang nhỉ chị Cỏ ơi?)

"Bạc Xu Đồng, Vi Ci Phố, Hà Nội tỉnh, Việt Nam Quốc... cùng toàn thể các ace trên con tàu Ngọt Lịm... dâng hương cảm ơn Cô đã mở rộng tấm lòng, thương xót và cứu vớt chúng con trong thời gian qua..."
Nhang...Nhang...Nhang
:24::24::24:

"Bạc Xu Đồng, tại Vi Ci Phố, Hà Nội tỉnh, Việt Nam Quốc... cùng toàn thể các ace trên con tàu Ngọt Lịm... dâng hương cảm ơn Cô đã mở rộng tấm lòng, thương xót và cứu vớt chúng con trong thời gian qua..."
Nhang...Nhang...Nhang
Dùng icon này thay vại
:2cool_burn_joss_stick::77::2cool_burn_joss_stick::77::2cool_burn_joss_stick::77:

Nhang...Nhang...Nhang
thị trường có giảm lành mạnh, con nào lên thì cứ lên, con nào xuống thì cứ xuống. Vậy nêu không phiền, thầy khấn giúp em, thị trường mưa nặng tí, em đặt từ sáng đến giờ mà chưa khớp...khổ quá. Mai bà con lại ùa lên tàu thì em lại :102:

Công nhận tầm nhìn của Ô.Minh LPB giỏi quá @Beck ạ, cả 1 cơ ngơi BĐS đồ sộ của ngành Bưu điện nước nhà rất nhiều các TT giao dịch Bưu điện nằm ở các vị trí đẹp có nh điểm thuộc về lịch sử vô giá như BD Hải Phòng, Chợ Lớn, 125 Hai Bà Trưng Q1 hay Bờ hồ -Hoàn Kiếm nay đc nâng cấp biền đổi thành Phòng giao dịch của NH Liên Việt.
Ngoài kia có Ngân hàng chính sách XH...còn LPB chính là Ngân hàng "chính sách NN"

thị trường có giảm lành mạnh, con nào lên thì cứ lên, con nào xuống thì cứ xuống. Vậy nêu không phiền, thầy khấn giúp em, thị trường mưa nặng tí, em đặt từ sáng đến giờ mà chưa khớp...khổ quá. Mai bà con lại ùa lên tàu thì em lại :102:
Cứ bình tĩnh thầy ợ, ngắm kỹ chờ đến đúng tầm bóp cò, đừng sốt ruột :hunt1:

Thầy @Son thấy chưa, 2 lần trên 1 dòng sông nhóe... lần trước là FUTE, lần này là ROSE... đều đứt sau 1 nốt nhạc (đương nhiên, là NAV thầy vẫn cứ tăng đều vì không liên quan...hihi). Vía kinh hoàng chưa?
Ps: Em vuốt đuôi đới, chứ hôm qua định hô VNI +20p mỗi ngày roài... mục tiêu 1800 như Thiết Đô Đốc dự tính... :24:

Cứ bình tĩnh thầy ợ, ngắm kỹ chờ đến đúng tầm bóp cò, đừng sốt ruột :hunt1:
Bác làm em cứ liên tưởng đến lực lượng đặc công.
Ngụy trang rồi nằm thù lù 1 đống, chờ địch quân đi qua, bị giẫm phải cũng chẳng dám la :2cool_sexy_girl:
Chỉnh chọt thế này chưa ăn thua, phải tăng liều mới giũ bỏ tạo lực được :1:
Phải có ai gánh vác hộ Banker 1 đoạn, 2/3 anh bự cho tín hiệu khá xấu rồi :102:

Nhang...Nhang...Nhang
:cute_smiley59::cute_smiley59: Lễ bạc tâm thành... Cẩn cáo !!!

Status
Not open for further replies.
Back