Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Bank thì oánh trụ chứ VCB BID CTG tam mã hàng đầu qua các mùa, trừ phi bác biết game của LPB vì LPB có giảm cũng k ảnh hưởng đến tt
Em ôm nhầm con BID thay vì CTG VCB mà đau hết cả diều đây nó đánh phò phạch khó chịu quá
Em nghĩ bank lớn chạy hết rồi, giờ là đến lượt bank tầm trung chứ :)), sắp tới HD, Tech lên sàn thì LPB sớm muộn gì cũng tăng thôi

cái này của SSI, nhìn ko hiểu lắm đem lên đây nhờ giải tranh
Chi tiết hơn tý: https://www.facebook.com/linh.nguyen.56027/posts/10156834144543294

Con Dash coin là 1 trong những coin tăng mạnh và sẽ là coin tăng mạnh nhất đấy anh
ko a ơi, rủi ro như nhau, chọn con đứng đầu thôi
ruột rà nó mình ko biết hết được, kiểu như ttck thì cứ pick trụ; còn mid pen gì thì kệ xyz nhà nó :3cool_adore:
cái này của SSI, nhìn ko hiểu lắm đem lên đây nhờ giải tranh
đại khái:
xưa ttck quy mô nhỏ - dòng tiền nóng vào: bong bóng > tèo
nay ttck quy mô to hơn - dòng tiền nóng vào có kiểm soát hơn: chưa bong bóng

Last edited:
Em còn 13.2 thì sao, chỉ tiếc không có margin thôi, chị định giá bao nhiêu mà đắn đo vậy
Định giá ngân hàng ư?
Em có mơ màng quá không?
Không 1 cá nhân nào và kể cả các công ty chứng khoán đủ tầm để định giá 1 ngân hàng em ạ.
Lại nhớ vụ định giá PG bank cho thương vụ sáp nhập CTG( hóng được do có bạn là người phải ký tên vào hồ sơ trước khi trình HĐQT). Thuê cả tổ chức NN mà còn biết bao khoản vay và tài sản không thể có căn cứ để xác định và tổ chức được thuê(chả nhớ thằng nào) nó ghi chú bên cạnh là nó không có năng lực đánh giá tài sản nên khuyến nghị chấp nhận số liệu như báo cáo của ngân hàng.
Vậy nên chị em ta cứ nhìn báo cáo ngon ngon 1 tý, nợ xấu nho nhỏ 1 tý, lãnh đạo đàng hoàng 1 tý, mạng lưới đông đông 1 tý, thương hiệu nghe quen quen 1 tý... mà chiến thôi :10:

Định giá ngân hàng ư?
Em có mơ màng quá không?
Không 1 cá nhân nào và kể cả các công ty chứng khoán đủ tầm để định giá 1 ngân hàng em ạ.
Lại nhớ vụ định giá PG bank cho thương vụ sáp nhập CTG( hóng được do có bạn là người phải ký tên vào hồ sơ trước khi trình HĐQT). Thuê cả tổ chức NN mà còn biết bao khoản vay và tài sản không thể có căn cứ để xác định và tổ chức được thuê(chả nhớ thằng nào) nó ghi chú bên cạnh là nó không có năng lực đánh giá tài sản nên khuyến nghị chấp nhận số liệu như báo cáo của ngân hàng.
Vậy nên chị em ta cứ nhìn báo cáo ngon ngon 1 tý, nợ xấu nho nhỏ 1 tý, lãnh đạo đàng hoàng 1 tý, mạng lưới đông đông 1 tý, thương hiệu nghe quen quen 1 tý... mà chiến thôi :10:
Em tưởng chị hay định giá lắm :10:

Định giá ngân hàng ư?
Em có mơ màng quá không?
Đúng nà.

Cái này sẽ là đầu mối, để mò ra xem, sắp tới Quýt ca sẽ chọn em nào ??? Quýt ca không thích chơi 1 trò lặp lại nhiều lần... em đoán vậy!!!
chị làm bài tập thì lại tìm ra cuôn ROS, hôm nay ngồi rình coi nếu có dấu hiệu tốc biến thì Phập chén thoai
:cute_smiley58::cute_smiley58:
sức mua đang nở nhanh mờ cũng chưa có nhiều em mới để tầm
Cần thêm nhiều bé có dáng bốc đầu nhẹ đít

Status
Not open for further replies.
Back