Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
chị làm bài tập thì lại tìm ra cuôn ROS, hôm nay ngồi rình coi nếu có dấu hiệu tốc biến thì Phập chén thoai
:cute_smiley58::cute_smiley58:
sức mua đang nở nhanh mờ cũng chưa có nhiều em mới để tầm
Cần thêm nhiều bé có dáng bốc đầu nhẹ đít
Em tìm chưa ra chị ơi. Chắc kỳ này lại ngồi rình sọc FUT01, Y-Chết đại ca đã quay sang Long FUT roài... hị hị

Chời ơi, sao không ai chịu tin em vại chời, em lượm được đúng hộp sữa ông thọ mà... hic
Thằng ku nó lại đòi thêm ổ bánh mì nữa, mang về chấm sữa...hic
###
Cơ mà em đang run quá, chưa biết sẽ sọc hay là không sọc, ước rì lại cách tầm 50-60đ thì hay...hic

Làm con Ford Explorer cho nó nam tính, Quận 7 hay ngập đi gầm cao bơi cho sướng :1:
https://vnexpress.net/interactive/2017/ford-explorer-3677230
Chời ơi, sao không ai chịu tin em vại chời, em lượm được đúng long sữa ông thọ mà... hic
###
Cơ mà em đang run quá, chưa biết sẽ sọc hay là không sọc, ước rì lại cách tầm 50-60đ thì hay...hic
Ta đặt target cho thành doping tí bác. cơ mà con Ford này hay. công nghệ ngon, giá ok:1:

Chời ơi, sao không ai chịu tin em vại chời, em lượm được đúng hộp sữa ông thọ mà... hic
###
VRE sao thảm vại?

Dân hiểu biết kỹ thuật thì mê và đánh giá cao con này lắm, đại chúng VN thì chỉ biết đến Toy thần thánh thôi :24:
khoai lang nhà mình thì vẫn thích ăn chắc mặc bền, coi như tài sản hơn là phương tiện nên Toy số 1 là phải rồi :21:
Ford thì trang bị kĩ thuật tốt hơn, cập nhật ngon hơn, giá cũng ngon.

Dân hiểu biết kỹ thuật thì mê và đánh giá cao con này lắm, đại chúng VN thì chỉ biết đến Toy thần thánh thôi :24:
Ford của Mỹ bị dân VN chê hao xăng :24:, cứ phải honda hay toyota để sau này còn bán được giá :21:.
Btw, con Ford Mondeo cũ cùng phân khúc với Camry nhưng giờ giá rẻ ghê, đối đầu thì Camry móp méo :21:.

Status
Not open for further replies.
Back