Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Hì hì. Hôm qua có mem mới than phiền với Ban quản trị là vô đọc VC toàn ngôn ngữ bí ẩn, mình đọc mà hiểu chết liền, chắc phải qua mấy khóa đào tạo trời Tây may ra mới hiểu. Mất mấy phút ngớ người ra rồi mới nhớ là hàng trong rum mình giờ được mã hóa như tiền ảo. Ko có bộ Code chắc đọc ko hiểu nói con nào cả.

Thói quen mọi người hơi khó bỏ, nhưng bình loạn các bác để ít chỗ sang sáng cho mem mới đọc hiểu với, cũng nhiều người vào VC mình đấy, có cái là ngôn ngữ giờ chuyên môn hóa cao độ quá đâm ra các mem mới ko dám ra bình luận vì sợ sai quá.

Chán thì bán đi chị :2:, 2 tháng nay em thảm lắm, chị có gợi ý gì không
Chả cso gợi ý gì. Tăng mãi thì phải giảm. Thỉnh thoảng đánh giá lại rủi ro và cơ hội rồi quyết định.
Cổ phiếu của chị không tăng nhưng DN vẫn sure là tốt thì chị rất vui. Tăng giá mà DN không có nội lực hay không tương xứng với giá cả theo đánh giá của chị chị cũng không mảy may xúc động.

Chả cso gợi ý gì. Tăng mãi thì phải giảm. Thỉnh thoảng đánh giá lại rủi ro và cơ hội rồi quyết định.
Cổ phiếu của chị không tăng nhưng DN vẫn sure là tốt thì chị rất vui. Tăng giá mà DN không có nội lực hay không tương xứng với giá cả theo đánh giá của chị chị cũng không mảy may xúc động.
Ngày trước em cũng lỳ lắm, sau vài case bại bị tâm lý á

Status
Not open for further replies.
Back