Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Kế hoạch và dự định của HL như thế nào thì cứ thế mà làm, đừng dao động giữa chừng. Làm theo plan của mình thì không có gì phải hối hận.
Còn về VNI, theo góc nhìn cá nhân mình thì không chết ngay được đâu. GL.
Dạ ,cảm ơn anh.

Hì hì. Hôm qua có mem mới than phiền với Ban quản trị là vô đọc VC toàn ngôn ngữ bí ẩn, mình đọc mà hiểu chết liền, chắc phải qua mấy khóa đào tạo trời Tây may ra mới hiểu. Mất mấy phút ngớ người ra rồi mới nhớ là hàng trong rum mình giờ được mã hóa như tiền ảo. Ko có bộ Code chắc đọc ko hiểu nói con nào cả.

Thói quen mọi người hơi khó bỏ, nhưng bình loạn các bác để ít chỗ sang sáng cho mem mới đọc hiểu với, cũng nhiều người vào VC mình đấy, có cái là ngôn ngữ giờ chuyên môn hóa cao độ quá đâm ra các mem mới ko dám ra bình luận vì sợ sai quá.
Đúng đó anh ơi, cơ mừ ma cũ họ ko để ý đâu [emoji1]

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Không cần thậm thụt làm gì cho nó mất công. Em theo phe Thầy, tham chiếu qua cặp VCB-VIC. Vậy nhé!
VCB còn dư địa tới 5x.
VIC tới 8x.
VRE,ROS nữa chứ?
VNindex 900?Trong khi thế giới chỉnh?
Plan:là tư thế nhảy tàu bằng mọi giá lúc nào thấy tàu "có khả năng"sắp đắm,em nhỉ?

Sáng nay ngồi buôn với ông bạn chứng thâm niên từ 2006, vậy mà đợt down vừa rồi cũng bay 50% tài khoản mặc dù chỉ chơi MG hàng "cơ bản" nói không với quýt ca :)... chứng trường không bao h thôi khắc nghiệt...
TT bật tung nóc mà NAV mình lại thụt lùi... buồn... café với ông bạn về lại thấy được an ủi...
Tháng tới đã setup xong công việc quay về với nhịp thở tt, nhưng coi bộ họp xong cái A pếc này thì ai tiếp tục nâng niu tt, lại khó nhằn tiếp à... :102::102:

Sáng nay ngồi buôn với ông bạn chứng thâm niên từ 2006, vậy mà đợt down vừa rồi cũng bay 50% tài khoản mặc dù chỉ chơi MG hàng "cơ bản" nói không với quýt ca :)... chứng trường không bao h thôi khắc nghiệt...
TT bật tung nóc mà NAV mình lại thụt lùi... buồn... café với ông bạn về lại thấy được an ủi...
Tháng tới đã setup xong công việc quay về với nhịp thở tt, nhưng coi bộ họp xong cái A pếc này thì ai tiếp tục nâng niu tt, lại khó nhằn tiếp à... :102::102:
Việc ai thì đấy làm thôi bác. Khỏi lo gì cho tốn sức ợ :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

1 nhóm TK lớn bên SHS ôm ~4 triệu DXG(chưa nói còn bên VND)giá vốn 18.8,đang lãi gần 10 tỷ,trận vừa rồi chao đảo bay gần 4 tỷ.(đây là lý do mình ko vào bắt DXG khi nó rơi về giá đẹp-HBC cũng tương tự-lúc đó có chị Cỏ vào,mình thì sợ.)
Đây là tay kỳ cựu và ng trong ngành ck.

VCB còn dư địa tới 5x.
VIC tới 8x.
VRE,ROS nữa chứ?
VNindex 900?Trong khi thế giới chỉnh?
Plan:là tư thế nhảy tàu bằng mọi giá lúc nào thấy tàu "có khả năng"sắp đắm,em nhỉ?
Dà nói anh đừng cười, chứ em không biết VNI nó sẽ đi đâu về đâu. Em nghe lời khuyên của anh Táo, chuyển hết sang thế phòng thủ trước Lập Đông. Nên nhìn thấy nhiều cơ hội tiến công, mà vẫn phải chẹp chẹp... rồi về!
VIC chắc là chết ở 70, VCB chắc không qua được 45 quá. ROS = 2 VNM, VRE thì có giời mới hiểu? Nếu anh thích đoán, em cũng đoán chơi cho vui.

Dà nói anh đừng cười, chứ em không biết VNI nó sẽ đi đâu về đâu. Em nghe lời khuyên của anh Táo, chuyển hết sang thế phòng thủ trước Lập Đông. Nên nhìn thấy nhiều cơ hội tiến công, mà vẫn phải chẹp chẹp... rồi về!
VIC chắc là chết ở 70, VCB chắc không qua được 45 quá. ROS = 2 VNM, VRE thì có giời mới hiểu? Nếu anh thích đoán, em cũng đoán chơi cho vui.
Anh đọc có cảm giác nâng nâng.Nâng nâng vì đúng tâm tư của anh em ạh.
Đêm qua lâu lắm rồi mới có cái cảm giác bị Margin Call liên tục-chắc do tâm tư lo lắng quá,nên Post Thơ "MỘNG CŨ"
Mộng cũ

Nửa khuya nghe động tiếng mưa buồn
Mái lạnh hiên người giọt giọt tuôn
Chăn gối bỗng thơm mùi dĩ vãng
Dịu dàng mộng cũ ghé môi hôn.
-Thơ Thanh Nam

1 nhóm TK lớn bên SHS ôm ~4 triệu DXG(chưa nói còn bên VND)giá vốn 18.8,đang lãi gần 10 tỷ,trận vừa rồi chao đảo bay gần 4 tỷ.(đây là lý do mình ko vào bắt DXG khi nó rơi về giá đẹp-HBC cũng tương tự-lúc đó có chị Cỏ vào,mình thì sợ.)
Đây là tay kỳ cựu và ng trong ngành ck.
Vẫn còn lãi 6 tỷ mà. Ai mà ra đúng đỉnh được.

Status
Not open for further replies.
Back