Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Cơ bản sẽ có cái hợp tác đầu tư để phát triển thương mại điện tử
Thêm nữa sau bao năm ăn hết của nả tích lũy, anh Bình già quay lại đường đua. Anh í ko phải là ng làm tiền giỏi nhất , nhưng anh í luôn là ng dẫn đầu mọi xu hướng mới
Còn vụ thoái xong mảng Trading và bán 1 phần retail nữa chị nhỉ

Cơ bản sẽ có cái hợp tác đầu tư để phát triển thương mại điện tử
Thêm nữa sau bao năm ăn hết của nả tích lũy, anh Bình già quay lại đường đua. Anh í ko phải là ng làm tiền giỏi nhất , nhưng anh í luôn là ng dẫn đầu mọi xu hướng mới
làm thương mại điện tử thì thua đứt anh Minh VNG rồi. :106::105:

Colaido phán STB giá 11 đúng ghê. Em nó bị chặn đứng ở giá này khá lâu rồi, nhưng với cái vụ đổi tên, chuyển sàn thì không nên thò tay vào lướt lát với em nó nữa.
case STB em dính quá sâu, từ 7 đến 14 và vẫn đọc tin tức về nó hàng ngày dù ko còn cổ nào trong tk
khi nào phong phanh ngân hàng Hoa Long đc xem xét thì e ng/c quay lại

Nếu không phải vcer nào đó mua PMC hôm nay thì có ý nghĩa gì không nhỉ?
Mình chưa có cổ nào?

Em ngủ giờ mới dậy không được xem lúc Vịt rỉa 43. Công nhận phối hợp quá nhịp nhàng dìm Ros xuống để lead khác thể hiện tránh điểm số cao vống lên :1178:

Đủ cả vol lẫn giá, chúc mừng bác BO với Vịt cồ :41:
Dòng tiền lan tỏa với trụ dẫn dắt tốt, đoán đỉnh cũng bằng thừa.
Tối về em lại soi chart + thắp nhang thôi :21:

Dà, 50 hay 100 cũng không bói ạ. Giá không quan trọng, quan trọng là cảm xúc của người dẫn đầu... có thật sự đặc biệt hay không?
Ví dụ gần đây, em hay bói cho thầy Rái vậy...70% số quẻ thuộc về thầy Rái.
Xin lỗi chẳng biết có nhầm nhọt chuyện trồng trọt gì không mà tên em ở đây vậy? :2cool_misdoubt:
Nếu bàn về ca đường, thì em làm BLV từ lâu rồi, thấy động co giò chạy từ 2 tháng trước lận :2cool_go:

Vinagame bị Tencent mua lại hết rồi mà. Thật buồn là FPT hay VTC game không cạnh tranh lại nổi với thằng Tencent, coi như Việt Nam mất mảng game về tay TQ
hôm CN mình bay từ Mỹ về VN có gặp mấy bạn trẻ ở chỗ transit châu đầu vào xem trực tiếp chung kết Liên Minh huyền thoại . Đầu tiên mình thấy 1 giải game làm lớn như 1 sự kiện thể thao lớn vậy đó

Status
Not open for further replies.
Back