Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Vì tôn trọng bác cũng như các thành viên VC khác đọc bài, em nghĩ mình cần nhận định và trả lời nghiêm túc.
Chúng ta có góc nhìn và phương thức khác nhau, miễn sao hiệu quả và gia tăng NAV là đạt yêu cầu. Em đã và sẽ không tìm hiểu về HA, nên có nhận định về 1 CP, cũng sẽ chủ yếu dùng chart Weekly, Daily không hiệu quả.
Trở lại vấn đề ở trên, thật sự không hiểu bác đang nói tới điều gì? Lấy em ra luận quẻ là quyền của bác, được mất không liên can em nhé!
Và nói thật lòng rằng, đừng dùng từ "bám mông" hay Shadow trade theo ai hết, chết bởi tại - bị -vì...1 cá nhân nào đó là điều xuẩn ngốc nhất trên TT này. Em đã từng như thế và hiểu được cái giá nó thế nào.
Thành công là đáng mừng, thất bại cứ mạnh dạn làm lại, đều tự thân cả, có muốn khác cũng chẳng được.
Thân./.
Đúng chất Quân Tử, ngưỡng mộ thật là ngưỡng mộ. Thầy Rái làm em liên tưởng đến hình tượng Hoa Sen giữa đầm lầy vậy!
Dà, ý em là lấy cặp VCB - VIC ra để xem vía của Thầy ấy mà. Bám mông, nếu chết là do số phận, do Vía... chứ em có oán trách đương chủ lời nào đâu? (Mà có muốn trách cũng không trách được, vì đương chủ còn không biết Vía mình nó đang nói cái gì... không biết không có lỗi).
Kính cẩn nghiêng mình, bám mông tiếp vậy. Nếu được, Thầy cho em xin được biết Thầy tuổi con gì không? Vậy sẽ dễ cho em hơn... Có chết cũng sẽ là cái chết nhẹ tựa lông hồng, ai mà chẳng phải chết ạ!

Call My Girl mạnh quá :105:
Ba ba sky rocketing :109: Anh tỷ xịn quả này tăng vượt bậc trên bảng xếp hạng Forbes :1:
Quả bom VRE cứ chất mua trần kinh thế kia thì ảnh không muốn Vượng cũng không đặng :1:
Bán xuống với Shorter cứ gọi là đứng hình :21:
Cơ mà nhìn chart dựng ngược như Rocket 1H thế kia, Buyer cũng teo luôn :19:

Đúng chất Quân Tử, ngưỡng mộ thật là ngưỡng mộ. Thầy Rái làm em liên tưởng đến hình tượng Hoa Sen giữa đầm lầy vậy!
Dà, ý em là lấy cặp VCB - VIC ra để xem vía của Thầy ấy mà. Bám mông, nếu chết là do số phận, do Vía... chứ em có oán trách đương chủ lời nào đâu? (Mà có muốn trách cũng không trách được, vì đương chủ còn không biết Vía mình nó đang nói cái gì... không biết không có lỗi).
Kính cẩn nghiêng mình, bám mông tiếp vậy. Nếu được, Thầy cho em xin được biết Thầy tuổi con gì không? Vậy sẽ dễ cho em hơn... Có chết cũng sẽ là cái chết nhẹ tựa lông hồng, ai mà chẳng phải chết ạ!
Quân tử có phải là mấy vị đầu đội trời chân đạp...dép, cuối trận thường ăn phi đao không bác? :4cool_doubt:
Em tuổi con Thỏ ạ :4:

Status
Not open for further replies.
Back