Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chi oi, van co nhieu doanh nghiệp song bang sx thuan tuy do, nếu vi aTy lam lệch thi gia 1 so co hoặc 50% tt chung thi co the may ong to con de vay, chu lệch thi gia cua gan nhu ca tt la ko ban Tuyen Giao nao dam chong lung dau. Chi nghi các DN san xuất bthuong ca nam roi thi gia cp cty bi giam manh tren tt do 1 nhom chi so anh huong ma ho de yen a. Moi chuyen đều phai trong muc do chạp nhan duoc ma thoi, ko the thao tung tat ca duoc vi nhu vay ro rang la unstable.
Xóa hộ mình với. Hơi nhạy cảm.

như DRC hả chị. :10:. Kinh nghiệm của em là bluechips hay cơ bản gì cũng phải cắt lỗ hết. Biết đâu mình sai. Đặc biệt là ở Việt Nam, độ minh bạch rất kém
ÚI DRC xuống khiếp nhỉ. NHưng hđkd cũng đang đi xuống thì cơ hội gì em ơi.

Thừa nhận là ở VIệt Nam không chỉ không minh bạch mà đau nhất là dẫu có biết nó rút ruột rành rành cũng khó biết kiện cáo như nào. Tiền đâu theo kiện? Vì muốn thắng là phải có tiền trước khi có lý lẽ.

Thừa nhận là ở VIệt Nam không chỉ không minh bạch mà đau nhất là dẫu có biết nó rút ruột rành rành cũng khó biết kiện cáo như nào. Tiền đâu theo kiện? Vì muốn thắng là phải có tiền trước khi có lý lẽ.
Áp dụng vào cây tre trăm đốt thấy có hợp lý hem :10:

ÚI DRC xuống khiếp nhỉ. NHưng hđkd cũng đang đi xuống thì cơ hội gì em ơi.
Con này em đang cho vào watchlist, HĐKD tốt, doanh thu tăng là điểm sáng cho thấy sản phẩm bán tốt, chỉ ảnh hưởng bởi giá đầu vào cao. Giá cao su bây giờ thì đã giảm 42% so với mức 350 yên/kg. Ban lãnh đạo thì cook báo cáo theo hướng xấu do đẩy mạnh chi phí khấu hao. Nhưng ý em là dù bluechips hay cơ bản thì tốt nhất là nên tuân thủ kỷ luật. Biết đâu nó có nội tình gì mà mình ko biết, như SKG đó.

Con này em đang cho vào watchlist, HĐKD tốt, doanh thu tăng là điểm sáng cho thấy sản phẩm bán tốt, chỉ ảnh hưởng bởi giá đầu vào cao. Giá cao su bây giờ thì đã giảm 42% so với mức 350 yên/kg. Ban lãnh đạo thì cook báo cáo theo hướng xấu do đẩy mạnh chi phí khấu hao. Nhưng ý em là dù bluechips hay cơ bản thì tốt nhất là nên tuân thủ kỷ luật. Biết đâu nó có nội tình gì mà mình ko biết, như SKG đó.
2 năm trước em gặp lãnh đạo thì thấy chả quan tâm gì vụ làm ăn đâu anh. Ko biết bây giờ có khá hơn hay chưa. Theo đó chạt factor giá down từ đấy đến giờ.

Sent from my iPhone using Tapatalk

2 năm trước em gặp lãnh đạo thì thấy chả quan tâm gì vụ làm ăn đâu anh. Ko biết bây giờ có khá hơn hay chưa. Theo đó chạt factor giá down từ đấy đến giờ.

10 năm qua, nếu tính lợi nhuận làm ra nó làm ăn còn hiệu quả hơn VNM nữa đó.

mình thấy sản phẩm radial của nó đang full công suất. CSM thì dang dở. Tính ra DRC làm ăn tốt nhất ngành săm lốp. Triển vọng ngành thì con này thấy ổn, do nhu cầu lốp radial sẽ tăng lên, xuất khẩu con này cũng khả quan. Mình vẫn đang quan sát chưa dám vào, chưa biết nó mua kỳ hạn giá cao su như thế nào. http://vinanet.vn/nong-nghiep/gia-c...810-tang-tu-muc-thap-3-thang-ruoi-681527.html ko biết giá mua hợp đồng kỳ hạn đến tháng 9 là bao nhiêu ?

Đáng buồn như thực tế :1:
Nhưng buộc phải sống chung với lũ, cực đoan quá chỉ khổ mình thêm thôi.
Mình cứ sống tốt là được, còn bọn xấu thì kệ bà nó đi :4:

Đáng buồn như thực tế :1:
Nhưng buộc phải sống chung với lũ, cực đoan quá chỉ khổ mình thêm thôi.
Mình cứ sống tốt là được, còn bọn xấu thì kệ bà nó đi :4:
Có gì cực đoan đâu. Cũng chẳng có gì quan trọng cả. Của cải mỗi người giữ hộ kho chung 1 đoạn, sau lại phân phối lại bằng cách này hay cách khác hết ấy mà :10:

Status
Not open for further replies.
Back