Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Ủng hộ tinh thần ảnh cái Mèo ah...chứ tội nghiệp ảnh lắm, đánh thua miết:17:...dạo này mưa bảo, grab có chạy đc nhiu đâu
vâng nhất trí ạ, để em ủng hộ tinh thần ảnh tiếp
@bokhoktx . FLC phá 8 lần 1 . đề nghị anh cho nhúng xuống lần nữa lấy thêm vol đã. cho các ace nào còn tử thủ tử đợt move up trước trèo xuống mới đi tiếp được

tt kéo BCs với mức định giá cao ngất ngưởng. E ko hiểu được câu truyện, thời thế nó ntn thì e đi chơi cho lành thôi.
TT phân hóa nên chỉ số chỉ mang tính chất tham khảo, câu này em đọc rất nhiều lần trên VC, hay là bác mải chơi nên không để ý?
Muốn ăn bánh dày giai đoạn này, trừ hàng ruồi ra (đứt cũng nặng), chỉ 1 số ít dạng tăng trưởng nhưng giá cũng cao rồi.
Vậy chăng thử vào những cổ tăng chậm nhưng base vững. Vừa giữ cảm giác TT, vừa điều chỉnh lại nhịp trade?
Mà thôi, người lên kẻ xuống, người vào kẻ ra mới thành chợ :1:

thầy này, thấy ảnh lồi mồm mon men nịnh nọt. kg bêu ảnh grab nữa đi:10:
vâng nhất trí ạ, để em ủng hộ tinh thần ảnh tiếp
@bokhoktx . FLC phá 8 lần 1 . đề nghị anh cho nhúng xuống lần nữa lấy thêm vol đã. cho các ace nào còn tử thủ tử đợt move up trước trèo xuống mới đi tiếp được
Anh @bokhoktx đúng là son thặc, tiền, người đẹp đến cùng lúc, mặc dù anh í đã tuyên bố tim anh í làm bằng cục nước đá... Anh @becks2367 thi ca lãng mạn thế lại chẳng có ai theo.

Đi vắng cài cuốc có 1 hum mừ đồng bào nói xấu mình ghê quá hiu hiu

Anh bò như thế này chỉ thích giai, không không thích gái nhé ace :D

Anh @bokhoktx đúng là son thặc, tiền, người đẹp đến cùng lúc, mặc dù anh í đã tuyên bố tim anh í làm bằng cục nước đá... Anh @becks2367 thi ca lãng mạn thế lại chẳng có ai theo.
Đẹp giai, con nhà giàu và học giỏi... nhưng đến ko đúng lúc thì cũng thua, phải ko anh @bokhoktx :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back