Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
hạ tầng là mảng có margin lớn, như vậy kqkd lởm khởm là do chủ tào lao mía lau rồi.
tù khi a. Trà lên làm ceo. việc lớn nhất anh í thay đổi đc là các cty tăng vốn trước khi niêm yết là bị trả hồ sơ - không cấp phép. Nên xu hướng mua các cty hết hơi trên sàn đang đc zòm mua lại để thực hiện niêm yết của sau đang rất hót hòn họt

tù khi a. Trà lên làm ceo. việc lớn nhất anh í thay đổi đc là các cty tăng vốn trước khi niêm yết là bị trả hồ sơ - không cấp phép. Nên xu hướng mua các cty hết hơi trên sàn đang đc zòm mua lại để thực hiện niêm yết của sau đang rất hót hòn họt
Theo như FB của vợ anh Trà thì thấy hiện lên hình ảnh anh ấy là 1 con người nghiêm túc và cống hiến.

Theo như FB của vợ anh Trà thì thấy hiện lên hình ảnh anh ấy là 1 con người nghiêm túc và cống hiến.
quan hệ rộng quá ợ :1:.

thị trường đẹp thế này chị đặt 12.6 chắc khó khớp, mà nếu về giá đó lúc này chắc em cũng chả dám vào. Ko biết em có bảo thủ không, chứ em nghĩ thị trường có thể đang chuẩn bị cho một cú điều chỉnh bất ngờ. Nhưng thực tế thì nó cứ giãy mãi mà ko chết :106:
LikeS. Mình cũng cảm giác vậy. Cảm giác thôi, không có gì để chứng minh đâu (thầy Rai ạ :10:).

Mọi người cho em hỏi có anh chị nào nắm rõ cả về Tài Chính lẫn Luật Doanh nghiệp không nhỉ ? Em có đứa bạn doanh nghiệp BOT đang cần người tư vấn và (cung cấp dịch vụ) thì phải. Chỗ nhạy cảm, người thật việc thật, nên nếu VCer thì tốt :)).

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back