Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Đặt mua 12.6 rùi.
thị trường đẹp thế này chị đặt 12.6 chắc khó khớp, mà nếu về giá đó lúc này chắc em cũng chả dám vào. Ko biết em có bảo thủ không, chứ em nghĩ thị trường có thể đang chuẩn bị cho một cú điều chỉnh bất ngờ. Nhưng thực tế thì nó cứ giãy mãi mà ko chết :106:

cầy tơ Diệp Diệp bá thật :4cool_oh:
còn 0,5k vãi kả đ ụp , mềnh bán nốt lấy giá 100 cho sang choảnh
VNI lặng lẽ phá đỉnh,mở band, dạng chân trong im lặng của bà con buôn chứng, thế lày dư lào các thầy ơi :3cool_adore::2cool_burn_joss_stick::2cool_go:
nếu - hàng chạy đúng bọt rồi thì ngậm miệng đợi ăn tiền thôi ;
nếu - hàng còn dập dình chưa chạy thì thành khẩn thắp hương đợi cô thương;
nếu - hàng tụt giá phá trend thì âm thầm cắt, cơ cấu sang mã khác hy vọng hấp hởi mong bù đc tổn thất găm thêm ít lãi chờ cơ hội đánh lớn phục thù.

thị trường đẹp thế này chị đặt 12.6 chắc khó khớp, mà nếu về giá đó lúc này chắc em cũng chả dám vào. Ko biết em có bảo thủ không, chứ em nghĩ thị trường có thể đang chuẩn bị cho một cú điều chỉnh bất ngờ. Nhưng thực tế thì nó cứ giãy mãi mà ko chết :106:
Nó không xuống ngay nhưng mỗi ngày 1 tý. Có thể sẽ có giá đó.

còn 0,5k vãi kả đ ụp , mềnh bán nốt lấy giá 100 cho sang choảnh

nếu - hàng chạy đúng bọt rồi thì ngậm miệng đợi ăn tiền thôi ;
nếu - hàng còn dập dình chưa chạy thì thành khẩn thắp hương đợi cô thương;
nếu - hàng tụt giá phá trend thì âm thầm cắt, cơ cấu sang mã khác hy vọng hấp hởi mong bù đc tổn thất găm thêm ít lãi chờ cơ hội đánh lớn phục thù.
nhân 5 tk, thèm lắm nhưng chả dám động vào chị ạ. hiu hiu

Bác cứ đùa, chế không mắng cho thì chớ, xớ rớ biết tay chị đại ngay :24:
Lương nhõn 20 củ/tháng ăn thua gì kia kìa :2cool_go:

hạ tầng là mảng có margin lớn, như vậy kqkd lởm khởm là do chủ tào lao mía lau rồi.
Việc tăng vốn khách sạn Hoa Sen trước khi bán cũng là dấu hiệu cho thấy có khuất tất mờ ám gì đó.
Lãnh đạo tử tế thì nó lại là công ty số 1 về BĐS KCN ngay. Nhưng như thế thì xa xỉ quá :21:

Status
Not open for further replies.
Back