Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Vầng lý do của em là VC là diễn đàn thứ 2 em tham gia nhưng lâu dài và mạnh dạn học hỏi nhiều hơn.
Sau sư phụ em thì em học được ở Vc rất nhiều kiến thức về chứng khoán và đủ thứ khác trên trời dưới đất, đọc còm của các anh cũng rất hài :))).
Nhưng đó là hồi 2013-2015 từ 2016 tới giờ em cứ thấy buồn buồn.
các thành phần gạo cội cứ rụng dần rụng dần.
Không còn thấy anh Cá heo Anh gì mod mà hay pọt chart bằng điện thoại mỗi ngày 1 lần và cả phân tích đầy đủ nữa. Rồi Linh giáo đầu, rồi siêu nhơn Locke rồi ông Mornignstar hay e ấp :v, rồi ông chungdegiau ( giờ đổi Son chán hẳn =)) ) Hayate, Thietkieutam, và cơ số rất đông các anh khác nữa rất đông đã off hết X_X.
Hay lắm, rõ ràng lắm.
Anh chỉ sợ, mất anh chimnon và chị Cỏ nữa thôi... đội ngũ kế thừa chưa thấy bóng dáng! Dàn Mod đã chuyên tâm vào việc riêng (y chang VF).

Vầng lý do của em là VC là diễn đàn thứ 2 em tham gia nhưng lâu dài và mạnh dạn học hỏi nhiều hơn.
Sau sư phụ em thì em học được ở Vc rất nhiều kiến thức về chứng khoán và đủ thứ khác trên trời dưới đất, đọc còm của các anh cũng rất hài :))).
Nhưng đó là hồi 2013-2015 từ 2016 tới giờ em cứ thấy buồn buồn.
Không còn thấy anh Cá heo Anh gì mod mà hay pọt chart bằng điện thoại mỗi ngày 1 lần và cả phân tích đầy đủ nữa. Rồi Linh giáo đầu, rồi siêu nhơn Locke rồi ông Mornignstar hay e ấp :v, rồi ông chungdegiau ( giờ đổi Son chán hẳn =)) ) Hayate, Thietkieutam, và cơ số rất đông các anh khác nữa rất đông đã off hết X_X.
Chẳng biết ông ý là ai, nhưng mà mang cái gậy thọc chơi phát. Trúng đâu thì trúng, hổng trúng thì trật :21::21:

Giàu đổi bạn, sang đổi vợ :1:

• Like
Reactions: TTN
Ban điều hành 4r cứ phím hàng hiệu quả, tích phân đầy đủ, bao luôn có lái.
Anh em vào chỉ chơi tám chuyện vui vẻ còn NAV cứ tự động tăng gấp vài lần chỉ số VNI index.
Gọi luôn là Thiên Đừờng Chủ Nghĩa cho nó đúng nghĩa :24::24::24:

Nghe tưởng là vui vui nhưng thực sự là nhiều năm rồi nhưng có lúc đọc VC vẫn cười té ghế.
Ở đây có rất nhiều người có tài lẻ, và đặc biệt vui tính
đấy ai cũng công nhận mà!
Dạo này thấy bạn cao cào,bán ấy chém gần 3/4 comment không cho ai cười nữa thành ra e phải lên tiếng!Mod thông cảm :D

Hay lắm, rõ ràng lắm.
Anh chỉ sợ, mất anh chimnon và chị Cỏ nữa thôi... đội ngũ kế thừa chưa thấy bóng dáng! Dàn Mod đã chuyên tâm vào việc riêng (y chang VF).
Hồi xưa khoái nhất là mục real trade anh ạ vì ngoài trade ra còn có tâm sự của bổn chủ topic đó về tâm sinh lý các thứ =))). Cơ mà giờ món đó hết thịnh rồi nhẩy X_X.

A ơi nếu anh hỏi riêng e thì cứ inbook?ai lại làm phí diễn đàn như kiểu dạng chat tay bo thế này?
HÌnh như cái nick này e đang để cái ngày tháng năm như thế đó anh!A "soi "hộ iem cái :21::21::21::21:
Quý nhân ơi, em hiếm khi inbox cái gì lắm ạ... Em hơii ghét cái kiểu thậm thụt trong hang...Quý nhân thông cảm! Tuổi Hợi là thuần âm đấy ạ, tức là chả có 1 hào dương nào... tức là cứ len lén núp lùm...hi hi
Ngoài 1 số anh chị tâm huyết, có tình nghĩa và thói quen khó bỏ. Còn tồn tại 1 số đông, những người ẩn phía dưới, bám theo phố này. Em thắc mắc họ vào đây làm gì? Chỉ để cười, thì thiếu gì phố rum chuyên tấu hài???

Hồi xưa khoái nhất là mục real trade anh ạ vì ngoài trade ra còn có tâm sự của bổn chủ topic đó về tâm sinh lý các thứ =))). Cơ mà giờ món đó hết thịnh rồi nhẩy X_X.
Chính vì vậy mà một số cá nhân không bám càng theo được, nên trách oán đó TM. Một số cá nhân nữa cứ bị Troll và OPPO hoài, cũng tức tức... mà éo dám nói ra... hahaha... trả vờ trả vịt cả!

Quý nhân ơi, em hiếm khi inbox cái gì lắm ạ... Em hơii ghét cái kiểu thậm thụt trong hang...Quý nhân thông cảm! Tuổi Hợi là thuần âm đấy ạ, tức là chả có 1 hào dương nào... tức là cứ len lén núp lùm...hi hi
Ngoài 1 số anh chị tâm huyết, có tình nghĩa và thói quen khó bỏ. Còn tồn tại 1 số đông, những người ẩn phía dưới, bám theo phố này. Em thắc mắc họ vào đây làm gì? Chỉ để cười, thì thiếu gì phố rum chuyên tấu hài???

Chuẩn rồi!Cái commet trước định làm cái p/s giải thích sao không vào phố hài nào khác!Nhưng rồi đợi hỏi tiếp ta lại giao lưu :24::24::24:
Thực ra các phố rum chuyên tấu hài đó đọc hoài nhàm rồi ,vào VC nhiều cái hài hơn mà chắc là chỉ có dân núp trong hang bắn chim mới ngấm anh ah!
Có nhiều cái comment hay việc mà phải sau vài quá trình mới ngấm hài ,chắc là anh hiểu ý iem....:20::20::20::20:

.
Không còn thấy anh Cá heo Anh gì mod mà hay pọt chart bằng điện thoại mỗi ngày 1 lần và cả phân tích đầy đủ nữa. Rồi Linh giáo đầu, rồi siêu nhơn Locke rồi ông Mornignstar hay e ấp :v, rồi ông chungdegiau ( giờ đổi Son chán hẳn =)) ) Hayate, Thietkieutam, Mr, GBK và cơ số rất đông các anh khác nữa rất đông đã off hết X_X.
anh Caheo bỏ hẳn nghề chứng, nay quay sang làm việc khác rất thành công
bạn Hayate đánh đàn hay đã định cư hản ở nước ngoài , bỏ nghề chứng rồi
Thietkieutam trước là 1 cán bộ phòng kinh doanh ngoại hối nay đã nghỉ hưu rồi
bạn Mr đợt rồi quá bận rộn với vị trí PGD fpt trading
GBK hiện đang nhận nh hợp đồng đào tạo phân tích cơ bản, chứng chỉ TA nên ko còn chú tâm đến trading hàng ngày nữa
trước có mod Tú nay có anh Tican cũng đã định cư hẳn ở Mỹ rồi chắc sẽ ko tham gia TT VN nữa.

@arrowhanoi
Cảm ơn Mod đã viết rất rõ ràng những khó khăn hiện tại. Thiết nghĩ, nên thương mại hóa để sống còn, và cảm thấy đỡ vất vả. Mô hình có thể tham khảo nhiều phố rum tụi Mẽo: Riêng em, em thích Morningstars và Seekingalpha. Viết bài trên forum, rồi cho chia sẻ trên FB, Twit,... qua 1 cái click chuột! Chủ bài có thể nhận tiền tùy theo số lượng Like / Share.
Quan trọng là em đã cảm nhận "tâm huyết" của dàn Mod hết sạch rồi. Em không trách gì các anh, ai cũng phải lo cơm áo gạo tiền... Nhưng các anh cũng nên chọn 1 cái chết nhẹ tựa lông hồng, dù gì, Bang Chủ có ơn rất lớn
với ae ngày xưa, và đặc biệt lớn với riêng cá nhân em!

@arrowhanoi
Cảm ơn Mod đã viết rất rõ ràng những khó khăn hiện tại. Thiết nghĩ, nên thương mại hóa để sống còn, và cảm thấy đỡ vất vả. Mô hình có thể tham khảo nhiều phố rum tụi Mẽo: Riêng em, em thích Morningstars và Seekingalpha. Viết bài trên forum, rồi cho chia sẻ trên FB, Twit,... qua 1 cái click chuột!
Quan trọng là em đã cảm nhận "tâm huyết" của dàn Mod hết sạch rồi. Em không trách gì các anh, ai cũng phải lo cơm áo gạo tiền... Nhưng các anh cũng nên chọn 1 cái chết nhẹ tựa lông hồng, dù gì, Bang Chủ có ơn rất lớn
với ae ngày xưa, và đặc biệt lớn với riêng cá nhân em!
oạch nếu muốn ra đi. hay off hẳn hãy chọn tết trùng dương ngày 9/9 âm lịch nha :21:

he he he tự nhiên hôm nay các ACE lại hồi tưởng thế... ôi nhớ ngày nào tung hoành giang hồ; chém gió thành bão nghĩ mình là "bố đời thiên hạ" gặp cao nhân là đòi tỉ thì bằng được so tài hơn kém. Giờ nghĩ lại đúng là trẻ trâu quá mức... dạ vì thời đó là Trend như vậy và thời này trend nó lại kiểu giấu mình sau tấm gương mờ :24::24::24: các ACE oánh chứng nhiều mà không bắt được trend thì kiếm sao được.

he he he tự nhiên hôm nay các ACE lại hồi tưởng thế... ôi nhớ ngày nào tung hoành giang hồ; chém gió thành bão nghĩ mình là "bố đời thiên hạ" gặp cao nhân là đòi tỉ thì bằng được so tài hơn kém. Giờ nghĩ lại đúng là trẻ trâu quá mức... dạ vì thời đó là Trend như vậy và thời này trend nó lại kiểu giấu mình sau tấm gương mờ :24::24::24: các ACE oánh chứng nhiều mà không bắt được trend thì kiếm sao được.
5 người thật lòng. :113:
@TuanMinh nhận số 4 nhóe!

Chị loạn rồi chị Cỏ ạ... Không phân biệt được đâu là Ngoáy và đâu là Lời Chân tình. Hoặc Chị không loạn thì là do em Troll tài vậy... hihi
em làm chị chóng hết cả mẹt,
chả hiểu sao hôm nay thời tiết đang đẹp thế này tự dưng thằng em vui tính hóm hỉnh hay bông phèng chuyên đả phá làng phá xóm giống style AKho ka năm xưa lại thấy ẩm ướt ươn người viết tâm thư nhức não giữa phiên giao dịch ng ng đang đi cắn hàng.
Trước đến giờ mình mới chỉ biết trạng thái nymphet này là độc quyền cho dạng tư duy kiểu gái - giống mình, nay cần phải mở rộng đối tượng hơn.

em làm chị chóng hết cả mẹt,
chả hiểu sao hôm nay thời tiết đang đẹp thế này tự dưng thằng em vui tính hóm hỉnh hay bông phèng chuyên đả phá làng phá xóm giống style AKho ka năm xưa lại thấy ẩm ướt ươn người viết tâm thư nhức não giữa phiên giao dịch ng ng đang đi cắn hàng.
Trước đến giờ mình mới chỉ biết trạng thái nymphet này là độc quyền cho dạng tư duy kiểu gái - giống mình, nay cần phải mở rộng đối tượng hơn.
1000 like, dzất xứng đáng danh hiệu Nữ tướng VC.

Status
Not open for further replies.
Back