Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Em mới tìm thấy niềm vui chốn này, các thầy các mợ làm gì thì làm .. nhưng đừng để nó quạnh hiu là được :1cool_byebye:
nó sẽ rất xôm vui vẻ hài hước sau hôm nay cho đến ít nhất là tết âm lịch, vì vị thế của ae đã có sẵn trong thị trường và số ng cầm nhiều tiền đợi market sập kỳ rồi cũng vẫn có.

Quý nhân ơi, em hiếm khi inbox cái gì lắm ạ... Em hơii ghét cái kiểu thậm thụt trong hang...Quý nhân thông cảm! Tuổi Hợi là thuần âm đấy ạ, tức là chả có 1 hào dương nào... tức là cứ len lén núp lùm...hi hi
Ngoài 1 số anh chị tâm huyết, có tình nghĩa và thói quen khó bỏ. Còn tồn tại 1 số đông, những người ẩn phía dưới, bám theo phố này. Em thắc mắc họ vào đây làm gì? Chỉ để cười, thì thiếu gì phố rum chuyên tấu hài???
có chút ghen tị, hồi mình đọc chùa thi thoảng vào nâng bi mà có dc thầy viết dài cho phát nào đâu :21:
Trước đây có trả lời một fan hâm mộ của bác Meopink câu hỏi "có biết bác ý là ai không?" thế này "k cần biết là ai, quan trọng là comment".

Last edited:
Vầng lý do của em là VC là diễn đàn thứ 2 em tham gia nhưng lâu dài và mạnh dạn học hỏi nhiều hơn.
Sau sư phụ em thì em học được ở Vc rất nhiều kiến thức về chứng khoán và đủ thứ khác trên trời dưới đất, đọc còm của các anh cũng rất hài :))).
Nhưng đó là hồi 2013-2015 từ 2016 tới giờ em cứ thấy buồn buồn.
các thành phần gạo cội cứ rụng dần rụng dần.
Không còn thấy anh Cá heo Anh gì mod mà hay pọt chart bằng điện thoại mỗi ngày 1 lần và cả phân tích đầy đủ nữa. Rồi Linh giáo đầu, rồi siêu nhơn Locke rồi ông Mornignstar hay e ấp :v, rồi ông chungdegiau ( giờ đổi Son chán hẳn =)) ) Hayate, Thietkieutam, Mr, GBK và cơ số rất đông các anh khác nữa rất đông đã off hết X_X.
đậm bác Pickman khú khú:24:
Mới trẻ thế mà luyến tiếc quá khứ à TM, câu nói của tôn đại thánh với Ngọc Hoàng: "ông làm vua lâu rồi, năm nay đến lượt tôi"
Mạng kiếp tài dẫn dắt anh em đi...:24:

Mới trẻ thế mà luyến tiếc quá khứ à TM, câu nói của tôn đại thánh với Ngọc Hoàng: "ông làm vua lâu rồi, năm nay đến lượt tôi"
@Son có lỗi lớn lắm đó, dạy cào cách soi kính chiếu yêu để rồi hôm nay ly sữa làm tràn vại sữa Cào bung lụa viết tâm thư ra vầy nè. Sau đây anh e bít tán với nhau dư lào cho đủ cái tấm chưn tình đó

Vậy mà gọi là đàn cừu có người lại giận. Đay nghiến mãi không thôi :24::24::24:

• Like
Reactions: Son
Hôm nay nhiều tâm thư ghê... 4R vui hay bổ ích là do đóng góp của thành viên, ai thấy hay thấy hợp thì tới lui thường xuyên, ko hợp thì ko ghé nữa... quán cóc miễn phí nên cũng đừng đòi hỏi chủ nhà phải thế này thế kia...

Hôm nay nhiều tâm thư ghê... 4R vui hay bổ ích là do đóng góp của thành viên, ai thấy hay thấy hợp thì tới lui thường xuyên, ko hợp thì ko ghé nữa... quán cóc miễn phí nên cũng đừng đòi hỏi chủ nhà phải thế này thế kia...
Thầy không hiểu ý thí chú đó rồi. Muốn đóng góp công quả xây dựng chùa đàng hoàng hơn to đẹp hơn thôi mà.
Chắc có tý hờn dỗi vì lâu rồi không thấy @engel lẫn @CACO huynh còm mèn. Lại tưởng tượng các vị đó gì gì trong hang nên đã giận lại càng giận ha ha ha.....

có chút ghen tị, hồi mình đọc chùa thi thoảng vào nâng bi mà có dc thầy viết dài cho phát nào đâu :21:
Trước đây có trả lời một fan hâm mộ của bác Meopink câu hỏi "có biết bác ý là ai không?" thế này "k cần biết là ai, quan trọng là comment".
Dà, chắc tại vì em đang bị ngồi trên đọt quá. Tâm lý sáng nay hoang mang vì anh Bò Kho thoát SBT kịp lúc, còn bà chị tay to thì cứ lôi ra dò hỏi... hic
Thêm ý nữa, lúc trước, em chưa biết soi Quẻ ạ. Giờ biết soi rồi, nên cứ gặp Quý Nhân là em phải tâm sự... dài dòng 1 chút.
Giờ em đã bình tĩnh, đã ổn định được tinh thần...haizzzz...

...chỉ sợ, mất anh chimnon và chị Cỏ nữa thôi... đội ngũ kế thừa chưa thấy bóng dáng! Dàn Mod đã chuyên tâm vào việc riêng (y chang VF).
Việc gì phải đến sẽ đến, không theo chủ quan được.
VC và VCer là cầu nối, tiếp nhận và hoàn thiện là chuyện của mỗi người.
Nhân sinh quan rộng mở, thay thế - luân chuyển là thường tình, hà tất phải hoài niệm thế :1:

Thầy không hiểu ý thí chú đó rồi. Muốn đóng góp công quả xây dựng chùa đàng hoàng hơn to đẹp hơn thôi mà.
Chắc có tý hờn dỗi vì lâu rồi không thấy @engel lẫn @CACO huynh còm mèn. Lại tưởng tượng các vị đó gì gì trong hang nên đã giận lại càng giận ha ha ha.....
Chị nói chí phải... em đúng là trẻ trâu quá...hic

Việc gì phải đến sẽ đến, không theo chủ quan được.
VC và VCer là cầu nối, tiếp nhận và hoàn thiện là chuyện của mỗi người.
Nhân sinh quan rộng mở, thay thế - luân chuyển là thường tình, hà tất phải hoài niệm thế :1:
Thầy Rái khai nhãn quá chuẩn... tất cả là do em đã không khách quan nhìn nhận...hic

Tại anh D.G không chịu ngoi lên chia sẻ. Nếu không số 4 đã không phải là sp. Đừng trách đn, tự sp chọn lúc cồm men mà...hic
thời khắc đó, nó vận vào chữ số kkk
hết chiện để cải vận thần bò rồi nhé :19::19::19::19: chuyên tâm vào chứng cháng cho tôi nhờ.
--------
thôi nhé các ac chiện lúc sáng thuộc về lúc sáng. Các ac ko đc xóa còm đâu, ai xóa mình sẽ đánh dấu ghi sổ lại
đó nha

hết chiện để cải vận thần bò rồi nhé :19::19::19::19: chuyên tâm vào chứng cháng cho tôi nhờ.
--------
thôi nhé các ac chiện lúc sáng thuộc về lúc sáng. Các ac ko đc xóa còm đâu, ai xóa mình sẽ đánh dấu ghi sổ lại
đó nha
Em có xóa đâu...
Cần phơm là em vẫn sẽ giư nguyên quan điểm... Chị CỎ bị loạn...

--------
đó nha
Em có tý băn khoăn là tại sao mấy bạn ra nươc ngoài sống lại bỏ chứng hả chị?
Sang đó bận lái taxi ạ? :21:
http://tinnuocmy.com/dinh-cu-o-nuoc-ngoai-va-cau-chuyen-that-cua-mot-viet-kieu-d5954.html

Status
Not open for further replies.
Back