Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Nhân dịp tung tóe,
Kính mong anh zai bật mí một tí về mối tương quan của VPB & NVB phát ợ... kỳ này năn nỉ, không công kích nữa...ahuhu
Chùi ui hem có bík thặc mừ.

@HOANGLINH Đỉnh trước là 17.5 nhe Anh.
MSR vượt khỏi biên trên BB ,và ngay đỉnh trc,khả năng ngày mai chỉnh.Tuy nhiên,lần này anh nghĩ chỉnh trong phiên vì lực mua mạnh và nhiều yếu tố hội tụ 1 thời điểm này=>Anh tin MSR đã vào uptrend ,thế nên ko care vài lai,quan trọng là đủ KL mình mong muốn chưa thôi.

MSR vượt khỏi biên trên BB ,và ngay đỉnh trc,khả năng ngày mai chỉnh.Tuy nhiên,lần này anh nghĩ chỉnh trong phiên vì lực mua mạnh và nhiều yếu tố hội tụ 1 thời điểm này=>Anh tin MSR đã vào uptrend ,thế nên ko care vài lai,quan trọng là đủ KL mình mong muốn chưa thôi.
Mấy vòng trước (em nhớ là 3 lần), lên max 17.5 trong phiên, sau đó down liền về tham chiếu, có khi closed giá đỏ luôn trong cùng ngày. Ngày hôm sau nữa thì quay về giá ban đầu trước chạy (khoảng 14.x-15.x). Để xem lần này có trụ lâu không.

Nói thật lòng, anh đừng buồn nhé...
Nếu anh đánh full mg vào con MSN thì em sẽ vỗ tay khen công khai luôn. Anh đánh con MSR thì em chỉ ngồi hóng, khí thế của anh HL đâu mất tiêu rồi?

Mấy vòng trước (em nhớ là 3 lần), lên max 17.5 trong phiên, sau đó down liền về tham chiếu, có khi closed giá đỏ luôn trong cùng ngày. Ngày hôm sau nữa thì quay về giá ban đầu trước chạy (khoảng 14.x-15.x). Để xem lần này có trụ lâu không.
Như cm trên anh nói,lần này khác hẳn rồi.

Vol hàng ngày của nó đâu đủ to, lại không Margin thoải mái và bị lãng quên như MSN...
Đúng là vol rất thấp tự dạo đứng luôn ở vùng 14-15, lâu lâu có bước nhảy chỉ trong phiên lên 17,x + đột biến vol.
Hiện đang 18.x. Lâu lắm rồi chưa thấy 18.
Năm ngoái, đúng 1 năm rồi, em bị dính ở đỉnh 20.
Em cũng tin là lần này nó đang có câu chuyện.

Đúng là vol rất thấp tự dạo đứng luôn ở vùng 14-15, lâu lâu có bước nhảy chỉ trong phiên lên 17,x + đột biến vol.
Hiện đang 18.x. Lâu lắm rồi chưa thấy 18.
Năm ngoái, đúng 1 năm rồi, em bị dính ở đỉnh 20.
Em cũng tin là lần này nó đang có câu chuyện.
MSR thì tựa vía Tungsten & bọn Ấn mà thôi...
Đặt thêm câu hỏi: Nếu ngon thế thì tại sao MSN lại nhượng cho bọn Ấn??? Nếu nó nhượng lại MSR, thì core của MSN bây giờ chuyển sang Hàng Tiêu Dùng... đọ là đọ với VNM...
Lại đặt thêm câu hỏi: Bọn Ấn giả như mua xong (như tin đồn), nó chuyển LN về đâu?
À quên nữa... em định trao đổi sơ với anh HL để nắm bắt tư duy thôi nhóe cụ... chứ xét về độ tăng giá, và control nguồn cung... thì lái chọn MSR là hợp lý...

Status
Not open for further replies.
Back