Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
thế đợt tới canh chỉnh vào thôi chị, thế nào chả có sóng chỉnh...thấy dầu giảm mà nó tăng tức là mình sai rồi, sai thì sửa. Thanks anh Bò và anh Vinh gợi mở.:3D_11:
PVD hoạt động cho thuê giàn quý 3 vẫn lỗ, PVS EPS năm chưa được 1.800. Ngành dầu khí đã qua thời kỳ đỉnh cao. Tăng rồi sẽ giảm lại thôi.

@Son huynh
Hôm qua anh Táo mắng cái gì 2 thằng lưu manh ấy nhỉ, em đọc mãi không hiểu ý?
Thà mắng thẳng vào mặt, chứ mắng xuyên Quẻ kiểu này... không biết nên ứng xử ra sao ạ ???
chữ "lưu manh" là thầy dùng đầu tiên, nghĩa nó thế nào thầy tự giảng ví dụ rất nhiều người vẫn đang tôn sùng cái kết hợp 3 yếu tố: Phong kiến + Lông dân + lưu manh :21:
còn anh Táo chỉ nhắc đến quẻ Bác, động hào 1 mờ: anh em bất hòa Vni sau tuần tái cấu véo của nhỏ lẻ, con bò dc cho uống tí thuốc bổ, giờ các anh đang cãi nhau xem cho nó điên tiếp hay tạm dưỡng sức :24:
e98a1428ebeee94dd08ac2eda562ac10.png e98a1428ebeee94dd08ac2eda562ac10.png

PVD hoạt động cho thuê giàn quý 3 vẫn lỗ, PVS EPS năm chưa được 1.800. Ngành dầu khí đã qua thời kỳ đỉnh cao. Tăng rồi sẽ giảm lại thôi.
vấn đề là nó có câu chuyện để các anh MMs vẽ bùa chị ạ...chứ cơ bản thì hỏi ngay PVD năm sau trả nổi 500 đồng cổ tức ko ? Trong đám dầu me con PVB, PVS e thấy ít rủi ro. PVN khoan 1000 giếng làm dự án khí ở o môn thì mấy con này ngon.

Chị đại chăm chỉ tưới tre đi, đừng vào mấy con dầu khí dở hơi làm gì, lỗ lòi ra ấy mà :10:
:21::21::21:
THực ra bọn công ty ck có nói game đấu giá lọc hóa dầu với PVoil gì đó nhưng em không quan tâm.
Chưa kể tiền mặt của bọn này trông nhiều nhưng kẹp ở OCB nếu em nhớ không nhầm cỡ trên dưới 20.000 tỷ.

chữ "lưu manh" là thầy dùng đầu tiên, nghĩa nó thế nào thầy tự giảng ví dụ rất nhiều người vẫn đang tôn sùng cái kết hợp 3 yếu tố: Phong kiến + Lông dân + lưu manh :21:
còn anh Táo chỉ nhắc đến quẻ Bác, động hào 1 mờ: anh em bất hòa Vni sau tuần tái cấu véo của nhỏ lẻ, con bò dc cho uống tí thuốc bổ, giờ các anh đang cãi nhau xem cho nó điên tiếp hay tạm dưỡng sức :24:
Ý là tuần này mềnh gặp phải cái vận bị anh em xiên mềnh tới tấp đó mà :21:
Chời ơi... Đồng thanh tương ứng... Đồng khí tương cầu...
Em bái phục 2 sư huynh !!!
Kính bái !!!
=> Anh Táo đích thực tay không vừa... từ to đến cực to!!!
=> Các anh đại đang xiên nhau... nhỏ lẻ ngồi nhìn thôi... hị hị

View attachment 4770 View attachment 4770
Lại hack não VCers loanh quanh 970 nhể
:21:

Lại hack não VCers loanh quanh 970 nhể
:21:
Em nào dám... đấy là ý anh Táo mà. Thông qua hình tượng quẻ Bác để gửi gắm chăng?
象 曰: 山 附 地 上,剝﹔ 上 以 厚 下,安 宅。
Tượng viết: Sơn phụ ư địa. Bác. Thượng dĩ hậu hạ an trạch.
Tượng từ tạm quên những chuyện phôi pha, bác lạc mà dạy ngược lại rằng: Khi người quân tử ở trên mà cầm quyền trị dân, phải biết chăm sóc cho dân, vì dân là nền tảng cho quốc gia. Dân có mạnh, thì nước mới bền; dân có hay thì mình mới vững. Mình mà mất dân thì cũng như là núi mất đất, sẽ không còn có nơi nương tựa, và cảnh suy vong, bác lạc sẽ đến.
Ps: Trên núi thường không dùng ngôn từ như dưới đồng bằng, chỉ dùng Quẻ để ra ám hiệu với nhau...kkk

View attachment 4767
không biết có phải thầy Buu không? bỏ hẳn 220 t ra quảng cáo nghề bói hiiiiii
200 tỏi thì không có nhưng tỷ phú thời gian anh ạ. Cứ lễ xong ra làm cốc nước hưởng tí nắng gió Miền Bắc.
Làm thầy cứ vô chốn thâm sơn cùng cốc vắng vẻ cho nó...nhàn. Lên media mệt lắm, hihi.

200 tỏi thì không có nhưng tỷ phú thời gian anh ạ. Cứ lễ xong ra làm cốc nước hưởng tí nắng gió Miền Bắc.
Làm thầy cứ vô chốn thâm sơn cùng cốc vắng vẻ cho nó...nhàn. Lên media mệt lắm, hihi.
Thầy cho em đi theo hộ giá được không? Không cần trả lương trả lậu gì hết... dạo này ngồi nhà chán quá, muốn được đi ngao du...hic

Status
Not open for further replies.
Back