Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Ôi, em muốn được đóng dấu như anh Chim và chị Cỏ... sao không ai đóng dấu em vậy, toàn bắt em phải đi đóng dấu là sao??? Ước mơ của em có lớn lao quá không, ai đóng dấu hộ em 1 nhoát... cho em bớt thấy cô đơn...hic
Là cái gì? Đóng dấu là like hả?
Cho chục likes.

Ôi, em muốn được đóng dấu như anh Chim và chị Cỏ... sao không ai đóng dấu em vậy, toàn bắt em phải đi đóng dấu là sao??? Ước mơ của em có lớn lao quá không, ai đóng dấu hộ em 1 nhoát... cho em bớt thấy cô đơn...hic
ATC VNM 52K đang mua. Xanh đẹp rồi.
Đóng vậy được chưa. Chút nữa quote lại lần nữa.
Stamped!

Kỳ lạ thật, sao NAV em nó không giảm mạnh nữa ta?
Mới hô MG thôi, mà Tướng Giặc lại quay đầu bỏ chạy... đánh trận này chưa đã tay gì sấc... ít ra, nó phải dọa cho em tè dầm luôn chứ nhỉ? Hay là nó lại dùng chiêu Hồi Mã Thương?
Tướng Giặc là ai, mau ra đây tiếp chiêu... đừng có chạy nữa... ông đây đệch thik chơi trò rượt đuổi... ngừng lại, đánh 100 hiệp đi...kkk
Anh ơi, trong niềm vui, niềm hân hoan ảo (vì hàng chưa về)... Em hỏi 1 câu ạ: Sắp tới em đến chỗ anh nhổ răng, anh khuyến mại cho em 1 cô y tá xinh xinh anh nhé...hihi
Dạo này chán tiền, thèm tình...hihi
Đóng dấu luôn nào :21::21::21:

Tóm lại 900 là đáy chưa anh chị em hay 870 ợ? Chứ vừa cầm tiền vừa cẩm cổ thế này em khó chịu quá
Còn tiền canh mã nào ăn được 15% ốp đi anh.
Tay kia cầm cổ nhắm không xông thì kim-xu dông cho rảnh nợ.
Dễ ợt hà :cute_smiley22:
P/S : Trước khi xuống tay, phải đọc thật nhiều lần câu "Nó không giảm chắc gì sẽ tăng" :cute_smiley53:

Status
Not open for further replies.
Back