Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
thớt về đích nhanh quá không kịp đọc... em có nói bác đâu kaka nói ai kia kìa sáng oánh tung nhợn chiều phán về 870 hồi:24: bộ đội đặc công k sợ đạn:24:
Next đi Thầy ơi. Kịch ATC sắp chiếu lo chuẩn bị chỗ ngồi để xem. Lên 4r mà cứ phải quay ngược dòng quá khứ nhức đầu lắm.
Đọc trang kế tiếp ... :1:

Chị gian lắm. Xui mọi người ngày mai hãy lên tàu còn mình lẻn lên trước :21:
Chị gian lắm. Xui mọi người ngày mai hãy lên tàu còn mình lẻn lên trước :21:
đợt này nguy cơ cao là lủng 900 điểm, em nghĩ đây là cá hồi thôi...chơi tiền tươi thì oki chứ dùng margin như anh Rai thì cờ bạc quá.

Xem mấy ông xọc fut cuống cuồng cover hài vãi... ko chơi chỉ nhìn mà cũng thấy tăng xông...
cờ bạc bao giờ cũng nghèo, đã cho SAB, ROS vào MMs cân hết. Đầu phiên các anh kéo SAB lên trần, bà con nhanh mua Fut để kiếm lời, chiều đạp hết Banks, bà con tranh nhau bán để hedge vị thế, cuối phiên MMs oánh lên. MMs ăn 2 đầu. :102:

đợt này nguy cơ cao là lủng 900 điểm, em nghĩ đây là cá hồi thôi...chơi tiền tươi thì oki chứ dùng margin như anh Rai thì cờ bạc quá.
Em tưởng đầu tư mạnh tay vào DN có FA tốt là phù hợp và cần khuyến khích chớ :102:
Toàn bộ tập đoàn lờ xê gì đó đã clear khỏi WL, hàng ruồi và xì tin dâu dưới mệnh cũng không dám coi.
CKVN đang tăng trưởng, ngồi yên chờ nó lộn cổ thì biết đợi đến bao giờ? :20:

Em tưởng đầu tư mạnh tay vào DN có FA tốt là phù hợp và cần khuyến khích chớ :102:
Toàn bộ tập đoàn lờ xê gì đó đã clear khỏi WL, hàng ruồi và xì tin dâu dưới mệnh cũng không dám coi.
CKVN đang tăng trưởng, ngồi yên chờ nó lộn cổ thì biết đợi đến bao giờ? :20:
Tự tin vào sở trường của mình mà chơi đi thầy, hay thầy muốn trade để hài lòng tất cả VCers :19:

Status
Not open for further replies.
Back