Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Tôi biết mẹ của một người bạn hễ giận con gái không bao giờ mắng chửi chi làm thơ dạy con mà chỉ thơ Đường luật thôi. Để tôi chọc ngoáy cho anh có hứng làm thơ nhé :15:
Thế cuối cùng cô con gái hiểu lời bà mẹ dạy không Bác? :1:

Thức thời là trang tuấn kiệt,
Anh biết mình ko có duyên với loại đấy.(Vì đã test,hihi)
"Gần mực thì đen..."
Bản thân cũng ko muốn gieo những hành vi tương tự...để mình thay đổi theo mẫu hình mình ko mong muốn,dù trong giao dịch và sẽ chuyển sang cuộc sống thường nhật.
Quan trọng nhất,trong c/sống thường nhật và trong trading là TRƯỞNG THÀNH.
Trúng phóc rồi... chúc mừng anh!
Anh miễn giải thích, miễn viện dẫn lý do... Cứ thả lỏng người, enter theo cảm giác... Thắng lợi ắt về tay.
Còn viện dẫn những lý do tào lao mía lao, là còn chết...
Sự khác biệt của Cung thủ và Hoàng Linh. Hoàng Linh thì chân thật, Cung thủ thì hay hòa theo mí cái tào lao của Phố ảo.

Anh không bàn đến giá hay sau này sẽ ra sao nhưng thấy anh í đi đến đâu "chỗ đó thay da đổi thịt", tạo ra 1 lượng công ăn việc làm lớn (không kể dịch vụ ăn theo), tất nhiên có ì xèo này nọ nhưng khi return > risk thì múc thôi. :2004:
ĐB vui thì lại mời anh em bia đậu rán ròn
ngon ngon chẹp :2004:

Anh không bàn đến giá hay sau này sẽ ra sao nhưng thấy anh í đi đến đâu "chỗ đó thay da đổi thịt", tạo ra 1 lượng công ăn việc làm lớn (không kể dịch vụ ăn theo), tất nhiên có ì xèo này nọ nhưng khi return > risk thì múc thôi. :2004:
Cái này đúng đấy. Mười năm trước em lang thang ở khu Eo Gió-Quy Nhơn, toàn cát, làm gì có gì đâu. Bây giờ khu FLC ở đó, có ảnh hưởng mạnh mẽ đến du lịch Quy Nhơn. Truyền thông cũng làm dân VN mình biết đến Quy Nhơn nhiều hơn.

Vậy thôi, em về chăm con đây... xoay lên, úp xuống... cuối cùng, chả hiểu rì về anh Bàng... hic hic.

Cái này đúng đấy. Mười năm trước em lang thang ở khu Eo Gió-Quy Nhơn, toàn cát, làm gì có gì đâu. Bây giờ khu FLC ở đó, có ảnh hưởng mạnh mẽ đến du lịch Quy Nhơn. Truyền thông cũng làm dân VN mình biết đến Quy Nhơn nhiều hơn.
Không có ông này sẽ có ông khác làm. Có điều FLC giá này ngon nếu không có âm mưu đen tối nào đằng sau.
Ghét cái nó làm mình sợ, không dám enter :24:

Vậy thôi, em về chăm con đây... xoay lên, úp xuống... cuối cùng, chả hiểu rì về anh Bàng... hic hic.
chán nhở
gầy độ tâm sự mỏng thì k có đc nổi đôi hàng chữ viết :37:
gây sự gây hấn thì Cung thủ cúc cung, cất mũi tên :3D_13:
úp mòng xoa mông thì ĐB đánh lận con cờ :3D_41::3D_40:
@Bạch Vân xem ra có nên nâng bi tạo nghịp chướng nữa ko??? :24::24::24:

chán nhở
gầy độ tâm sự mỏng thì k có đc nổi đôi hàng chữ viết :37:
gây sự gây hấn thì Cung thủ cúc cung, cất mũi tên :3D_13:
úp mòng xoa mông thì ĐB đánh lận con cờ :3D_41::3D_40:
@Bạch Vân xem ra có nên nâng bi tạo nghịp chướng nữa ko??? :24::24::24:
Cái acc này nó đen, từ cái avata chị ạ... lốm đốm vài ngôi sao lòe sáng...hic

3 case lận. Anh S nữa...
Đúng là chỉ có tố chất soi lô đất và tử thủ...
Bày đặt đi cờ bạc... rồi chửi đổng lên... rồi lại lý tưởng, rồi lại phải thế này mới là sạch thế kia là bẩn...
Giữ mình còn chưa xong, đi dạy đứa khác...
Nói thế này là chả hiểu gì.
Không phải giữ gì hết. Cứ hồn nhiên như con điên mà sống thôi nhá :21:

Nói thế này là chả hiểu gì.
Không phải giữ gì hết. Cứ hồn nhiên như con điên mà sống thôi nhá :21:
Hồn nhiên thì đã chẳng phải chạy sang F319 cồm men, cứu vớt chúng sinh... và tự huyễn hoặc...
Sống điên thì đã chẳng phải đi hiến máu nhân đạo, và cứu những đứa tồi tệ... rồi lên phố cờ bạc, trút hận lòng...

Status
Not open for further replies.
Back