Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thế, lúc trước tui nàm thống kê Chúng yêu, Chúng ghét, cha nào cũng nhảy vô phản biện từa lưa trên đây thế :19:
Hình như là Cha Kỷ Sửu anh ơi... cha đó phiêu bạt giang hồ luôn rồi... anh tìm thấy có thưởng... thưởng lớn là khác...:19:

Xuân hạ thu đông...thôi.
P/S:Bác có tham gia đội Short PS ko?
Thời sinh vi tướng... chuẩn
Thế thì anh cứ việc Enter và không cần giải thích. Trúng là đúng thời, được quyền tinh tướng. Trật là sai thời, đi về trồng rau, nuôi cá... Việc gì phải giải thích nhiều? Em nói nghịch lỗ nhĩ của anh, anh có lắng nghe hay không?

Xuân hạ thu đông...thôi.
P/S:Bác có tham gia đội Short PS ko?
E chưa tìm hiểu nên ko biết cách thức. Phần này của tay to nên e là khó, dùng plx, sab, ros... điều khiển đc . Tuy nhiên sang tháng 9 sẽ ngâm cứu vì sẽ khó cưỡng lại xu thế chung từ giờ đến cuối năm là suy giảm

Cái kiểu đó chỉ hợp với bọn Lưu Manh phái thôi :19::19::19:
Anh Đức trước kia cũng phá rừng, cướp đất. Tội lỗi chất chồng, trời không dung, đất không tha. Nhưng cuộc sống không đứng yên mà là 1 dòng chảy, chỉ cần tâm ý thay đổi là mọi việc cũng từ từ thay đổi. Mang trí tuệ để nhận thức chân lý mà sống phù hợp môi trường, tôn trọng sự vận động của tự nhiên nhưng chứ không phải phủ lên nó bóng ma huyền bí hòng kiếm chút lợi lộc hơn người.

Em lại thấy anh í Thức Thời. Cờ đến tay không phất thì bao giờ mới khởi nghĩa thành công. :1cool_byebye:
Anh đúng là Thánh Đu Trend rồi, toàn nói trúng Trend... thằng nào dám cãi? Muốn cải à, nhìn Giá nói chiện nhé... Còn muốn nói về Giá trị, đợi thêm 3 năm nữa... anh tiếp chiêu (nếu vẫn còn hứng thú).

TTCK VN có con SAB là rất thô, hôm nào muốn kéo cứ +8, +9. Hôm muốn thị trường down thì cứ SAB -7,-8. Down thì cũng từ từ mà down, làm cái bụp từ -1 về luôn -8 thì lộ ra hết các anh dùng remote.
Hôm trước nữa dao động cao nhất trong phiên lên đến 15 giá:105:

Last edited:
Thời sinh vi tướng... chuẩn
Thế thì anh cứ việc Enter và không cần giải thích. Trúng là đúng thời, được quyền tinh tướng. Trật là sai thời, đi về trồng rau, nuôi cá... Việc gì phải giải thích nhiều? Em nói nghịch lỗ nhĩ của anh, anh có lắng nghe hay không?
Thức thời là trang tuấn kiệt,
Anh biết mình ko có duyên với loại đấy.(Vì đã test,hihi)
"Gần mực thì đen..."
Bản thân cũng ko muốn gieo những hành vi tương tự...để mình thay đổi theo mẫu hình mình ko mong muốn,dù trong giao dịch và sẽ chuyển sang cuộc sống thường nhật.
Quan trọng nhất,trong c/sống thường nhật và trong trading là TRƯỞNG THÀNH.

Anh Đức trước kia cũng phá rừng, cướp đất. Tội lỗi chất chồng, trời không dung, đất không tha. Nhưng cuộc sống không đứng yên mà là 1 dòng chảy, chỉ cần tâm ý thay đổi là mọi việc cũng từ từ thay đổi. Mang trí tuệ để nhận thức chân lý mà sống phù hợp môi trường, tôn trọng sự vận động của tự nhiên nhưng chứ không phải phủ lên nó bóng ma huyền bí hòng kiếm chút lợi lộc hơn người.
Lại nghiêm trọng nữa rồi. Nhưng mà không có thì 4 rum nó lại buồn tênh :19::19:
Kính chuyển cho thầy @chim_non

E chưa tìm hiểu nên ko biết cách thức. Phần này của tay to nên e là khó, dùng plx, sab, ros... điều khiển đc . Tuy nhiên sang tháng 9 sẽ ngâm cứu vì sẽ khó cưỡng lại xu thế chung từ giờ đến cuối năm là suy giảm
Do TTCK VN ko kiếm được tiền khi mình nhận định trend xuống,nên PS là công cụ để thực hiện ý tưởng thành hiện thực.
Em cứ tham gia,có rất nhiều cái hay hơn GD cơ sở.

Anh đúng là Thánh Đu Trend rồi, toàn nói trúng Trend... thằng nào dám cãi? Muốn cải à, nhìn Giá nói chiện nhé... Còn muốn nói về Giá trị, đợi thêm 3 năm nữa... anh tiếp chiêu (nếu vẫn còn hứng thú).
Anh không bàn đến giá hay sau này sẽ ra sao nhưng thấy anh í đi đến đâu "chỗ đó thay da đổi thịt", tạo ra 1 lượng công ăn việc làm lớn (không kể dịch vụ ăn theo), tất nhiên có ì xèo này nọ nhưng khi return > risk thì múc thôi. :2004:

Status
Not open for further replies.
Back