Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Vậy là tại bác trả giá dữ quá rồi. Deal cũng phải phù hợp chứ :10:
Phiên hôm nay mình không đặt nặng gom hàng, hàng chiến lược thì canh giảm đến mục tiêu thì mua, danh sách hàng mới thì thị trường giảm mạnh, xem con nào giảm ít thì con đó khỏe rồi quan sát tiếp. Thị trường thì đã xác nhận điều chỉnh và chắc ko phải điều chỉnh 1 phiên thông thường như các đợt trước đây.

đi kiểu này khối ông margin call bung theo đè giá nữa. bác @vincent tha hồ cơ hội :10:
Ghét cái kiểu té nước theo mưa, lúc giá xanh không bán, nhè ATC mà nhồi lệnh Sell.
Mai mà thế nữa thì biết tay em :19:
Khác với những lần trước, phiên giảm hôm nay kèm chuông báo cháy vang inh ỏi :4:
Cuộc chiến vào hồi gay cấn đây :41:

Chị ơi cho em hỏi: dự 1000 là theo năm âm hay năm dương vậy? các bác cứ chơi trò kéo đẩy quánh qua quánh lại chóng mặt quá.:3D_18::3D_18::3D_18:

Hôm đó thứ 6 cuối tuần 1/12 VNindex dừng ở 960pts, lòng người hồ hởi sức mua đương bung nở :3D_37::3D_37:
@Son nhảy vào hỏi , theo chị nghĩ thì bạn í hỏi xem ae có lạc quan tính 1 vài phiên tới là hit 1000pts ko như các chiên da dự báo ko ??? tưc ngay trong 2017 ( 31/12 DL)

Chị thì trả lời theo cảm tính, chẳng may trúng ngay phiên đ/c khi VNindex hit 975 pts sáng nay, tha hồ dư địa để loanh quanh khi sell side đang hoạt động mạnh .:banana105:

Ngon quá chị @Colaido ... tiếc là e chuyển hết quân ra nên lỡ mất cơ hội lần này...
Sau khi quan sát và ng/c cách e và HTL tung hoành bữa trước
Bữa nay nhằm ngày tốt, tháng tốt chị thử tay ngón nghề SỌC lại
Sáng 16pts,
Chiều 19pts
Mỳ chính ngon ngon
Chị rút ra 1 dây kinh nghiệm cho bản thân mình là : ngắm thật kỹ mục tiêu, đánh nhanh tiêu diệt gọn trọn trong 1 phiên giao dịch không vắt mỳ qua ngày vì TT PS ck VN quá mới mẻ và khó lường.

Thầy @Son thấy chưa, 2 lần trên 1 dòng sông nhóe... lần trước là FUTE, lần này là ROSE... đều đứt sau 1 nốt nhạc (đương nhiên, là NAV thầy vẫn cứ tăng đều vì không liên quan...hihi). Vía kinh hoàng chưa?
Ps: Em vuốt đuôi đới, chứ hôm qua định hô VNI +20p mỗi ngày roài... mục tiêu 1800 như Thiết Đô Đốc dự tính... :24:
take note
Để bụng :24:

Last edited:
take note
Để bụng :24:
:24:
Cà rỡn tí thôi chị ơi...
Hôm nay sập là do em đổi nick đấy...hic... đen như con mèo mun... Thị trường mà tạo đỉnh khúc này luôn, là em được nhận danh hiệu Thánh Hú... can tội full hàng trên cao nguyên lộng gió...sợ qué...:20:
Mà em mới đi có tẹo, các Anh đã ra tay là sao? Các Anh có me em không vại, sao lại động thủ trong lúc em vắng mặt... hận lòng...hận cả VRE... :20:

:24:
Cà rỡn tí thôi chị ơi...
Hôm nay sập là do em đổi nick đấy...hic... đen như con mèo mun... Thị trường mà tạo đỉnh khúc này luôn, là em được nhận danh hiệu Thánh Hú... can tội full hàng trên cao nguyên lộng gió...sợ qué...:20:
Mà em mới đi có tẹo, các Anh đã ra tay là sao? Các Anh có me em không vại, sao lại động thủ trong lúc em vắng mặt... hận lòng...hận cả VRE... :20:
Cho iem khóc với anh ơi, đu đọt mất zồi :9cool_too_sad:

Sau khi quan sát và ng/c cách e và HTL tung hoành bữa trước
Bữa nay nhằm ngày tốt, tháng tốt chị thử tay ngón nghề SỌC lại
Sáng 16pts,
Chiều 19pts
Mỳ chính ngon ngon
Chị rút ra 1 dây kinh nghiệm cho bản thân mình là : ngắm thật kỹ mục tiêu, đánh nhanh tiêu diệt gọn trọn trong 1 phiên giao dịch không vắt mỳ qua ngày vì TT PS ck VN quá mới mẻ và khó lường.
T0 thì quá hấp dẫn rồi chị

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cho iem khóc với anh ơi, đu đọt mất zồi :9cool_too_sad:
Ôi cái ệch, buông eo em ra... sao cứ mãi là 2 viên gạch thế nhỉ? Số phặn à, hay là Định mệnh?
Hay mai ta cút lỗ nhỉ? Thôi không hô Quất Mạnh Vào nữa nhỉ? Tối nay lại mất ngủ...:20:
###
Bác Ếch xanh dạm hỏi
Chời đã khuya lắm dzồi
Mà sao cháu vẫn ngồi
Vì thao cháu chưa ngủ?

Cháu mặt mày ủ rủ
Dính Đỉnh rồi Bác ơi
Lòng cháu đang rối bời
Cút hay là không cút?
:20::20::20:
###

Status